Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 32 m2 81,25 triệu/m2
      Em cần bán nhà 4 tầng, lô góc ở phố Bình Minh gần công an thị trấn Trâu Quỳ bên phía đường QL5, nhà đẹp nội thất đầy đủ ô tô đỗ cửa ngày đêm. Giá 2,6 tỉ...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 43 m2 tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 43 m2 154,66 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 43 mét vuông x 4 Tầng, 10m ra đường oto. call ngay 0969 711 ***.Tôi cần bán nhà tại Phố Thành...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Nguyễn Xiển - 60m ra mặt đường Nguyễn Xiển.Lòng đường 15m + vỉa hè 2,5m mỗi bên (4 oto đỗ đc).MT 5m - xây 5 tầng.DT: 68m2.Phù hợp tầng 1 - 2 cho...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 60 m2 296,67 triệu/m2
      Chính chủ đang rất cần bán nhà phân lô Thái Hà, hạ chào 2.5 tỉ bán ngay trong tuần, ngõ oto tránh, KD đỉnh chỉ nhỉnh 17 tỉ.Thông số hiếm nhất ngõ 178 Thái...
      Ngõ 178, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Dung - Nhà Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 11m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 126 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Q Hai Bà Trưng, Phố Vọng - Minh Khai - Đại La 126m2 4 tầng thang máy MT 11m nhỉnh 31 tỉ spa, KD, văn phòng, cho thuê, nội thất xịn, khu VIP,...
      Phố Phố Vọng, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      - Xây dựng: 5 tầng full bê tông, nhà xây chắc chắn, tỉ mỉ.+ Tầng 1: Để xe bếp, khách.  phòng vệ sinh.+ Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 phòng 1  phòng vệ ...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      - DT 30 mét vuông, MT 3.5m giá 3.3 tỉ.- Xây dựng: 5 tầng full bê tông, nhà xây chắc chắn, tỉ mỉ.+ Tầng 1: Để xe bếp, khách.  nhà vệ sinh.+ Tầng...
      Ngõ 185, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      DT bìa đỏ: 38.5m2.DTXD 42m2 xây 5 tầng mỗi tầng 2 PN rộng 1  phòng vệ sinh (tầng 1 thiết kế phòng khách, bêp. Tầng 5 phòng thờ và sân phơi).+ MT:...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố Kim Đồng, Q. Hoàng Mai, 45 mét vuông, phân lô 2 mặt thoáng, ngõ sạch sẽ thoáng mát oto đỗ, thông các ngả.-- Vị trí...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Bác chính chủ lớn tuổi có 2 ngôi nhà ở khu đô thị Đầm Trấu cần bán ngay, phân lô trục chính vỉa hè rộng mới làm lại đường, cả dãy KD cà phê sầm uất.Căn...
      Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 38 m2 101,32 triệu/m2
      Thông tin cụ thể.- Nhà vừa xây thiết kế cực kỳ hiện đại nhà thông minh, kết cấu chắc chắn, nội thất đẹp long lanh gồm: Phòng khách, bếp, 3 PN, phòng thờ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cán bộ cấp cao Giảng Võ, Bà Đình DT 70m2 5 tầng rất đẹp, MT 5,8m. Giá 25 tỉ.Nhà 2 mặt thoáng trước sau, ánh sáng tự nhiên.Có thể đỗ 1...
      Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 66 m2 142,43 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà mặt ngõ 193 Phú Diễn DT 66m, 4 tầng, măt tiền 5m, KD, 9,4 tỉ thỏa thuận.Nhà ở vị trí đắc địa, gần sát một loạt trường học từ...
      Ngõ 193, Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 8 tầng, 108 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 108 m2 185,19 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ MỸ LÊ ĐỨC THỌ NAM TỪ LIÊM SIÊU PHẨM NHÀ DÒNG TIỀN - ĐANG HOÀN THIỆN PHẦN THÔ GIÁ CHỈ 20 tỉ - DT: 105 m2 x 8 tầng 5,8 MT - Thiết kế: 34 căn hộ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 75 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 75 m2 393,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Trung Kính, Trung Hoà, Cầu Giấy, vỉa hè, KD.- DT 75 mét vuông, 5 tầng, MT 5.5m.- Vị trí đẹp, KD cho thuê, dòng tiền 35tr/...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 59 m2 133,06 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Nguyễn An Ninh, Q. Hoàng Mai, 59m2 x 5 tầng thang máy.- Xây dựng mới 100 phần trăm, gia đình xây để ở nên cực tâm huyết và tỉ mỉ.-...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      Bán ngôi nhà phố Giáp Nhất, Thanh Xuân 38 m2, 5 tầng, mt 3.6m, ngõ thông - KD.Mô tả: Nhà lô góc, sổ nở hậu mở cửa là có tiền.- Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng...
      Đường Giáp Nhất, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Bán liên kế, garage oto, ô thang máy, quần thể căn biệt thự liên kế khép kín.An ninh 24 /24, khép kín, khu rất hiếm nhà bán.Vị trí lô góc cực đẹp giao...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!