Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Bán lỗ! Nhà tặng nội thất xịn sò, ở luôn, Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, garage, hông thoáng, KD các kiểu.Mô tả:+ Dt: 57m, 4 tầng, 4 ngủ.+ Nhà dân xây còn mới,...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 35 m2 82,86 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Phương, phố Trịnh Văn Bô 35M 5 Tầng, oto đỗ, đầy đủ nội thất- DT 35 mét vuông, 5 Tầng: 4 phòng ngủ, 3 nhà tắm, 4  phòng vệ ...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      t
      Bán nhà Xuân Phương, phố Trịnh Văn Bô 35M 5 Tầng, ô tô đỗ, full nội thất Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường 70 - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      Nhà ngã 4 Canh Nam Từ Liêm thiết kế lệch tầng, phòng khách riêng biệt, cách đường nhựa trục chính oto gần.Trường mẫu giáo cách 50m, nhà tại An Trai, ngay...
      Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 36 m2 150 triệu/m2
      MỚI CẬP BẾN Ạ.CHỈ HƠN 5 tỉ .THỊNH LIỆT - NGAY Q. ỦY HOÀNG MAI. NHÀ ĐẸP CHỈ XÁCH vali VÀO Ở THÔI. THIẾT KẾ - 5 TẦNG LÔ GÓC - MỚI khôngONG- oto ĐỖ CỬUNGÕ...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      BA ĐÌNH - GẦN PHỐ - NHÀ DÂN XÂY CỰC ĐẸP * Mô tả:- Vị trí rất đẹp, cách mặt ngõ KD 1 nhà, 50m ra mặt phố Đội Cấn. Quy hoạch ổn định. - chính chủ trước làm...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Phường Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Mặt Ngõ Thông - Lô Góc Ôtô Vào Nhà - KD, Văn Phòng.Nhà xây dựng 4 tầng:Tầng 1 : Phòng khách + để xe + bếp +  nhà vệ sinh.Tầng 2 + 3: 2 ngủ +...
      Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 42 m2 86,91 triệu/m2
      + 42m2, 5 tầng, 3.65 tỉ, giá siêu mềm nhất Ngọc Thụy.+ Nhà trong đê, ngay đầu phố, gần tòa nhà Mipec, vài bước chân ra đến oto đỗ ngày đêm, đi bộ lên cầu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Mô tả:- Gia chủ muốn bán nhà chuyển về Ciputra với con nên rất thiện chí bán ngôi nhà ở Trần Quốc Hoàn. Nhà tự xây cực kiên cố chắc chắn, móng chất lượng...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Thế Vinh - Thanh Xuân, giá 13,86 tỷ

      13.86 tỷ 60 m2 231 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhanh ngôi nhà phố Lương Thế Vinh - Thanh Xuân - khu phân lô - đường 2 oto tránh - tặng nội thất full đẹp 5* - thiết kế 6 tầng thang...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 24 m2 tại Phường Quốc Tử Giám - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 24 m2 108,34 triệu/m2
      - Ngõ Lương Sử C oto tránh, ngay gần Ga thành phố Hà Nội, ngã 4 Hai Bà Trưng, đi các tuyến phố trung tâm thành phố Hà Nội rất gần và tiện giao thông....
      Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      + ngôi nhà nằm ở ngõ 344, Ngọc Thụy, ngõ thông tứ phía, khu vực đang có tốc độ phát triển nhanh nhất Q. Long Biên.+ Nhà gần ngay cạnh trường cấp 1 Lý...
      Ngõ 344, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 145 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch, giá 35 tỷ

      35 tỷ 145 m2 241,38 triệu/m2
      Trung tâm Nam Từ Liêm khẳng định không có căn nào đẹp hơn nữa.Phân lô vỉa hè 5m. Đường rộng thênh thang KD sầm uất.- Vị trí quá đẹp cách mặt phố chỉ 50m....
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà Bồ Đề dân xây oto đỗ cổng gần hồ Lâm Du - chỉ 4.5 tỉ.+ ngôi nhà DT rộng 39 mét vuông, xây 5 tầng, thiết kế 4 PN đầy đủ công năng sử dụng, phù...
      Ngõ 135, Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      + Nhà vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng tiện ích ngập tràn. yên tĩnh, dân trí cao.+ Khu vực gần các trường đại học lớn như đại học Kinh tế quốc dân, đại ...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 9 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 135 m2 407,41 triệu/m2
      + DUY NHẤT CẢ PHỐ MỚI CÓ một căn BÁN, MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH, BA ĐÌNH, Thủ đô Hà Nội. DTSD LÊN TỚI 135 mét vuông, MT RỘNG. XÂY 9 TẦNG THANG MÁY,...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      chính chủ chị Linh làm NH, nay chuyển về mặt phố ở nên không có nhu cầu ở.- Nhà xây chất lượng, chắc chắn, 2 thoáng nên các phòng đều thoáng đãng, mát mẻ...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 20m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 82 m2 353,66 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Trung Kính.Vỉa hè oto tránh.KD văn phòng. Dòng tiền 100 tr/tháng.Vị trí đẹp cách mặt phố vài bước chân. Khu tập trung trụ sở văn phòng công ty...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 90 m2 tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 90 m2 272,23 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà khu phân lô Trung Yên 90m2 x 5t, mt 6m giá chỉ 24.5 tỉ.- Vị trí phân lô 3 oto tránh, thông tứ tung, vỉa hè rộng.- Nhà chủ tự xây cực kì...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!