Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      cực hiếm ngã 4 Sở oto đỗ cửa KD đỉnh cao - ngõ thông rộng - nhà mới đẹp đầy đủ nội thất sang xịn - logia, sân thượng cực thoáng.- Chủ ở lộc lá, chuyển...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Tin đc không chỉ 3,6 tỉ sở hữu.căn hộ mini ngã 4 Canh - Nhổn 32 mét vuông x 4 tầng - 7 phòng khép kín full đồ - bìa đỏ phân lô nở hậu - xây mới...
      Đường Phúc Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m , giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. HÀ ĐÔNG - NHÀ căn hộ góc - 2 MẶT THOÁNG - NGÕ 14 oto TRÁNH VÀ ĐỖ 24/24 - nhà để xe oto - NGÕ 14 THÔNG TỨ TUNG - MỚI SỬA SANG NỘI THẤT SANG...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 55 m2 tại Đường Tân Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Giảm cho khách mua ngay 200tr bán ngay ngôi nhà phố Tân Mai. giá 8,8 tỉ có gia lộc thêm cho khách mua để làm giấy tờ.Nhà nằm tại khu chia lô đường Tân Mai...
      Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 56 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 56 m2 157,15 triệu/m2
      Em Tú chuyển vào Hồ Chí Minh với các con bán lại ngôi nhà tâm huyết xây dựng chắc chắn, có xin GPXDNhà xây 5 tầng Bê tông cốt thép, khung cột chắc chắc,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 45 m2 91,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, 20m oto, 2 nhà ra phố, nhà mới đẹp ở luôn.+ Vị trí trung tâm di chuyển đi đâu cũng tiện: 5 ph ra ngã 4 Sở,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      - Siêu phẩm quay trở lại nhỉnh 4tỉ phố hot Đống Đa. 6 tầng lừng lững, vừa ở vừa KD dòng tiền 15tr/ tháng. ô tô đỗ chưa đầy 20m, một ngoặt ra tới phố. -...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Phường Biên Giang - Hà Đông, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 31 m2 58,07 triệu/m2
      Tiến độ dự án Biên Giang 3 căn 85 phần trăm. Bán kính 300m đầy đủ tiện ích (trường chuẩn cấp 1, 2, 3 trường mẫu giáo, cấp 1, chợ Biên Giang).Giá chỉ...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 34 m2 161,77 triệu/m2
      Ba Đình - Phố Hoàng Hoa Thám - Nhà mới đón tết - oto đỗ cổng - Thiết kế: phòng khách, bếp, tổng 4 phòng rộng khép kín, phòng thờ, sân phơi rộng thoáng,.- ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 60 m2 110,84 triệu/m2
      - Nhà Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, ôtô tránh cực gần, DT 60m2 x 5 tầng, mt 4m, giá chỉ 6,65 tỉ, có thỏa thuận.- Vị trí nhà nằm...
      Ngõ 475, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 14m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 57 m2 114,04 triệu/m2
      6,5 tỉ Nhà căn biệt thự, Lô góc, KD tốt, mặt ngõ, ba gác đỗ, làm Spa, có hầm để xe. Nhà 2 mặt thoáng, thiết kế kiến trúc đẹp, vị trí tốt mặt ngõ 77 Bùi...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC NHÀ VUÔNG NHƯ BÁNH CHƯNG TẾT5 TẦNG 3 phòng ngủ KHU VỰC DÂN TRÍ CAO NGÕ TRƯỚC NHÀ 2M+ XE BA GÁC TRÁNH NHAU . THOÁNG SÁNG VĂN MINH LỊCH...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      Bán nhà 38m2 x 5 tầng đường oto tránh, cổng chợ Trung Văn, 100m ra đường Lê QUang ĐẠo nối dài, về ở luôn, chỉ 4,2 tỉ, L/H 0865 137 ***.DT: 38m2.MT:...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 42 m2 273,81 triệu/m2
      - Nhà đẹp mặt ngõ thông oto cực gần. Một mặt giáp Phố Cổ, một mặt Hoàng Thành, Lăng Bác.- Vị trí đẹp sát đoạn giao Phan Đình Phùng.- Khu vực dân trí cực...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Hàng hiếm. Toà căn hộ mini đường Láng - 9 phòng khép kín full đồ - dòng tiền 50 tr/tháng - ngõ tương đối rộng - cách ô tô 40m.Đường Láng, Đống Đa...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      + Vị trí đẹp ngay sát khu đô thị ParkCity, Cây Xăng Lê Trọng Tấn.DT 55 mét vuông.+ Đường trước nhà rộng oto tránh nhau, rất phù hợp vừa ở vừa KD.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 70 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Đường thông oto - KD - Phan Đăng Lưu Gia Lâm - DT 70 mét vuông - có sẵn nhà c4 - nhỉnh 3 tỉ.+ Vị trí gần phố Hà Huy Tập Yên Viên, đi cầu Đuống tầm...
      Phố Phan Đăng Lưu, Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      4 tầng lô góc nhỉnh 3 tỉ Mậu Lương - Kiến Hưng, ảnh chụp thật, hotline: 0982 627 ***.* Gia đình tôi cần bán ngôi nhà Lô Góc xây mới 4 tầng - 4 PN trang bị...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!