Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng 8 tầng, 89 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 25 tỷ

      25 tỷ 89 m2 280,9 triệu/m2
      - Cần bán nhà phân lô cán bộ công an tại Ngụy Như khôngn Tum. DT 89 m2, vị trí đẹp, oto vào nhà. Thang máy nhập khẩu, đường thông 2 oto tránh, vỉa hè, khu...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 48 m2 155,21 triệu/m2
      Rẻ quá 7,45tỉ Bạch Mai, Hai Bà Trưng - oto phi ngày đêm - nhà đẹp ở luôn - 3m ra mặt phố - KD đỉnh.- Nhà cách mặt phố 3m, ngõ thông tứ tung.Thiết kế:- Tầng...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 32 m2 78,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng tại An Trai, Vân Canh.Nhà lô góc 2 mặt thoáng vuông vức, thế kế công năng sử dụng phù hợp với hộ gia đình.+ DT: 32m2, MT: 4m,...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 39 m2 100 triệu/m2
      - Ngõ 38 Xuân La oto tránh, thông ra Võ Chí Công, Nguyễn Hoàng Tôn. ngôi nhà bán cách oto 30m.- Trước nhà xe ba gác tránh nhau thoải mái, view thoáng...
      Ngõ 38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6 - Hà Đông, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      bìa đỏ chính chính chủ đất tên tôi như ảnh bìa đỏ ở tin đăng: Phạm Thu Trang.* Vị trí:Cách bến xe Yên Nghĩa 3 kilomet.Cách cầu Mai Lĩnh của P. Biên...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 26,3 tỷ

      26.3 tỷ 90 m2 292,23 triệu/m2
      Toà nhà 9tầng có hầm thang bộ thang máy cuối nhà DT 90m2 MT 8.4m phố Nguỵ Như khôngn Tum Thanh Xuân.- Toà nhà toạ lạc vị trí đắc địa 1 ngoặt ra phố ngõ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Hiếm 5.2TỶ! Bán nhà TT Ba Đình, 42,5m2x 6tầng, MT 5.5m, nhà đẹp, ngõ tương đối rộng 3M, thông. - Nhà xây dựng đc vài năm vẫn mới, thiết kế hiện đại nội...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      nhà dân xây 7 tầng thang máy, đường rộng ôtô dừng đỗ xe thoải mái. nội thất xịn.free môi giới!
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 46 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      Nhà đẹp ngõ 68 Cầu Giấy 46m2, 4 ngủ, lô góc 3 mặt thoáng sáng, 6m MT, 40m ra ôtô tránh, chỉ 5.6 tỉ.+ Chủ sang định cư Mỹ cần bán ngôi nhà mới đẹp ngõ 68...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      Nhà có vị trí đắc địa có 102 nhà xây 4 tầng thang máy, xây khung cột bê tông kiên cố phòng nào cũng có ánh sáng và nắng gió tự nhiên vào phòng.+ Nhà đẹp chỉ...
      Đường Bồ Hỏa, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 70 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 70 m2 298,58 triệu/m2
      CHỦ NỢ BANK - giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG - CẦN THANH KHOẢN GẤP - TRUNG TÂM VĂN PHÒNG TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH - Nằm trên con phố Vip trung tâm văn phòng , nhà hàng...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 210 m2 121,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Đội Cấn, P. Đội Cấn Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Nhà nằm vị trí đẹp, 10 m ra mặt phố Đội Cấn, đoạn đẹp nhất phố, đường oto 2 chiều.-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 31 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      Nhà 31 mét vuông x 5 tầng Di Trạch Hoài Đức TP Hà Nội.Đường tô tránh nhauNgõ thôngKD nhỏ100m ra đường 422200m ra vành đai 3.5Giá: 3,3 tỉ có thỏa ...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Mặt ngõ Lạc Long Quân - P. Nghĩa Đô - Q. Cầu Giấy.oto đỗ cửa - 1 nhà ra mặt phố - ngõ thông - thiết kế đc thang máy.- Vị trí cực đẹp, cách 1 nhà ra mặt phố...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh nhà 5 tầng mới Cáu phố Tây Mỗ - Gần Aeonmall Hà Đoing , Vin vuông Nhật - DT : 30m2 x 5 tầng, MT hậu 3, 7m , Mh 3,7m - bìa đỏ vuông vức -...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 82 m2 tại Phường Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 82 m2 263,42 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà phân lô cho cán bộ văn phòng chính phủ. Khu phân lô bàn cờ - có thể đi vào từ Trần Đại Nghĩa hoặc phố Vọng- Nhà vừa xây đc 3...
      Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 70 m2 298,58 triệu/m2
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đông Thiên - Hoàng Mai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 24 m2 64,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán:- DT sàn 1: 24m2.- DT sàn tầng 2, tầng 3: 28m2.- MT 3.5m.- Nhà vừa xây, siêu thoáng, gần chợ, trường mẫu giáo, cấp 1, cấp 2 Vĩnh Hưng,...
      SN42 ngõ 140/30/14, Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!