Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 64 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 64 m2 215,63 triệu/m2
      + Vị trí nhà cực đỉnh, trước nhà oto đỗ, tránh.+ Xung quanh là tổ hợp hơn 10 trường đại học.+ Thiết kế 7 tầng thang máy xịn sò.+ Các phòng khép kín, full...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 33 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      Nở hậu - đẹp mới lung linh - đầy đủ nội thất tặng lại - tầm tiền siêu nhiều khách.+ Vị trí đẹp, rất đẹp, ngõ to, rộng thoáng sáng, gần oto đỗ ngày đêm ở...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 58 m2 215,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ mini thành phố Hà Nội - thang máy nhập - sát phố - 15 phòng cao cấp đầy đủ nội thất - - khu vực đông cư dân.Siêu phẩm 619...
      619, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 7 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 51 m2 127,46 triệu/m2
      chính chủ cần bán toà nhà dòng tiền ngõ 43 Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội.- Toà nhà 7 tầng thang máy với 12 phòng khép kín cực rộng,...
      Ngõ 43, Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG - GẦN ô tô - NHÀ ĐẸP - - KHU VIP RẤT HIẾM NHÀ BÁN *Mô tả:- Nhà nằm vị trí mặt ngõ quá đẹp, quá lý tưởng để sống, làm việc và hưởng thụ,...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, hướng Nam tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất lô góc tại ngõ 394 Lạc Long Quân Tây Hồ.bìa đỏ chính chủ pháp lí sạch không tranh chấp.DT 67,7m2, MT hơn 6m2.Có sẵn nhà 3...
      Ngõ 394, Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 31 m2 102,59 triệu/m2
      + Gia chủ Chị Hoài Anh cần tiền bán ngay - Giá chỉ 3.18 tỉ có nhà dân xây 5 tầng kiên cố.- Vị trí đắc địa - cách mặt phố 30m.Trước nhà gần 3m - thiết kế 5...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      Nhà phân lô 40 mét vuông, 4 PN, 3 phòng tắm Vạn Phúc Tố Hữu Hà Đông.+ Vị trí: Dịch vụ Vạn Phúc - Tố Hữu, Hà Đông, thành phố Hà Nội (cách ngã 4 Tố...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 8 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 62 m2 333,88 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa nhà 8 tầng văn phòng phố Trần Vỹ, Mai Dịch, Cầu Giấy - căn hộ góc 2 mặt, đường ô tô tránh nhau cực vip!DT: 62m2 x 8 tầng thang máy.Giá chào...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại đường Ga Đông Anh - Đông Anh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 4 tầng mới tinh đường 7m. Chỉ nhỉnh 2 tỉ gàn QL3 tại Thị Trấn Đông Anh, thành phố Hà Nội.đc : Tổ 19 Thị Trấn Đông Anh, thành phố ...
      đường Ga Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 61 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 61 m2 152,46 triệu/m2
      + Nhà mặt ngõ, nông, thẳng tắp.+ Từ nhà 3 bước ra mặt phố.+ Nhà thoáng trước sau, các phòng đều có cửa sổ.+ Khu vực trung tâm, quá đông khách thuê, dòng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      - Bán phố Quang Tiến - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội, đường trước nhà 10m có vỉa hè, KD bất chấp loại hình, bất chấp ngày đêm.- căn nhà nằm ngay chợ...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      + Nhà nằm trong khu Đội Cấn gần vườn bách thảo - Hồ tây.+ Phù hợp xây chia lô hoặc xây nhà dòng tiền. Nhà gần phố ngõ 3 gác đỗ cửa. Hàng xóm thân thiện.+...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 53 m2
      Gấp, nhà đẹp P. Liễu Giai, 53 mét vuông 4T chỉ thương lượng 50m ô tô tránh đỗ + bãi xe, 3 thoáng, MT rộng.liên hệ ngay: 0365 712 *** - em Thuý.Vị...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vương Thừa Vũ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 38 m2 122,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh - nhà phân lô Hoàng Văn Thái - Vương Thừa Vũ khu quân đội - hai thoáng, nhà mới tinh - phân lô + 10 m oto tránh - nhà xây chất lượng ở luôn...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Gấp gấp... Siêu phẩm Giáp Nhất, Thanh Xuân, 6 tầng, đẹp như trong tranh chỉ chưa đầy 4 tỉ.Vị trí rất đẹp, ngõ ba gác phi, hàng xóm Royal City, hiếm nhà bán,...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng tại Đường Tả Thanh Oai - Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà Tả Thanh Oai, Thanh Trì 36.8m2, 4.5 tầng, bán 2.35 tỉ, ôtô vào nhà.+ Gần BV 103, BV Bỏng Quốc Gia, BV Y Học Cổ Truyền, BV K Tân Triều,...+ Gần...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      Phân lô Quần Ngựa - oto đỗ cửa - 56m2 5 tầng - giá 10 tỉ.Thông số 56m2, MT 4,9m vuông vức.Vị trí vàng, trước nhà oto đỗ cửa, phố VIP Quần Ngựa, di chuyển...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!