Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      - Hiếm, nhà mới ở luôn, trung tâm Đống Đa, oto đỗ sát nhà khi cần, 30m ra mặt phố, di chuyển thuận lợi, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trung tâm thương ...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 9 tầng, 118 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 118 m2 317,8 triệu/m2
      Toà nhà 9 tầng 32 phòng cho thuê phố Võ Chí Công Cầu Giấy, doanh thu 200tr/tháng - ô tô 7 chỗ vào nhà, cách 20m ra mặt phố Võ Chí Công.DT 118 mét ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 65 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư mini đường Mỹ Đình 65 mét vuông, lô góc 4 mặt thoáng, oto đỗ cửa, 18 phòng, giá 10 tỉ.block dịch vụ thiết kế hiện đại, 4...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Điền, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 76 m2 207,9 triệu/m2
      Quý khách không mua nhà này thì mua nhà nào - bán kính 2 kilomet các trường đại học lớn - BV lớn - hàng xóm đống đa cái gì cũng có - đi đâu cũng...
      Dự án KĐT Định Công, Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      Bán nhà Trần Đại Nghĩa - Lê Thanh Nghị - Giải Phóng.Vị Trí.+ Nhà phân lô oto đỗ cửa phố vip.+ Khu Trung tâm hai bà gần trường học lớn BV lớn.+ bìa đỏ phân...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 46 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 46 m2 186,96 triệu/m2
      - bán ngay nhà đường Hồ Tùng Mậu, lô góc, oto tránh, KD sầm uất, 46 mét vuông, chỉ 8.6 tỉ.- Vị trí lô góc đẹp, oto dừng đỗ, KD sầm uất, gần chợ,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 51 m2 131,38 triệu/m2
      🏡💐🏝️ BÁN NHÀ 51M XÂY MỚI 5 TẦNG, đầy đủ nội thất Ở NGUYỄN VĂN CỪ, BỒ ĐỀ, LONG BIÊN, Thủ đô Hà Nội CHỈ 6.7 tỉ CÓ BỚT 📔 DT 51m; MT 3.6m! Hướng nhà:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trúc Khê - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      siêu hiếm! Phân lô quân đội phố Vip Trúc Khê , trung tâm Đống Đa gần như không có nhà bán, 36m2 x 5T, MT 5m - 5.5 tỉ- Cách mặt phố 20m - Ngõ nông, rộng,...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phố Chùa Bộc - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 41 m2 155,86 triệu/m2
      Nhà đẹp, phố Vip Chùa Bộc, Phạm Ngọc Thạch, lô góc, gần phố, 41m x 4 tầng, nhỉnh 6 tỉ.Chuyển đổi công tác, chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Chùa Bộc...
      Phố Chùa Bộc, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Phố Giáp Nhất - Thanh Xuân 38m x 5 Tầng- giá 6.5 tỉ , L/H 0969 987 ***MẶT NGÕ KDLÔ GÓC NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANHNhà nằm mặt ngõ 213 giáp nhất trung tâm thanh...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Bán nhà Quan Nhân thông số vàng, ngõ thông sang Hoàng Ngân. 30m ra mặt ngõ 116 Nhân Hòa to như phố chính.Chính chủ chuyển nhà về Tây Hồ, nhượng lại nhà...
      Phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Giáp Bát, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 45 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 119 ngách 93 số nhà 4 đường Giáp Bát, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai:+ Gần nhà có đầy đủ tiện ích như trường cấp 1,2,3, Chợ dân sinh, Bãi...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 218 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Chương Mỹ, giá 3,43 tỷ

      3.43 tỷ 218 m2 15,74 triệu/m2
      S = 218 Mt 16,6m2 Mt 15,0 m2 Nhà dân xây dựng kiên cố rất phù để hộ ra đình ở .Chỉ 3p bước chân ra đường là đứa đến khu đấu giá Đồng Sắn Thanh Bình Hàng xóm...
      Xã Thanh Bình, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m , giá 11 tỷ

      11 tỷ 66 m2 166,67 triệu/m2
      66m² - 6 TẦNG - THANG MÁY Q. HAI BÀ TRƯNG - 10 chung cư - DÒNG TIỀN NÉT 55TR/ THÁNG - GIÁ 11 tỉ. Mô tả:+ Nhà nằm ở vị trí trung tâm của phố Trương Định,...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Nguyễn Phong Sắc, Nghĩa Tân, Cầu GiấyDT 40 mét vuông x 3 tầng, MT 6.5mVị trí: Khu phân lô cán bộ trường Đảng ( Cạnh trường Đảng giao...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 51 m2 tại Đường Ngô Quyền - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      #Ngô_Quyền, #Ngô_Thi_Nhậm- bán ngay nhà 51m2, ô tô đỗ cửa, 5 m ngõ hai ô tô tránh.- Vị trí: Nhà nằm trong ngõ phố Ngô Quyền, tiếp giáp Ngô Thì Nhậm, phố...
      Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 40 m2 tại Đường Tân Triều - Tân Triều - Thanh Trì, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực đẹp chỉ cách mặt phố Tân Triều 10M, đường vào nhà rộng 4m rất thoáng. - Tương lai tăng giá mạnh khi Huyện Thanh Trì lên Q., khu vực cực kỳ...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 50 m2 234 triệu/m2
      + chính chủ cần vốn KD nên bán nhà đẹp Lê Đức Thọ ở luôn, ngôi nhà nằm tại vị trí tuyệt đẹp khi mà chỉ cách đường Lê Đức Thọ 30m, khu vực sầm uất nhất nhì...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!