Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      BÁN NHÀ TÂY THẠNH 3 tỉ 3 Vị trí: TÂY THẠNH - DT: 43m.- Trệt, lầu 3PN- 3,5 x 12m.- Hướng: hướng Tây Nam - pháp lý: SHR.- Đang Cho thuê :...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 48 m2 109,38 triệu/m2
      Nhà bán đường xe tải né nhau khu víp đường Dương Quảng Hàm - P5 - Gò Vấp.giá: 5,25 tỉ.- DT: 4 x 12m.- Kết cấu: Trệt + 1 lầu.- Đường xe tải.Vị trí ngay trung...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 57 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 57 m2 98,25 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 57 mét vuông công nhận, 4x15- Nhà trệt 2 lầu sân thượng, khu này ít nhà bán, hiện đang cho thuê.- Nhà hẻm nhựa oto quay đầu, khu nhà giàu...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      đc: Phạm Văn Đồng P. 11 Bình ThạnhDT: 5m x 14m CN: 67.7m2KC: Đất trống Giá: 6 tỉ thỏa thuận Hướng: hướng Tây Nampháp lí: sổ sẵn Mật độ xây dưng: 4...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ 3 toilet, cửa sau.- Giáp khu Bàu Cát, ngã tư Bảy Hiền, full tiện ích xung quanh.- Hẻm thông Sơn...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 98 m2 99,49 triệu/m2
      + 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng, logia, giếng trời, ô thang máy.+ Hầm để xe to rộng, để oto 7 chỗ và nhiều xe máy.+ Vị trí Khuông Việt, Trịnh Đình Trọng,...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường 17 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng đường 17 Phạm Văn Đồng vào 100m, KDC phức HĐ bộ bên sông thoáng mát Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Ngay ngã 4 Bình tr gần TTTM Giga Mall.DT 60m2...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Hồ Gia Trung ᴰᵃ̣ᶦ ᵀᶦ́ⁿ ᴸᵃⁿᵈ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 63 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      🏘🚗 NHÀ ĐẸP hẻm ô tô - GÒ DẦU - HOA BẰNG - KHU VỰC TOÀN NHÀ CAO TẦNG - 4 TẦNG, 63m2, CHỈ 6,8 tỉ---------‐-- Khu vưc Gò Dầu thông ra Hoa Băng Ngay Trường...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 110 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 8 tỷ

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ ĐẸP, HXT, oto VÀO NHÀ, NGANG KHỦNG 10M.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng thoáng mát View vin, phòng khách, bếp, 5 PN, sân xe rộng rãi. - Nhà...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phường 14 - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 57 m2 103,51 triệu/m2
      Giá 5,9 tỉBán nhà hẻm Đường Số 51, p14, Gò VấpDT: 6x10m, nở hậu 6,25m, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng. HXT thông ra bờ kè đang làm Cách Emart 2 sắp hoàn...
      Đường Số 51, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      đc: Hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, P. 3, Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh.liên kế 2 vòng xoay ngã bảy Lý Thái Tổ, ngã sáu Cộng Hoà.DT: 31,36 mét ...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 25 m2 340 triệu/m2
      - Đường Nguyễn Đình Chiểu Phường 4 Quận 3 - DT: 25.1 m²- 4 Lầu- Ngang 3m X 9k - Giá 8.5 tỉ.Mô tả: 4Q3-73T62N25- Quy mô nhà 4 tầng, trệt, 3 lầu, mái.-...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 38 m2 56,58 triệu/m2
      * Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, phòng khách, nhà bếp, 4 phòng ngủ, 4 toilet, logia thoáng mát.* hẻm ô tô 5m vào tận nhà, có sân để xe trong nhà.* Khu...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 27 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 27 m2
      Vị trí gần chợ Thị NghèDT: 27 mét vuông (3x9m)Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà cách Đường Ngô Tất Tố 100m hẻn ô ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 10 - Gò Vấp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Hoa hồng môi giới 1%Chính chủ bán nhà 41/18/9 Nguyễn Oanh, P. 10, Q. Gò Vấp, Khu VIP ngã 6 Gò Vấp, hẻm phòng giáo dục Gò Vấp, công chứng Nguyễn Thị Tạc,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 11 - Bình Thạnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      Bán nhà mới100 phần trăm nở hậu, Hẻm lớn Phạm Văn Đồng, P11, Bình Thạnh, Giảm còn 5,7 tỉ.Cần tiền vào việc KD nên bán gấp cho chủ mới thiện chí...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 38 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 38 m2 48,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đẹp đường Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8 - TPSài Gòn.- DT: 38m2 (3,5m * 9,5m)- Không lộ giới hẻm rộng và cách đường 30m.- Kết cấu: Nhà 1...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 62 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 23 Ngô BệNhà DT sàn: 62 mét vuông, DTSD: 47,8 mét vuông, ngang 3m4, dài 14m, hẻm rộng 3m.Nhà gồm 1 trệt, 1 lửng, chính chủ, giấy...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!