Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 125 m2 tại Phường Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 125 m2 15,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100 phần trăm THƯỜNG THẠNH CÁI RĂNG CẦN THƠ CÁCH CHỢ CÁI CHANH ~ 700M Giá : 1.950( thỏa thuận ) hỗ Trợ vay NH- DT : 4x21 = 88M...
      Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nhà shr mặt tiền 6m, hướng Đông tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ chuyển nơi ở, cần bán nhà Cư Xá Đường, khu Phố 10, P. An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai.- hẻm ô tô 6m, cách QL1A 200m.- DT: 118,60m.- Hướng: Đông.-...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      CẦN BÁN ngôi nhà 1 TRỆT 2 LẦU MTKD trung tâm thành phố PHAN THIẾT GIÁ RẺ* Vị trí: Đường nhựa KD, F. Phú Thuỷ, Tp Phan Thiết- DT: 100m2 Thổ cư (ngang...
      Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Ninh Kiều, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 61 m2 36,07 triệu/m2
      🏠BÁN 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐓𝐑𝐄̣̂𝐓 𝐋𝐀̂̀𝐔 KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI 𝐆𝐎́𝐂 𝟐 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐓𝐈𝐄̂̀𝐍 𝐇𝐄̉𝐌 𝟐𝟒 𝐕𝐎̃ 𝐓𝐇𝐈̣ 𝐒𝐀́𝐔 𝐂𝐀̂̀𝐍 𝐓𝐇𝐎̛ - Vị trí: VÀO HẺM 24...
      Phường An Hội, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu nhà 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 105 m2 25,24 triệu/m2
      Anh chủ gửi bán nhà mới 100 phần trăm đóng Tết 2024 1 trệt 1 lửng gần trường đại học công nghệ Đồng Nai P.Trảng Dài Tp.Biên Hoà ,Cách ngã 4 Nguyễn...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 735 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Duẩn - Long Thành - Đồng Nai, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 735 m2 27,08 triệu/m2
      bán ngay nhà phố KD Lê Duẩn.Xã An Phước.Huyện Long Thành. Đồng NaiDT:735m2. ngang 9x82m.100tc . hiện tại có nhà c4 đang KDkhu đông cư dân. Đường Lê Duẩn...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nhà 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu.Hỗ trợ vay NH và trả góp 35 năm, LS: 0,9 phần trăm cố định 24 tháng.Vị trí: Cách chợ, trường cấp 1 500m, đối diện cây...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà shr 300 m2 tại Đường Ama Khê - Tân Lập - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 300 m2 20,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 mê góc 2 MT hẻm ô tô A Ma Khê DT: 9 14m - DTSD: 300m2 Hướng: Đông và Bắc Thổ cư: 100 phần trăm - sổ hồng riêng - Bìa riêng Nhà xây mới...
      Đường Ama Khê, Phường Tân Lập, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lợi - Buôn Ma Thuột, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 200 m2 28,2 triệu/m2
      ❌VIP! Nhà Mê MT Xuân Diệu P Tân Lợi, cạnh Làng cà phê Trung Nguyên 6x23 tc Full ❌chỉ có 5ty640✅Nhà Bao gồm:- 1 phòng khách , - 3PN , - 1 giếng trời. - 2 WC...
      Đường Xuân Diệu, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 0 m2
      Hoàn thiện _ Bán nhà mặt đất hoàn công ._ 1 lầu 1 trệt , 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, sân ô tô._ DT : 4,3x17m. Hướng Tây_ diện tích sử ...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng tại Phố Vũ Hữu - Tân Bình, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng kiên cố, chắc chắn đường thông ngõ oto phố Vũ Hựu P Tân Bình tp Hải Dương - DT 44,5m2 x 4 tầng- Hướng Tây Nhà thiết kế tầng lệch...
      Đường Vũ Hựu, Phường Tân Bình, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 52 m2 317,31 triệu/m2
      View MP Hoàng Cầu - Đống Đa 52 mét vuông - 7T - MT 4.2m - thang máy vỉa hè oto tránh, KD đỉnh 16.5 tỉ 0915 803 ***.+ Hạ sốc 5 tỉ, cần bán ngay vì gia...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán căn nhà riêng 38 m2 tại Phường Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      MẶT NGÕ NHÀ ĐẸP GẦN PHỐ - Ở NGAYVị trí cách ô tô ~ 50m ngõ tương đối rộng thênh thang, trước cửa rộng rãi, nhà chủ tự xây đc ~ chục năm, chủ bán để...
      Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Diễn - Nam Từ Liêm, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư bán số 10 DT sàn 60 mét vuông; nhà 2 tầng, tầng 2 có 3 PN, tầng 1 có 2 phòng.Nhà xây mới.Nội thất: Tủ lạnh, điều hòa, nóng lạnh...
      Đường Phúc Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 54 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 54 m2 311,12 triệu/m2
      B.Á.N NHÀ ĐẶNG THUỲ TRÂM,LÔ GÓC 2 MẶT oto NGÕ THÔNG, KD, 54Mx6T MT 13m giá 16.8tỷ+vị trí thì không phải bàn KD sầm uất. + Nhà xây chắc chắn thiết kế kiểu...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Vị trí trước nhà rộng vô cùng thoáng, vài bước chân ra phố, an sinh xã hội đỉnh cao.- Nhà vô cùng đẹp thiết kế hiện đại, hợp lý. Tặng full nôị thất cho...
      Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 41 m2 214,64 triệu/m2
      bán nhanh nhà đẹp 91 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa 41m2, 5 tầng, vỉa hè, oto tránh, KD 8.8 tỉ 0915 803 ***+ Gia đình cần bán nhanh nhà phân lô ngõ 91 Nguyễn...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân, 20m oto, nhà thoáng trước sau, nhà đẹp ở luôn, cực gần phố.+ Vị trí trung tâm di chuyển đi đâu cũng tiện: 5...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!