Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      + Nhà nằm đầu phố Ngọc Thụy, gần cầu Long biên, tòa nhà Mipec, giao thông cực kỳ thuận tiện vài ph xe chạy là sang phố cổ.+ Nhà nằm mặt ngõ thông, oto đỗ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 240 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Nhà bán xây kiểu căn biệt thự - ngõ to hơn phố - oto tránh - vỉa hè - KD - sát 2 trường đại học - nhà lô góc 3 thoáng vĩnh viễn - sát chợ.Nhà bán thiết...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      một căn TƯ ĐÌNH duy nhất 4 tỉ 48 mét vuông nhà Dân Xây ô tô vào đc nhà còn xót lại, vị trí cực nông, cách chỉ 20m ra đường lớnNhà 5 tầng, mt 4m,...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sở Thượng - Hoàng Mai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 89 m2 62,93 triệu/m2
      - Nhà mình bán là một nền đất chia làm hai nhà đã xây sẵn tường 20cm, căn đầu tiên là căn mặt ngõ gọi là 2A DT 38 mét vuông, căn trong là căn bên...
      Phố Sở Thượng, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, phố Vạn Phúc trung tâm Q. Hà Đông.- Giao thông thuận tiện tới Quang Trung, Tố Hữu, Trần Phú.- Thông số DT 55m2, 4 tầng, 4 ngủ.- Nhà chủ tự...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 31 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 31 m2 93,55 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ Tiến bộ phố Khâm Thiên Q. Đống Đa đoạn gần ngã 6 Xã đàn.- Ngõ thông hồ Văn Chương, Tôn đức Thắng, gần oto, cách phố 30m.- DT 31m, 4 tầng , MT...
      Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Lương Khánh Thiện50m xây 5 tầngGiá chào 8.5 tỉThiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, cầu thang giữa.,- Tầng 1: garage oto 7 chỗ + bếp.,- Tầng 2: Phòng khách...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP - Ở NGAY - NGÕ THÔNG - 5M RA oto - CÁCH PHỐ ĐÚNG 25M - ngõ tương đối rộng KD+ Vị trí đẹp nhất nhì khu vực, cách oto 7 chỗ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Duẩn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 72 m2 110,84 triệu/m2
      MẶT PHỐ LÊ DUẨN- ĐỐNG ĐA- LÔ GÓC- 72mxMT3.6m- KD ĐA LOẠI HÌNH- DÒNG TIỀN CAO.GIÁ CHỈ 8 tỉ * Mô tả: - Hơn trăm tr/m có NHÀ MẶT PHỐ ĐỐNG ĐA- Nhà quá hiếm: ở...
      Đường Lê Duẩn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền ĐÀO TẤN, HÀNG XÓM LOTTER LIỄU GIAI, 30M RA PHỐ, NGÕ NÔNG ,NHÀ ĐẸP SIÊU CHẮC , GẦN PHỐDT: 45M, 5 TẦNG, MT: 4.5 M GIÁ CHÀO NHỈNH 5 tỉ GIẢM...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      🏡💐🏝️ BÁN NHÀ 32M XÂY MỚI 5 TẦNG, garage oto, nội thất đầy đủ Ở HOÀNG NHƯ TIẾP - HỒNG TIẾN, LONG BIÊN, thành phố Hà Nội 6.5 tỉ CÓ BỚT 📔 DT 35/31m;...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 33 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      + ngôi nhà nằm trên phố Bồ Đề, Long Biên, ngay cạnh hồ sinh thái Bồ Đề, không gian sống trong lành.+ Chú Long muốn chuyển về sống cùng con gái nên phải bán...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố 8/3 - Hai Bà Trưng, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 50 m2 133,2 triệu/m2
      🏡💥🔥HOA HẬU HAI BÀ TRƯNG - TRUNG TÂM - KD - 5M ô tô - LÔ GÓC - VỪA Ở VỪA KD - CHỈ 6,66 tỉ.🔥🔥🔥👉Tài chính vừa tiền phù hợp với nhiều khách đang tìm...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      - Khu trung tâm Q. rất ít nhà đẹp và nhà này đẹp gần như nhất- Vị trí đường thông ngõ thoáng oto nhỏ đi qua đc- Lô góc đẹp cực kỳ- Tương lai nhà mình sẽ ra...
      Đường Giáp Nhất, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 70 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp ngôi nhà phố Đặng Thùy Trâm, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy. DT 70m, MT đẹp. Giá chỉ 12 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Phố Đặng Thùy Trâm là...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng tháng máy chạy vù vù, cách mặt phố Minh Khai 15m (1 nhà), ngõ thẳng sáng thoáng, vị trí đẹp nhất trên phố Minh Khai, gần chợ Mơ, Bạch Mai,...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m , giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 35 m2 220 triệu/m2
      - Cần bán gấp nhà 35 mét vuông xây 6 tầng, mặt tiền rộng 3.7m tại đường Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy Hà Nội.- Nhà xây 4 tầng trên DT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 55 m2 115,46 triệu/m2
      55m-5 tầngTầng 1: Để xe + bếp +  phòng vệ sinh,- Tầng 2: 1 PN rộng  phòng vệ sinh,- Tầng 3: 2 phòng +  phòng vệ sinh,- Tầng 4: 2 phòng...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!