Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Khang 40 mét vuông - 4T cách đường Láng 300m, trung học cơ sở Yên Hòa KD buôn bán tốt chỉ có 6.6 tỉ.- ngõ tương đối rộng, oto con...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 62 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      8,5 tỉ có nhà 11 phòng cho thuê dòng tiền 60tr/tháng tại phố Yên Hoà.Dt 62 mét vuông*6 tầng.Chủ đang tự vận hành 60tr/tháng, khách mua về có thể cho...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 111 m2, mặt tiền 8m tại Đường 16 - Sóc Sơn, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 111 m2 32,44 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Phù lỗ - Sóc Sơn - TP Hà Nội, vị trí trung tâm, giao thương thuận lợi.- Tổng DT: 111m full thổ cư.- Lô góc 2 MT thoáng đẹp.- đc...
      Đường 16, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
      D
      Bùi Thị Thu Thuận - Ddo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 20 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Hai Bà Trưng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 20 m2 92,5 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp lõi Hai Bà Trưng sát công viên Thống Nhất, dân sinh tốt, chỉ vài ph là lên tới Hồ Gươm.- Đi lại vô cùng thuận tiện, công việc, con em học...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 155 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp ngay mặt ngõ thông P Phố Huế, trung tâm Hai Bà Trưng. Từ nhà chỉ vài ph di chuyển là lên tới Hồ Gươm.- Vị trí đắc địa, gồm 3 mặt thoáng,...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 27 m2 170,38 triệu/m2
      - Nhà vị trí đắc địa, ngõ sáng thoáng.- Chỉ 1 ph ra Hồ Tây.- Đây là khu vực trung tâm Q. Ba Đình đi đâu cũng tiện.- Tiện ích xung quanh chẳng thiếu gì.-...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quang Tiến, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà 38.5 mét vuông x 5 tầng, oto đỗ cổng, nội thất đầy đủ, chỉ về ở, view cực đỉnh, giá 3.85 tỉ. hotline 0865 137 ***.DT: 38.5 mét ...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 37 m2 191,9 triệu/m2
      - Nhà đẹp phố vip Lý Nam Đế, lõi trung tâm Hoàn Kiếm. Từ nhà chỉ vài ph lên Hồ Gươm, Lăng Bác...- Thiết kế 4 tầng, 3 PN, đầy đủ công năng.- bìa đỏ chính...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Đường Đền Lừ - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngôi nhà mới tại khu Đền Lừ, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai. Nhà xây mới khung cột chắc chắn bê tông cốt thép chất lượng.Trang Bị thang máy...
      Đường Đền Lừ, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 21 tỷ

      21 tỷ 108 m2 194,45 triệu/m2
      TÒA NHÀ VĂN PHÒNG - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - DOANH THU 115TR/TH - SIÊU ĐẦU TƯ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - hotline Mr Tuấn 0961 293 ***- Nhà mới xây...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hạ Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc phố Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, nhà mới gần phố, ngõ to rộng, ba gác tránh xe máy.+ Vị trí trung tâm di chuyển đi đâu cũng tiện: 5 ph ra...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 77 m2 305,2 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Cầu - Đống Đa. DT 77m, MT 5m, 5 Tầng, giá nhỉnh 23 tỉ có thỏa thuận, gia chủ sang định cư nước ngoài, ba bước ra Công viên, ra Hồ, phân lô...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 53 m2 131,89 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán ngôi nhà thông ngõ 279 Đội Cấn.- Giá chào: 6,99 tỉ (chủ cần bán thỏa thuận sâu).- DT sổ 53m2, thực tế 55m2, MT hơn 11m (nở hậu).- Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Sơn - Long Biên, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      siêu hiếm 🔥🔥- Nhà đẹp Thượng Thanh oto con đổ cửa giá chỉ hơn 3 đồng- DT: 40m * 4 Tầng * 4 ngủ - Cách mp Lý Sơn 5m. Tiện ích xung quanh k thiếu- Đi bộ 3...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 36 m2 175 triệu/m2
      SIÊU ĐẸP - LÔ GÓC - oto NHỎ ĐỖ CỬA. - Khu tâm tâm Q. rất ít nhà đẹp.- Vị trí đường thông ngõ thoáng oto nhỏ đi.- Lô góc đẹp nhất ngõ.- Tương lại ra mặt phố...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      - Nhà đẹp vị trí trung tâm Hoàn Kiếm, 6 tầng thang máy siêu hiếm.- Vị trí một mặt giáp Phố Cổ, 1 mặt Ba Đình. ngõ tương đối rộng oto, KD & ở sướng.- DT...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 8 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 123 m2 210,57 triệu/m2
      CCMN KHU PHÂN LÔ ĐÌNH THÔN MỸ ĐÌNH - 8 TẦNG THANG MÁY- 26 PHÒNG KHÉP KÍN - DÒNG TIỀN 160tr/THÁNG, 2 tỉ/NĂN - oto TẢI TRÁNH oto.- GIÁ MUA CỰC TỐT, DƯ ĐỊA...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Ngọc Nại, P. Khương Mai, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ DT: 45,6 mét vuông trên sổ, thực tế xây 52 mét vuông.+ Nhà xây mới 7 tầng...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!