Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà 1 tầng tại Đường Quảng Hàm - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 49,4m2 (5,2m x 9,5m).- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu. Nhà 2 phòng ngủ, 2NVS.+ Giá 3ty2 + pháp lí: sổ hồng, sang tên công chứng ngay. Nhà hiện đang...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 53 m2 tại Đường 21 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 53 m2 128,31 triệu/m2
      + Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại.+ Kết cấu 4 Tầng BTCT gồm trệt 3 lầu.+ 4  phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh, PK, Bếp,garage oto.+ Vị trí nằm...
      Đường 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 333 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hóc Môn, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 333 m2 31,54 triệu/m2
      kẹt tiền bán nhà Thị trấn hóc môn đường trưng nữ vương, 1 trệt 1 lầu 1 tầng thượng đường nhựa xe tải thông, đối diện cục thi hành án dân sự hóc môngiá cũ 14...
      Đường Trưng Nữ Vương, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2 tại Đường An Dương Vương - 13 - Quận 6, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 34 m2 150 triệu/m2
      ( Mã Số 127 ) ( P. 13 ) ( Q. 6 ) CHỦ XOẮN GIẢM 290TR, CHÀO MỚI 5.1 tỉHẺM oto - NHÀ ĐẸP - SỔ NỞ HẬU - TẶNG NỘI THẤT+ An Dương Vương P. 13 Q. 6 ++ DT : 4.1 Nở...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      - Chủ gửi nhà trệt lầu An Phú Thuận An.- DT 75 mét vuông (5x15m).- Thiết kế sân xe, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PT, sân thượng đổ tấm.-...
      Đường An Phú 20, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng TP. Thuận An, BD.KĐT văn minh, tri thức như thế này có đáng để sống.Thiết kế hiện đại, nội thất Châu Âu.DT: 60 mét ...
      Đường D3, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      3,3 tỉ - bán ngay Nhà 1 Trệt 1 Lầu + 3 Phòng trọ đường Số 2 KDC Thuận Giao 3 cách đường 22 tháng 12 chỉ 50mp.Thuận Giao, Tp.Thuận An DT: 85.5m2 thổ cư...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Số 2, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Dĩ An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu đông hòa dĩ an- Dt 84.5m2 sổ riêng- Đường nhựa 6m thông- Gần trần hưng đạo, gần Big C, thủ đức- Xây ở chắc chắn có 4 phòng ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      CHỦ CẦN RA GẤP NHÀ 1 trệt 2 lầu+ tum CHỦ Hạ Giá còn 3.7 tỉ thỏa thuận - BÌNH CHUẨN- THUẬN AN- BÌNH DƯƠNG - DT 60 m2 sàn 180 m2 có sân thượng. Gồm 4...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 112 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 112 m2 107,15 triệu/m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố giáp TP Thủ Đức kế bên Làng ĐH góc 2 MT.DT 112m2 sổ hoàn công.Thiết kế hiện đại với garage ô tô, 2pk, 1pb, 4 phòng ngủ...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Hiện tại tôi có dãy nhà trọ ngay tại khu công nghiệp Mỹ Phước 3, Bình Dương. Do vợ chồng.Tôi mở nhà hàng đúng đợt kinh tế khó khăn nên không thể bù đắp...
      Đường NH8, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân An - Dĩ An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Chủ tặng toàn bộ nội thất và máy lạnh.Cần tiền bán nhà sổ riêng 1 lầu 1 trệt sân ô tô.DT 72m2. Thổ cư 100 phần trăm.Nhà tự xây ở chắc chắn.Đông ...
      Đường Tân An, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường 4 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 60 m2 44,67 triệu/m2
      💥Nhà lầu trệt đường nhựa vỉa hè thông ô bàn cờ kp Chiêu Liêu P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ An mà giá rẻ như bên P. Tân Bình. 📕DT đất 60 mét vuông, dt sàn...
      Đường 4, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 88 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 88 m2 30,69 triệu/m2
      hủBán nhà c4 cách đường Phạm Ngũ Lão 50m, p.Dĩ An, Tp Dĩ AnDT: 88m2 (4x22m) thổ cư 76m2Thiết kế: sân oto, phòng khách, bếp, 2 PN, 1WcĐường 5mCách Chợ Dĩ An...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót - Thuận An, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Bán nhà lầu trệt an phú thuận anThiết kế lầu trệt, MT đường nhựa thông buôn bán. Cách VSIP1 chỉ 3 cây số DT y sổ 70m2 (5x14) thổ cư 60m2Nhà kiểu lầu trệt,...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 150 m2 15,34 triệu/m2
      Có sân đậu ôtô, gần chợ, gần siêu thị tiện lợi, gần trường học thới hòa, gần UB P., gần phòng tập phòng gym, yoga, gần khuông viên eco. Tất cả các tiện ích...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      Cần tiền để trả nợ. Gia đình cần sang nhượng ngôi nhà và phòng trọ đang KD ổn định.đc: NF6 - KĐT và công nghiệp Mỹ Phước 3 - TX Bến Cát - Tỉnh Bình...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NF6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      CHỦ CẦN RA GẤP NHÀ 1 trệt 2 lầu+ tum- BÌNH CHUẨN- THUẬN AN- BÌNH DƯƠNG DT 60  mét vuông sàn 180  mét vuông có sân thượng.Gồm 4  phòng ngủ...
      Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!