Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Dương Vũ Tùng - 12 - Bình Thạnh, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 0 m2
      * Vị trí: Gần Trạm YT P., trường mẫu giáo 2.- Cách MT Bạch Đằng 80m, giao với Bùi Hữu Nghĩa.- Gần chợ Bà Chiểu.+ DT: 51,6m2 (ngang 4m x dài 12,8m) o.+ Kết...
      Đường Vũ Tùng, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 174 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 16 tỷ

      16 tỷ 174 m2 91,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m, 174m2 ngay trường Đại học tài chính Marketing, Q. 7. Chỉ 15.999 tỉMô tả:DT 174m2, ngang 8.7m dài 20m. Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lửng...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      Gò Vấp P12 - sát Tân Bình - Trường Chinh - sân bay 10 ph - 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ - gấp bán 6,9 tỉ TL.DT 4 x 14m (cn 56 mét vuông) diện tích ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô gần mât tiền đường Liên Khu 4 - 5, Bình Hưng Hoà B, Bình Tân.Nhà mới, mua ở ngay hay đầu tư đều tốt.DT 4x14m (56 mét vuông) công...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 58 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      - Hàng hiếm giá bằng định giá NH.- Chính chủ 1 đời hơn 20 năm, gần 60 mét vuông, hẻm 3m thông, nhà 4 tấm BTCT mới 85 phần trăm chỉ vô ở ...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 75 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      * Vị trí nhà tọa lạc tại khu vực vô cùng sang trọng khu vực xây dựng cao tầng, hẻm không mua bán lấn chiếm, không ngập nước, giáp Bàn Cờ - Điện Biên Phủ -...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
      L
      Dương Bđs New World Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 110 m2 50,73 triệu/m2
      DT: 5x22m= 110 mét vuông.Thiết kế: 1 Trệt + 2 lầu + sân đậu ô tô (3 p. Ngủ + 4 toilet + bếp + phòng khách).giá bán: 5.580 tỉ.pháp lí đầy đủ SHR...
      Đường Số 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Phước Hưng - 8 - Quận 5, thỏa thuận

      Thỏa thuận 54 m2
      * DT: 54 mét vuông.* Giá: thương lượng.* Kết cấu: 1T2L, 4 phòng ngủ, 3 toilet.* Gần ủy ban nhân dân Q. 4, xung quanh gần các phòng...
      Đường Phước Hưng, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 75 m2 21,47 triệu/m2
      Chủ bán nhanh nhà đường Trần Kế Xương Q. Phú Nhuận 75m2 chỉ 1 tỉ 610 sổ hồng liên hệ ngay Hoàng.- Vị trí: Đường Trần Kế Xương, P. 7, Q. Phú Nhuận.- DT...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 70 m2 31,15 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà Nguyễn Gia Trí Q. Bình Thạnh 70 mét vuông chỉ 2 tỉ 180 sổ hồng.- DT 70 mét vuông ngang 5m dài 14m, nở hậu, hợp...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Phú Nhuận, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 32 m2 82,82 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 3 lầu (sân thượng) Đường Hoàng Diệu P. 10 Phú Nhuận.Giá 2 tỉ 650DT 32m2 (4x8m). Gồm 3 PN, 3  toilet, bếp, phòng khách, phòng thờ.Nhà xe 3...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Duy - 9 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      - đc: Số 258/151B đường Nguyễn Duy P. 9, Q. 8 cách đường Phạm Hùng 1 kilomet.- DT: 48,6 mét vuông. Giá 4 tỉ xxxx.- Nhà xây 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu...
      Số 258/151B, Đường Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 55 m2 106,37 triệu/m2
      + ++ Nhà vừa xây, ngay ngã 4 đường Hương Lộ 2 với Đường Mã Lò, đc gia chủ xây mới, kiên cố 5 tấm.+ Vị trí: Ngay Trung Tâm Q. Bình Tân, hẻm 820 đường Hương...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Nhà nằm ngay đường Nguyễn Hữu Dật, ngay khu căn biệt thự cao cấp, gần trường Đại họcCN Thực Phẩm, ngay cây xăng Tân Tiến đường Chế Lan Viên, HXT tránh...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ đầu tư chào bán 15 ngôi nhà phố cao cấp đã hoàn thiện chỉnh chu thiết bị nội thất luxury, quy mô 50 căn đã về ở 35 căn khu an ninh 24h.Vị...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 12, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 27 m2 92,6 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà Tân Thới Nhất Q. 12.Giá 2,5 tỉ còn thỏa thuận.DT 4,5x5,5m nở hậu 5,5m nhà gác suốt, 2 phòng ngủ 2 toilet.Nhà tiện sử...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 137 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 137 m2 113,14 triệu/m2
      - Nhà hẻm oto ngay CMT8, Q10.- 7.5x22m CTXD 5 tầng chỉ 110tr/ mét vuông.- Khu an ninh tuyệt đối.- Làm việc chính chủ: Mr Hùng 0868 800 ***Zalo).
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Quốc Dung, giá 10,17 tỷ

      10.17 tỷ 68 m2 149,56 triệu/m2
      + DT: 4.5m x 15m (CN 68 mét vuông).+ Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu sân thượng có sẵn thang máy tổng 5 PN, nội thất châu âu sang trọng.+ Hẻm 8m rộng rãi,...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!