Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 70 m2 147,15 triệu/m2
      Bán nhà Tôn Đức Thắng, 7T thang máy, gần oto, 70m2, 10.3 tỉ.Vị trí vip phố Tôn Đức Thắng tiện ích ngút ngàn 3 bước ra phố, 5m ra oto tránh.Thiết kế 7 tầng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      * Nhà vị trí đẹp long lanh, thoáng sáng trước sau, thuộc khu vực phân lô VIp nhất ngoại giao đoàn.KĐT đẹp nhất TP Hà Nội. Miền đất hướng tới của các doanh...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hoài Đức, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 32 m2 79,69 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4 tầng tại Vân Canh giá 2.55 tỉ, Đông Nam.Thông tin.DT: 32 mét vuông.Hướng: Nam.MT: 4.2m.Đường trước nhà: 5m.Số tầng: 4 tầng.Vị...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Láng - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      Nhà đường Láng Đống Đa ngay ngã 4 Sở 36m2 giá 5,2 tỉ.Ba bước ra Láng - ngõ thông Thịnh Quang - khu vực hiếm nhà bán - nhà đẹp - ở ngay.bìa đỏ chính chủ,...
      Ngõ 122, Đường Láng, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 64 m2 195,32 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà đẹp, chủ tự xây chắc chắn Phố Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy. Khu phân lô oto tránh vào nhà, vỉa hè KD DT 64 mét vuông 5 tầng, MT...
      Ngõ 61, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 299 m2, mặt tiền 17m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 299 m2 110,37 triệu/m2
      + DT 299m2, MT siêu rộng 17m, hoành tráng.+ Vị trí tuyệt đẹp, phố Trần Khát Chân, ngõ thông các ngảy sang Minh Khai, Lạc Trung, Kim Ngưu...+ Trước nhà 3 oto...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Đức Dục - Nam Từ Liêm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Cực hot. Chủ cần bán nhanh nên giá vực kỳ tốt chỉ hơn 5 tỉ có căn hộ chung cư cho thuê dòng tiền hàng tháng 40tr/th.- Cần bán nhanh nhà đã hoàn thiện...
      Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      100m2 đất, nhà mới ba tầng Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ, Gia Lâm, chỉ hơn 3 tỉ.Đất vuông đẹp, trên đất có nhà 3 tầng, còn lại là sân để xe, đang cho thuê 8 tr /...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp 3 tầng thiết kế hiện đại sang trọng, vị trí thuận tiện gần cầu nhật Tân. gần TP Thông Minhđc: Mỹ Nội, Bắc Hồng, Đông Anh, TP...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Mỹ Nội, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 45 m2 215,56 triệu/m2
      - Bán nhà Phùng Chí Kiên, Cầu giấy, phân lô oto tránh, 2 mặt thoáng, 45m2, MT 5.1m, 9.x tỉ- Thuộc khu phân lô quân đội,ngõ thông Hoàng Quốc Việt, Nguyễn...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      Cực vip phố Hào Nam gần phố ba gác tránh nhau, ngõ nông thông tứ tung - cực hiếm - nhà dân xây chắc chắn, sân thượng chill.- Phố Hào Nam kết nối với các...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Nguyễn Xiển - KD.- DT: 61m/ 65m, 5 tầng, MT: 4.8m, giá chào: 14.5 tỉ.- Vị trí: Nhà nằm trong khu phân lô ngõ Nguyễn Xiển, 2 thoáng vĩnh...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 46 m2 177,18 triệu/m2
      LANG -CCMN GIỮ TIỀN - NGÕ oto THÔNG KD SẦM UẤT - 2 THOÁNG - VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - Nhà mặt ngõ 898 Láng thông sang157 Chùa Láng, trục ngõ 898 sầm uất KD buôn...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      + Nhà rất gần phố Hoàng Mai, Trương Định, Minh Khai, Đại La, trường đại học Kinh Tế Quốc Dân, đại học Bách Khoa, đại học Xây Dựng, + Thiết kế nhà 5...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trung Yên, giá 30 tỷ

      30 tỷ 135 m2 222,23 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu đô thị Trung Yên 5 tầng - 135m2 - MT 5m - vỉa hè - 2 thoáng - chỉ 30 tỉ.+ Chính chủ bán nhà thuộc khu phân lô vip Trung Yên - Trung...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2 tại Phố Lương Định Của - Đống Đa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 6 tầng thang máy Lương Định Của, Đống Đa 50 mét vuông - 6 tầng, giá 10.8 tỉ.Xã Đàn, Phạm Ngọc Thạch - 6 tầng mới tinh - thang máy -...
      Phố Lương Định Của, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 70 m2 tại Đường Tam Khương - Đống Đa, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 70 m2 397,15 triệu/m2
      Nhà đẹp Tam Khương Đống Đa DT 70m2 giá 27.8tỉ.Siêu vip Đống Đa - MT khủng - KD đỉnh - vỉa hè - thang máy - đầy đủ nội thất.Mô tả:+ Vị trí đẹp nhất phố...
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      A Đạt tự xây tâm huyết nay có việc bắt buộc phải bán. Giá giảm 350tr để đc việc.Vị trí ngõ đẹp nhất P. Ngọc Thuỵ.DT 50m2 - 5 tầng - 3 mặt đường tha hồ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!