Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 115 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 115 m2 117,4 triệu/m2
      Cần bán chung cư dịch vụ Khu Kiều Đàm, 793 Trần Xuân Soạn, Q. 7.DT: 4x28,5m, công nhận trên sổ 115m2.Kết cấu xây dựng gồm trêt + lửng + 2 lầu + mái che...
      793/39 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Song Hành - Quận 12, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 0 m2
      nhà (chính chủ bán), ngang 5,5m, DT đất: 105,1m2, DT xây dựng: 84,6m2, DT sàn 169,2m2.Gần nhà thờ Đông Quang (100m), chợ cây sộp (200m), mầm non, cấp 1,2,3...
      Đường Song Hành, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      120 mét vuông - 2 tầng BTCT - khu Bàu Cát Tân Bình - hẻm ô tô - sát MT.+ DT: 4m x 24m, nở hậu L 6,8m.+ DTCN: 110 mét vuông, diện tích sử ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 1 - Gò Vấp, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp, bán nhà hẻm xe hơi ngay siêu thị Emart P. 1, Q. Gò Vấp.- DT: 4.5m x 15m, sổ vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: 1 Trệt 2 lầu sân...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Chủ đang cần bán nhanh - giảm 600tr.DT: 4m x 10m nở hậu 10,5m.Hiện trạng: 1 trệt + lửng + 2 phòng ngủ + 2 toilet để lại nội thất hiện đại (bàn...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Trung tâm Q. 7 cách MT Nguyễn Thị Thập 50m MT KD sầm uất đường xe tải.Mô tả:Hiện trạng: Ngang 5.08 m, dài 12.89m, tổng DT 60  mét vuông.Kết cấu nhà 1...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 62 m2 132,26 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 8m Nguyễn Gia Trí (D2) Bình Thạnh sát đại học Hutech 5.5 x 10m giấy phép xây dựng 7 tầng, 8 tỉ 2 TL.DT công nhận: 62m2 kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 40 m2 58,25 triệu/m2
      Nhà hẻm 1 xẹt Quang Trung, P 11, Gò Vấp.- DT: (4 x 10). CN 40m2.- Hẻm oto rộng gần 4m.- Nhà 1 lầu. 3  phòng ngủ 3  toilet. Còn rất mới.Nhà.Vị...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Tân Bình, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm thông 1 trệt 2 lầu diện tích sử dụng 2 chính chủ.- Nhà vừa xây 2019.- Sổ hoàn công 2020.- SHR - lâu dài.- Kết cấu: Nhà đúc 1 trệt 2 lầu SD...
      Đường Vườn Lài, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 225 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 225 m2 14,89 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP HẺM THÔNG 1 TRỆT 2 LẦU diện tích sử dụng 225 mét vuông CHÍNH CHỦ VỀ QUÊ DƯỠNG GIÀ - NHÀ vừa xây 2021- SỔ HOÀN CÔNG 2022- sổ hồng - LÂU...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 108 m2 tại Đường Đại lộ 3 - Phước Bình - Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Hiếm có bán ngay nhà Phước Bình, TP. Thủ Đức - chủ định cư đi Mỹ.- Chỉ 20m ra Đại Lộ 3, Đỗ Xuân Hợp,...- DT: 108m2 vuông chuẩn hoa hậu.- Giá: 7 tỉ nhỉnh TL...
      Đường Đại lộ 3, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Giá cực tốt, cần bán gấp ngôi nhà đường Thống Nhất - Gò Vấp.* DT 4m x 10m - DTCN 40 mét vuông.* Kết cấu 1 trệt, 1 lầu. Gồm: Phòng khách, 2 PN, 2...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay ngôi nhà riêng tại huyện Hóc Môn để về lại Bắc.Đường lớn 8 - 9m trước mặt, KDC an toàn văn minh.liên lạc mình - Quyền - chính chủ.
      Số 10, Đường Tân hiệp 15, Ấp Thới Tây 2, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà khu căn biệt thự đường Phổ Quang, Tân Bình. HCM.- DT: 4 x 20m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng, xây kiên cố.- Vị...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 167 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 167 m2 140,72 triệu/m2
      + Chủ chịu hết nổi hối bán liên tục, nhà Cộng Hòa DT 167m2, nhính 23 tỉ 5 có ngay ngôi nhà 4 tầng.+ Vị trí; Tân Bình, giáp phú nhuận, Q. 10, Q. 3, Q. gò...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Giá cực tốt, cần tiền bán ngay nhà Phan Văn Trị - Gò Vấp.* DT 4m x 12m - DTCN 48 mét vuông.* Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, Gồm: Phòng khách lớn, 3 PN,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      DT 114m2 (4x28.5m), gồm tầng một và 1 lầu.Nhà mặt trước Thoại Ngọc Hầu, mặt sau hẻm oto. Trung tâm Q. Tân Phú.Mua để đầu tư siêu LN, hay KD rất tốt.chính...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      hotline 0984 417 *** xem nhà, chốt liền tay.Nhà đẹp, chính chủ lâu đời.Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng sạch đẹp vô ở ngay.Hẻm thông thoáng, sạch sẽ, hàng...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      M
      Nguyễn Thị Tuyết Minh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!