Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Trì - Long Biên, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 38 m2 77,64 triệu/m2
      * Vị trí: Nhà nằm ở khu vực phát triển sầm uất, gần nhiều tuyến đường giao thông huyết mạch đi các tỉnh , cách cầu Vĩnh Tuy ~ 350m chỉ mất ~ 5 ph di chuyển...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      #BÁN_NHANH NHÀ GẦN PHỐ #MINH_KHAI #KINH_DOANH #TỐT #Ô_TÔ TRÁNH ĐƯỜNG 7M MT rộng 6m 4 ngủ chắc đẹp ở và KD luôn hơn 11.8 tỉ .Thông tứ tung sang Kim Ngưu,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 22 m2 172,73 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ CÓ NGAY nhà mặt tiền PHÓ ĐỨC CHÍNH. KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN.DT 22M 4 TẦNG 3 PN.VỊ TRÍ SAU 1 NHÀ RA MẶT PHỐ. VÀI BƯỚC CHÂN RA HỒ TÂY, GẦN KHU ẨM...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      💒 căn hộ dịch vụ Gốc Đề đầu tư Giữ Tiền Lãi Vốn Cao 💒💲Toà chung cư dịch vụ(nhà dòng tiền) 50m x 7 tầng 11 phòng đầy đủ nội thất💰Dòng tiền :...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Bán nhà 40 mét vuông x 4 tầng, oto đỗ cổng, có sân riêng để xe, nhà 2 mặt thoáng trước sau, giá 3.65 tỉ, gọi ngay: 0865 137 ***.DT: 40 mét ...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Thạch Bàn , Q. Long Biên , Giá 7.6 tỉ - 50M MT 4.2M . Ngõ Nông , oto , KD .+ Mô Tả :+ ngôi nhà nằm tại vị trí trung tâm phố Thạch Bàn...
      Dự án Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 90 m2 185,56 triệu/m2
      BÁN TOÀ CCMN TRƯỜNG CHINH- 24 PHÒNG KHÉP KÍN- phòng cháy chữa cháy- logia CÁC PHÒNG- 90M2- 16.7 tỉ. 30M RA ô tô- GẦN HỒ.+ Toà CCMN mới tinh, thiết kế...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      * Nhà ngõ thông siêu rộng, 2 mặt thoáng ôtô đỗ cửa, chỉ 5m là ra đến Phố, vị trí đắc địa, có thể vừa ở vừa KD.* Tiện ích sung quanh chẳng thiếu thứ gì, gần...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Bán Toà CCMN Mỹ Đình - Nam Từ Liêm. 55m2 x 7 Tầng Thang Máy. Doanh thu 780 tr/năm. Giá Nhỉnh 10 tỉ.Thiết kế:- Căn CCMN xây dựng 7 tầng thang máy với 13...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      + Bán nhà măt ngõ chính Trần Cung , ngõ thông gần Phố Phạm Văn Đồng .+ Nhà mới đẹp xây cẩn thận tỉ mỉ từng hạng mục công trình.+ Khu vực trung tâm phát...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 91 m2 138,47 triệu/m2
      + Nhà có vị trí đẹp, oto đậu trong nhà, ngay gần mặt phố lớn Vũ Phạm Hàm, Nguyễn Khang.+ Nhà thiết kế 2 mặt thoáng trước sau, ở sướng, làm văn phòng rất phù...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 35 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Vị trí trung tâm giao thông cực kỳ thuận tiện, kết nối với phố Quang Trung, Phan Đình Giót, Ngô Thì Nhậm, Nguyễn Viết Xuân, Bế Văn Đàn, Ngô Quyền, Vạn Phúc,...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      GIÁP NHẤT Q. THANH XUÂN, DT 40 mét vuông 5 TẦNG, MT3,5m, MẶT NGÕ KD, LÔ GÓC, NỘI THẤT SỊN SÒ + Nhà mặt ngõ giáp nhất trung tâm thanh xuân ngõ 3m KD...
      Đường Giáp Nhất, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      ngôi nhà phân lô hiếm tại Hoàng Quốc Việt có MT tới 5.8m. Vị trí cực đẹp, sát mặt phố, đường 2 ô tô tránh, thông ô bàn cờ. Nhà 55 mét vuông xây 5...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 40 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 40 m2 38,75 triệu/m2
      Nhà nằm tại ngõ 121 phố Chùa Láng, đường oto tránh trước nhà , cách mặt phố chỉ 15mVị trí rất đẹp. Nằm sát các trường đại học lớn như đại học Ngoại...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 33 m2 74,25 triệu/m2
      căn nhà Tuyệt Vời Tại Đông Dư - Không Thể Bỏ Lỡ! DT: 33 mét vuông, 4.5 tầng, sử dụng không gian hợp lý. Tầng 1 khách + bếp. Tầng 2,3...
      Đường Tỉnh lộ 379, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Phố 8/3 - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 40 m2 166,5 triệu/m2
      Phố 8/3, DT 36/45 mét vuông, 2 thoáng, MT rộng 4.5m - 5 tầng. Giá 6.66 tỉ, có tlTRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - ô tô CÁCH 5M - KD - NGÕ...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 36 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      *Mô tả: - Gia đình cần chuyển chỗ ở to rộng hơn để KD nên bán, nhà quá đẹp, đất nở hậu, gia đình đang KD Online hồng phát rất có lộc.- Ngõ xe 3 gác tránh xe...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!