Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT💥 LỘNG LẪY, LUNG LINH 40m² 5 TẦNG 4 phòng ngủ NỘI THẤT XỊN MỊN CHỈ NHỈNH 6 tỉ📍 Vị trí: Khu vip Thanh Xuân, sát Đống Đa, ngõ to thông,...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Gia Thụy Nguyễn Văn Cừ - lô góc oto nhỏ đỗ cửa 45 mét vuông, 4 tầng, 4.5 tỉ.+ Nhà lô góc, vài bước chân ra đến ngõ 640 Nguyễn Văn Cừ, oto...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 92 m2 282,61 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Cầu - Đống Đa. DT 92m, MT 5.6m, 6 Tầng thang máy chạy vù vù, giá nhỉnh 26 tỉ có thỏa thuận. KD cực đỉnh.+ Vị trí: kết nối các Phố Xã Đàn -...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ - 1 căn duy nhất cực đẹp - gần ngay cầu Chương Dương - 3. X tỉ.Vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa. 33 mét vuông x 5 tầng tổng 3 PN rộng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Phường Văn Chương - Đống Đa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 38 m2 178,95 triệu/m2
      Nhà đẹp Đống Đa, Quốc Tử Giám, dân xây, chủ làm nội thất xịn sò, khách xem là mê liền, oto vào tận cửa nhà, đỗ cửa thoải mái. Xung quanh tiện ích vô vàn,...
      Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 47 m2 103,2 triệu/m2
      SIÊU NGON VÀ CHUẨN HÌNH. NHÀ CÁCH NGÃ 6 Ô CHỢ DỪA 100MKHU CHIA LÔ SẠCH SẼ VÀ YÊN TĨNHHÀNG XÓM VĂN MINH SỔ VUÔNG ĐẸP 47M - 4 TẦNG THIẾT KẾ CẦU THANG GIỮA CHO...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 33 m2 89,4 triệu/m2
      - Vị trí nhà đẹp thông thương với phố Nguyễn Văn Linh, Chu Huy Mân, là tuyến đường huyết mạch, chỉ 10 ph sang phố cổ, đầy đủ các tiện ích dịch vụ như trung ...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Thái Hà, Q. Đống Đa, giáp Q. Ba Đình, Q. Thanh Xuân, với DT 120 mét vuông, nhà 6 tầng, thang máy, trước nhà oto tránh, MT rộng,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 90 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà khu phân lô Trung Kính 90 mét vuông x 6t, mt 6m giá chỉ 23 tỉ.- Đường trước nhà 3 oto tránh, vỉa hè rộng, ngõ thông ô bàn cờ, xe...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Ba Mẫu, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 73 m2 131,51 triệu/m2
      Hạ chào 2 tỉ còn hơn 9 tỉ 73m 5 tầng mt 5 m Hồ Ba Mẫu -Xã Đàn Phương Liên Đống Đa siêu hiếm NHÀ ĐẸP vừa xây MỚI CỨNG THANG MÁY XỊN SÒ THOÁNG TRƯỚC SAU GẦN...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 35 m2 tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      Nhà cực đẹp ở ngay, vừa ở vừa KD, nằm ngay trung tâm Q. Đống đa, khu vực KD sầm uất nhất. Gần các trường đại học như: đại học Công đoàn, đại học Thuỷ...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      * Vị trí:Nhà nằm tại đầu phố Vạn Phúc thuộc khu dân trí cao, đông đúc, buôn bán sầm uất, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ cách 500m là trường mẫu ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 118 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 118 m2 271,19 triệu/m2
      Cắt lỗ giảm sâu tòa nhà văn phòng kết hợp ở, phố Tạ Quang Bửu Bách Khoa DT 118/160 m 6 tầng mt 4,5 m giá 32 tỉ Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng rất gần các...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 63 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      - Nhà khung cột bê tông chắc chắn, có cột chờ lên 6 tầng thoải mái, không thì để ở cũng miễn chê.- Ngõ thông tứ tung từ Phan Kế Bính sang nhiều Ngõ của phố...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Chính chủ Bán nhà đường Nghi Tàm, Q. Tây Hồ. DT: 32 mét vuông, 4 tầng. Gồm: 1 phòng khách, 3 PN. Có điều hòa, bình nóng lạnh, giường ngủ, tủ. Cho...
      Đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      + Khu vực Hồng Hà, P. Phúc Xá, Q. Ba đình, khu đền bù kim mã.+ Vị trí đẹp, oto tránh, vừa ở vừa KD.+ Hiện nhà 35m2, 5 tầng, tầm tiền không có nhà bán quanh...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán gấp nhà riêng 7 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, 55 mét vuông.Một em dân xây 7 tầng thang máy, 5 ngủ, oto đỗ cửa ngày đêm, cạnh mặt phố, gần cầu chương dương.+ Vị trí đẹp, cách...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Tầng 1: garage oto (phòng khách), bếp,  nhà vệ sinh.Tầng 2,3: 4 PN, 2  nhà vệ sinh.Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi...Mô tả:Đường phân lô bàn cờ,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!