Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 32 m2 134,07 triệu/m2
      Nhà mới Kim Mã - 32m2x5T - 40m ra mặt phố - 4.29 tỉ - hiếm ở TT Ba Đình - ngõ ba gác rộng.- Nhà nằm vị trí thuận tiện thông ra các phố lớn như Giang Văn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 26 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 26 m2 184,62 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm, cách 10m ra oto tránh, nhà đẹp về ở luôn.- Nhiều Tiện ích gần ngã 4 Sở, trường đại học Công Đoàn, Thủy Lợi, Hồ Hoàng Cầu, Rạp Phim...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 38 m2 88,16 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay nhà Trương Định, phố vip.Vị trí nhà đẹp giá quá yêu.38m2, 4 tầng, giá 3,35 tỉ có bớt.Nhà 4 tầng chủ xây chắc chắn, chủ mới về làm...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 98 m2 76,54 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhà ở Âu cơ Tiện ích ngập tràn - đi bộ ra lotttemail gần ô tô cách nội bài 18 phut lái xe - gần chợ -trung tâm thương mại .
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 30 m2 102,67 triệu/m2
      Bán Nhà Thanh Đàm - nhỉnh 3 tỉ - nhà đẹp về ở ngay - khu vực nhiều tiện ích - đủ công năng - Gần Phố.(DT 30m x 4T).Thiết kế 4 Tầng:+ Tầng 1: Để xe + PK +...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Nhà 2 MT phố Đại Mỗ - Mới 100 phần trăm - Thông số vàng đpej : 40 mét vuông , 4 tầng , MT 4m , mh 4m - Giá chỉ hơn 4 tỉ ( tl mạnh ) - THOÁNG...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 47 m2 91,49 triệu/m2
      Nhà đẹp Dân xây phố Tây Mỗ - đầu Vinhome vườn nhật DT 47 mét vuông , 4 tầng . MT 3.9m giá 4,3 tỉ ( còn tl ) VỊ TRÍ đẹp / - 2 mặt thoáng trc và sau nhà...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 58 m2 102,59 triệu/m2
      ĐẠI GIA PHỐ CỔ có việc cần bán ngay nhà SIÊU ĐẸP Ngọc Thụy Long Biên+ Nhà nằm trên trục ngõ tương đối rộng, oto 7 chỗ vào nhà, chỉ 500m đến cầu Chương...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lộc Hà - Mai Lâm - Đông Anh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 42 m2 55,96 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 3 tầng DT 42m2 tại Lộc Hà, Mai Lâm, Đông Anh, thành phố Hà Nội.Rộng 4 m.Cách đường oto 20m.Vị trí rất đẹp, cách đường QL 3 là 500m,...
      Lộc Hà, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 55 m2 145,1 triệu/m2
      - Nhà vị trí rất đẹp, view Hồ sịn (như ảnh) vị trí rất gần oto, thông thoáng, nằm giữa các tuyến đường lớn khu vực Bồ Đề, Q. Long Biên: Hồng Tiến, Lâm Hạ,...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Phố Minh Khai - KD online - nhà đẹp ở luôn - cách mặt phố 30m.Nhà đẹp chính chủ ở ngay.40m2 x 5 tầng 4m MT 4,2 tỉ.+ Mặt ngõ tương đối rộng 3m, xe ba gác...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 32 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 32 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà 6,5 tầng tại Di Trạch Hoài Đức thành phố Hà Nội.Đường oto tránh nhau, dừng đỗ cửa nhà .KD nhỏ, làm văn phòng.....Có thang máy5 PN, 6 vệ sinhPhòng...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 32 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà xây mới tinh tại Phụng Châu - Chương Mỹ. Nhà xây chắc chắn, thiết kế khác các ngôi nhà khác trong khu với mỗi tầng 1 PN rộng thoáng.- Vị...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ thông hai đầu, mặt ngõ lô góc thoáng sáng, gần phố, trung tâm hai bà nhiều tiện ích, hàng xóm Time City tiện ích ngập tràn,Căn A có...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Nhân - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 40 m2 272,5 triệu/m2
      Một số ngôi nhà đẹp, trung tâm Q. Ba Đình đc người quen gửi bán, thông tin chi tiết:1 Nhà phân lô quân đội, thang máy, garage oto, nội thất đẹp - sang -...
      Đường Đội Nhân, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Thái Hà, Đống Đa. Vỉa hè oto Tránh. Hiệu suất cho thuê cao. Gần phố, ngõ thông. Thiện chí bán ngay. Giao thông cực kỳ thuận tiện thông...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 24 m2 175 triệu/m2
      cực hiếm, hơn 4 tỉ oto đỗ cổng phố vip Tây Sơn, vị trí cực đẹp, DT 26 mét vuông giá 4.2 tỉ.- Vị trí trung tâm, cách 10m ra oto tránh, nhà đẹp về ở...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 85 m2 258,83 triệu/m2
      Ngõ 100 Trung Kính to đường trước nhà 2 oto tránh vỉa hè KD tốt, DT 60tr/tháng - ở sướng, mua ngay.- Nhà mình đầu ngõ 100 phố Trung Kính to, cách mặt phố...
      Ngõ 100, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!