Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba La - Phú Lãm - Hà Đông, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      🔥🔥NHÀ 5 TẦNG MAN BỒI GỐC GĂNG- KD ĐỈNH. 🌿Bán nhà đẹp Phú Lãm, Hà Đông, thành phố Hà ...
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 31 m2 128,39 triệu/m2
      + Vị trí gần Hồ B52, cấp 1 & THCS Ba đình, cấp 1 Ngọc Hà.+ Nhà cách oto tránh 10m, quy hoạch ổn định.+ Nhỏ tiền có nhà về ở ngay 3 phòng ngủ,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 35 m2 70 triệu/m2
      Siêu phẩm Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, 35m, 5 tầng, 2.45 tỉ.- ngõ tương đối rộng, oto đỗ gần.- Thiết kế 5 tầng, 3 phòng, 4 vệ sinh, phòng nào cũng có ánh...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Ngọc Phách nhà mới đón tết oto đỗ cửa, KD sầm uất. Vị trí trung tâm Đống Đa, 3 ph đến hồ Thành Công, trung tâm chiếu phim Quốc Gia,...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 52 m2 225 triệu/m2
      NHÀ 2 MẶT THOÁNGTRƯỚC VÀ SAU-DT: 52m2, MT4.2, 4 tầng, Giá11.7tỷ- Khu đông dân rất gần các trường Đại học như đại học Thương Mại, Sân Khấu Điện Ảnh, đại ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 41 m2 214,64 triệu/m2
      bán nhanh nhà đẹp 18 Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa 41 mét vuông, 5 tầng, vỉa hè, oto tránh, KD 8.8 tỉ 0915 803 ***+ Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường 21B - Thanh Oai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      khu đô thị Thanh Hà 60 2 5 5.xx tỉ Cự Khê - Thanh Oai Mô tả : + Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn xung quanh đầy đủ tiện ích: - Gần trường Trường...
      Đường 21B, Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 50 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      **PHÂN KHÚC DÒNG TIỀN HIẾM - chung cư DỊCH VỤ - 6 TẦNG - THANG MÁY - nội thất đầy đủ. + Vị trí:- Nhà nằm cách mặt đường oto tránh vài bước chân, ngõ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 9 tầng, 110 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 110 m2 198,19 triệu/m2
      - Nhà vừa xây dựng đi vào hoạt động đc hơn 2 năm, khung BTCT móng 9 tầng, Thiết kế hiện đại, nội thất đẳng - Tòa nhà thiết kế Hiện đại nhất có thể, công...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 41 m2 143,42 triệu/m2
      Bán nhà khu Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, TP Hà Nội, Giá 5ty88- DT; 41m2- Xây 4 tầng- MT 3m2- giá : 5ty88- - HOÀNG VĂN THÁI - PHÂN LÔ - oto TRÁNH 20M - NỘI...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      54 mét vuông bìa đỏ chỉ 5,9 tỉ Bán nhà TÔN ĐỨC THẮNG - Đống Đa nhà xây 5 tầng kiên cố - 3 thoáng ở ngayL/H 0984 291 ***+ Nhà gia đình tự xây chắc...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa, ngay gần ngã 4 Sở, ngõ 354 Trường Chinh thông thẳng ngõ 22 Tôn Thất Tùng, trước nhà rộng thoáng, SH quay đầu.,+ Tiện ích nhiều vô kể,...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 220 m2 tại Xã Thanh Bình - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 220 m2
      anh/chị em cần tiền cần bán tâm huyết nhà căn biệt thự vừa xây rộng 220m2.- DT: 220m2 lô góc.- Nhà anh em xây tâm huyết của 2 vợ chồng kiên cố, thiết kế...
      Xã Thanh Bình, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      NHÀ 7 TẦNG KẾT HỢP VỪA Ở VỪA CHO THUÊ 10 PHÒNG KHÉP KÍN PHỐ CẦU CỐC XÂY MỚI 50,4  mét vuông x 7 TẦNG THANG MÁY  - DÒNG TIỀN 420 tr/NĂM - oto ĐỖ...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 72 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà Ngõ 69A Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội 72 mét vuông, 10ty8contact xem nhà: Anh Hải 0966 182 ***PHÂN LÔ oto TRÁNH - KD -...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 80 m2 222,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Chùa Bộc, nhà để xe oto, nhà mới 6 tầng thang máy đón tết. Vị trí trung tâm phố Chùa Bộc, cách viện ĐH Y 200m, cách Vincom Phạm Ngọc...
      Phố Chùa Bộc, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà ngõ 322 mỹ đình, DT 30m, tầng 2 33m xây 5 tầng giá 4,1 tỉ, nhà gần chợ trường Tiểu học,2,3.Nhà thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản,...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Vị trí: Nhà cực thoáng ngõ. Từ nhà đi ra trường cấp 2 Lê Lợi, chợ Hà Đông, bưu điện Hà Đông cực gần, di chuyển 5 ph ra đường Quang Trung, vườn hoa Hà...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!