Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      căn nhà phố Nguyễn Khuyến, Cạnh Hồ Văn Quán, tiện ích bạt ngàn.- Nhà nằm trên ngõ to rộng, oto chạy vèo vèo, lô góc. Thông các ngả sang Đại An, hồ Văn...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố Hoàng Văn Thái oto - KD 65 mét vuông 4 tầng MT 6.8m nhỉnh 8 tỉ.- Nhà xây dựng chắc chắn, công năng đầy đủ, 4  phòng ngủ, 3...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      MẶT NGÕ THÔNG - 5 TẦNG 6 NGỦ - KD TẠP HÓA - GẦN PHỐ - GIẾNG TRỜI.Mặt ngõ Đường Láng 35m*5T MT3.6m 4.8 tỉ KD chủ tự xây rất gần mặt phố.+ Nhà thiết kế nguyên...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Tiến Dũng - Bắc Từ Liêm, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 83 m2 102,41 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm TP Hà Nội, DT 83 mét vuông giá 8.5 tỉ.+ Đường trước nhà oto tránh dừng đỗ vào nhà.+ Mặt trước thửa dất...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ, giá 3,83 tỷ

      3.83 tỷ 38 m2 100,79 triệu/m2
      - Nhà Đại Từ DT 38 mét vuông x 5 tầng, gần phố, mới đẹp, ở luôn, giá chỉ 3.828 tỉ.- Vị trí: ngôi nhà thuộc phố đại từ con phố rất đẹp, 1 mặt giáp hồ,...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,1 tỷ

      15.1 tỷ 55 m2 274,55 triệu/m2
      Nhà Đỗ Quang KD đỉnh - phân lô vỉa hè - oto tránh dừng đỗ ngày đêm - khu vực vip - nhiều người nước ngoài.- Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, có thể đi từ Đỗ...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp Vĩnh Hưng - DT rộng - nội thất đẹp - về ở luôn.(DT 42m2 x 5T).Thiết kế:Tầng 1: Khách, bếp +  toilet.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 85 m2 149,42 triệu/m2
      + Bán nhà ngõ 161 Thái Hà rộng thoáng oto tránh nhau, vị trị trí cực đẹp, gần trường, gần chợ, gần các trung tâm thương mại, gần các tuyến phố Thái...
      Ngõ 161, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trường Lâm - Việt Hưng - Long Biên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 36 m2 80,56 triệu/m2
      Bán nhà Việt Hưng gần Q. Uỷ Long Biên 36m2 4,5 tầng có sân rộng giá 2,9 tỉ.Chính chủ cần bán ngôi nhà vừa xây - vô ở ngay tại Việt Hưng Long Biên thông...
      Đường Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 32 m2 130 triệu/m2
      + Bán nhà 4-5 tầng GIÁP BÁT, TRƯƠNG ĐỊNH, TÂM MAI, GIÁP NHỊ, nhà đẹp như Ảnh chụp, DT TỪ 30,32,-40m2+ chính chủ lượng tài chính 3 - 4 - 5 tỉ CÓ NHIỀU SỰ LỰA...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng tại Đường Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Nhà mặt hẻm lớn oto ra vào đc.Số 9/27 Vĩnh Tuy, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội.Gồm: 1 trệt, 3 lầu.- DT đất: 74.3 mét vuông, ngang 5m....
      Số 9/27, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Gia đình mua ngôi nhà phố cần bán ngay nhà Trịnh Đình Cửu Hoàng Mai - ô tô đỗ cửa - KD - ngõ tương đối rộng 5m - thoáng trước sau.- DT 40m2 - 4 tầng...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 32 m2 117,19 triệu/m2
      Bán nhà số Đông Thiên, DT 32 mét vuông x5T bao gồm.Tầng 1 phòng khách + bếp.Tầng 2,3,4 PN và 1 toilet.Tầng 5 phòng thờ sân phơi.Nhà nằm mặt ngõ...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      Bán nhà xây mới Trung Tả, Đống Đa, 2 thoáng vĩnh viễn, 50m ra mặt phố, 70m ra bãi gửi oto giá nhỉnh 4 tỉ.- Dịện tích 33m2, 4 tầng MT 5,7m.+ Vị trí cực đẹp,...
      Trung Tả, Phố Khâm Thiên, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, nằm mặt ngõ KD tốt, gần trung tâm Q. thanh xuân, ngõ thông đẹp.Nhà thiết kế 5 tầng lô góc khung cột chắc chắn nội thất xịn sò.+ Tầng 1: Khách...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 45 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà tại ngõ 218 Lạc Long Quân, ngõ thông sang 219 Trích Sài, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội. Nhà cách Hồ Tây đúng 100m. DT bìa đỏ 45m2 lô...
      Ngõ 218, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Vị trí nhà sát mặt hồ Võ Thị Sáu, KD các loại hình, vị trí cực đẹp, ở hay KD gì cũng đc..+ Tầng 1: KD hay văn phòng tuỳ ý gia chủ, oto đỗ ngày đêm.+ Tầng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Khu dân trí cao - ngõ thoáng - oto lùi cửa - dân xây tâm huyết - ô chờ thang máy - trước nhà 3m - giá chào 7.5 tỉ.Nhà vị trí đẹp, cách phố tầm 100m, oto đỗ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!