Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Đô, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 38 m2 134,22 triệu/m2
      5.1 tỉ CÓ NHÀ ĐẸP PHÚ ĐÔ 38m*5T MT5m - LÔ GÓC, MẶT NGÕ THÔNG - 1 NHÀ RA MẶT PHỐ - oto - KD BUÔN BÁN GÌ CŨNG ĐỈNH.* Vị trí đắc địa nhất Nam Từ Liêm, 1 nhà ra...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      - Nhà có vị trí đẹp, gần phố, oto đậu cửa, nhà còn khá mới.- Chủ chỉ bán cho người Công giáo vì muốn để lại ơn cho gia chủ mới.- chính chủ rất điềm đạm,...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      + Bán nhà ngõ 12 Bồ Đề, ngay đầu phố Nguyễn Văn Cừ, vài ph xe chạy qua cầu Chương Dương + Nhà mặt ngõ thông tứ phía, đi bộ ra Hồ, không khí thoáng mát.+ Nhà...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 35 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 35 m2 170,86 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Trung Kính 35 mét vuông, phân lô, oto tránh, vỉa hè, KD giá 5.98 tỉ.Nhà thuộc khu phân lô Trung Kính, nhà xây thiết kế hiện...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Quý Đôn, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố Lê Quý Đôn vị trí vô cùng vip, cạnh hai vườn hoa Yec Xanh và vườn hoa Barter, cạnh viện Barter, viện dinh dưỡng, viện dịch tễ... Kết...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Thời bão giá xuất hiện nhà siêu đẹp ngõ tương đối rộng giá hơn 6 tỉ, kiếm đâu ra căn thứ 2 ở Thanh Xuân, khách đến xem ngay mới kịp:+ Nhà đẹp long lanh...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 9 tầng, 86 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 86 m2 168,61 triệu/m2
      Bán tòa CCMN Phú Đô, ngõ thông rộng, cực gần phố, cách 20m thẳng tắp ra phố. Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh. Nhà nằm ngay cạnh dự án khu đô thị hướng...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 192 kim Giang diẹn tích 50m nhà 4 tầng MT rộng ngõ thông các ngả khu dân trí cao hàng xóm thân thiện văn minh giao thông thuận tiện Mô...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Tây Sơn Q. Đống Đa oto đỗ cửa, KD đỉnh vài mét ra hồ, an sinh xã hội đỉnh S 50m x 4 tầng x 4.1m MT Thiết kế ngôi nhà: Nhà đang thiết kế...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 80 m2 191,25 triệu/m2
      Bán nhà khu vip phố Phạm Ngọc Thạch, 80 mét vuông 5 tầng nhà mới thiết kế hiện đại trước nhà 2 oto tránh, MT rộng thoáng KD mọi loại hình. Nhà thuộc...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2 tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Ngõ 68 Triều Khúc - Phố KD 24/24MT 5m - 3 tầng - 8 tỉHiện tại nhà quanh ngõ đang cho thuê với giá ~ 25-30tr/ tháng để KD. Tới năm 2024, đang có quy hoạch...
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      bán nhanh nhà đường Mỹ Đình 60m2, phân lô, 2 MT, 3 oto tránh, vỉa hè KD giá 10.5 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại, 2 MT thoáng sáng, vỉa...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 24 m2 tại Phố Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 24 m2 108,34 triệu/m2
      Nhà mới nằm ngay ngõ oto chạy quanh, chỉ 5 m ra đường oto tránh nhau. Giao thông cực kỳ thuận lợi, Đường thông, Nguyễn Khuyến,Hai Bà Trưng, Lê Đường, Quốc...
      Phố Quốc Tử Giám, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà Giáp Nhất, Thanh Xuân, Lô Góc, KD, oto Đỗ CửaNHÀ SIÊU ĐẸP - LÔ GÓC - oto NHỎ ĐỖ CỬA. ================ hotline Mr Quân ( Zalo và SDT ở...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 49 m2 193,88 triệu/m2
      - Vị trí đẹp mê hồ khẳng định căn duy nhất trong tầm giá tiền tại Q. tây hồ, phố xuân diệu, 15m ra mặt phố oto đua nhau tránh, vài bước ra mặt hồ Tây lộng...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 63 m2 tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Mặt Ngõ - KD Nhỏ - 6 Tầng Dân Xây - Ô Chờ Thang Máy.Nhà dân xây vô cùng tầm huyết, chắc chắn, khách ở mua chỉ việc sơn lại 1 chút là long lanh, hoặc khách...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      lô đất ĐẸP - NGÕ THÔNG - ô tô ĐỖ CỬA - MẶT NGÕ THÔNG RA CÔNG VIÊN HOÀ BÌNHVị trí gần ngay lối vào đường đôi 2 chiều phía hông và cổng công viên Hòa Bình,...
      Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 83 m2 175,91 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đại La oto đỗ cửa ngay đường vành đai 2 KD các ngành nghề. Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, vài bước chân là tới chợ Mơ, Times City, cách...
      Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!