Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 82 m2 182,93 triệu/m2
      + Vị trí quá đẹp nằm ngay tại phố Cầu Giấy, oto qua lại ngày đêm, giao thông kết nối nhiều tuyến phố lớn trung tâm Cầu Giấy.+ Khu vực cư dân đông đúc, rất...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 34 m2 202,95 triệu/m2
      Cần bán nhà Thái Thịnh, Đống Đa 34 mét vuông - 5 tầng - MT 4.7m, giá 6.9 tỉ.TT Đống Đa - ngõ thông tứ tung - oto vào nhà - lô góc - nhà dân xây đẹp...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 52 m2 130,77 triệu/m2
      Mô tả.- Khu vực với đang phát triển rất mạnh với nhiều dự án căn hộ chung cư, gần KĐT Ciputra và 3 trường Tiểu học,2,3 Tây Hồ.- Vị trí giao thông thuận...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      - DT 35m- MT 3,6m- Nhà có 2 Đông Bắc và hướng Tây Bắc- Ngõ trước nhà 2 m( ngõ phụ)- Ngõ chính 2 oto tránh nhau + Nhà xây 2 tầng đc 2 ngủ.+ Nhà nằm trục...
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      Hot Bồ Đề - nhà đẹp - tiện ích ngập tràn - ngõ thông - chủ cần bán ngay, 5tầng, hơn 3 tỉ.Nhà vị trí trung tâm, ngõ thông Hồng Tiến - gần oto, gần phố Lâm...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 52 m2 190,39 triệu/m2
      Bán nhà Q. Đống Đa.Siêu phẩm - nhà đẹp đón tết - tặng nội thất đầy đủ - chốt ngay.* Mô tả:- Hiện trạng nhà chủ xây mới ở đc vài tháng do chuyển đổi công...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Tuấn Tài, phân lô oto vòng quanh, khu vip KDDT 43 mét vuông x 6 tầng, MT 4.2mNhà chủ tự xây, kcbt chắc chắn, thiết kế 6 tầng.Mỗi tầng 1...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã An Khánh - Hoài Đức, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      DT 37.4m2.MT 4.02m.Hướng chính Nam.Đường trước nhà 2.4m.Nhà đc thiết kế xây dựng 3 tầng đẹp có bản thiết kế hiện đại sang trọng và thoáng mát.- nội thất ...
      Đường Yên Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 455 m2, mặt tiền 14m tại Đường Láng Hòa Lạc - Hoài Đức, giá 28 tỷ

      28 tỷ 455 m2 61,54 triệu/m2
      Diện tich tổng đất 455m2 DTXD 172.6m2, tổng dt xây dựng nên đến 502.8m2.MT 14.5m.Tây Bắc.Kết nối giao thông thuận tiện giữa các KĐT lớn như vin Smart city,...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huyền Kỳ - Hà Đông, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      Vị trí gần đường lớn. Cách 30m oto. 100m ra đường lớn. cư dân đông đúc, văn minh lịch sự. Xung quanh tiện ích đủ đầy: Chợ, trường học, nhà văn hoá, siêu...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Hoàn Kiếm, giá 56,45 tỷ

      56.45 tỷ 80 m2 705,63 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng cực hiếm tại trung tâm phố cổ Hoàn Kiếm. Tòa nhà siêu mới, sang, xịn nằm sừng sững giữa phố 3 oto tránh, dừng đỗ xe thoải mái.Tòa nhà...
      Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu đất dịch vụ đào đất, hàng bè, phường kiến hưng, quận hà đồng, hà nộidiện tích: 50m2nhà cấp 4 đang cho thuê KD...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,9 triệu/m2
      siêu hiếm chỉ có 1 căn duy nhất chỉ với 3,150 tỉ sở hữu ngay nhà nằm giữa trung tâm Q. Hà Đông, cách đường oto vài chục mét, MT cực thoáng, nằm gần liên ...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Phân lô Thái Hà vip Đống Đa 5 tầng thang máy - nội thất đầy đủ - 2 mặt ngõ oto - nhà mới về ở ngay.DT: 55 mét vuông - 5 tầng - MT: 5.1m.Giá nhỉnh...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 9 tầng tại Đường Đình Thôn - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Tôi có nhu cầu bán căn CCMN Đình thôn, nhà măt phố to đẹp, vừa xây hơn 1 năm, phòng cháy chữa cháy an toàn - DT 127.4m2, mặt phố to đẹp- Nhà xây 9 tầng,...
      Đường Đình Thôn, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      LH để xem nhà trực tiếp 0383 396 ***em Tú).10m ra ôtô tránh, quay đầu, nhà mới cực đẹp.Chủ để lại đồ gắn tường.Nhà cực đẹp, trung tâm Q. Cầu Giấy.Thiết...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp dân xây, vị trí đẹp, đầy đủ công năng, phố Cầu Giấy 41 mét vuông - 4 tầng - MT 4m, giá 5 tỉ.Trung tâm Cầu Giấy - nhà đẹp ở ngay...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Chỉ từ 1.5 tỉ sở hữu ngay căn hộ góc Bùi Xương Trạch 35m2.Chính chủ cần bán nhà Bùi Xương Trạch căn hộ góc, 2 mặt thoáng, xây dựng 35m2 4 tầng MT...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!