Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 31 m2 59,68 triệu/m2
      CỰC SỐCTin đc không khi tài chính chưa đến 3 tỉ các bác đã có thể sở hữu ngôi nhà 5 tầng tại Lai Xá, Kim Chung, Hoài Đức.DT 31 mét vuông lại còn là...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Minh Khai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm vừa đẹp, vừa ấm cúng, vừa thỏa mãn nhu cầu cuộc sống hiện đại? Đừng bỏ lỡ cơ hội độc quyền sở hữu ngôi nhà DT rộng tuyệt vời...
      Ngõ Hoà Bình, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 46 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      Chỉ 4.3 tỉ (giá cả thương lượng) - cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước cho gia đình bạn.Nhà nằm ở trung tâm TP, DT 46 mét vuông, nhà 4 tầng, MT 4m....
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 81 m2 tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Mô Tả :- Toạ lạc ngay Kim Cương Dịch Vọng Cầu Giấy giao thoa các tuyến đường Dịch Vọng, Cầu Giấy Nguyễn Văn Huyên, Trung Kính, Thành Thái - Ngay kinh đô các...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Đống Đa, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 70 m2 222,86 triệu/m2
      LÔ GÓC - 3 THOÁNG - GẦN PHỐ LỚN - oto TRÁNH - THANG MÁY - PHÂN LÔ CÁN BỘ - NHÀ ĐẸP CHẮC CHẮN♻️ Nhà mình nằm trong khu phân lô phân cho cán bộ, dãy chỉ 6...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Giá: 4.2 tỉ (còn thỏa thuận) HÀNG HIẾM BÁN NHÀ TẠI TT75 LAI XÁ - KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ - oto ĐỖ CỬA - an sinh xã hội ĐỈNH- Nhà 4 tầng. Dt 48m, mt 3.88m. -...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm vừa lòng từ mọi góc độ tại trung tâm Q. Hai Bà Trưng? Hãy cùng khám phá ngôi nhà đáng mơ ước tại Minh Khai!Thông tin ngôi ...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      Gấp bán nhà cực hiếm giảm liền 3.4 tỉ phố Trần khát chân 36m 2 Tầng mt3.2 hai bà Trưng. call ngay 0915 222 ***cường ngôi nhà phố)Mô tả:Nhà vị trí đẹp...
      Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 80 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      Hiếm nhà ngõ 603 Lạc Long Quân oto tránh thông có vỉa hè 85m2, nhà đẹp, giá 19 tỉ.Vị trí cực gần Hồ Tây và Lotte Tây Hồ, cạnh Đường Võ Chí Công và Cầu Nhật...
      Ngõ 603, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Nhà đẹp Đống Đa - Phân lô 2 MT - oto tránh - vỉa hè - dân trí cao - tiện ích.- DT: 55m2*5 tầng.- MT 4m.- Giá: Nhỉnh 15 tỉ.Vị trí: Cực đẹp, khu phân lô vip,...
      Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      - Hiếm, nhà mới ở luôn, trung tâm Đống Đa, oto đỗ sát nhà khi cần, 30m ra mặt phố, di chuyển thuận lợi, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trung tâm thương ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      - Trung tâm Ba Đình - lô góc 3 thoáng - ngõ thông, MT rộng nhà đẹp.- Nhà chủ tự xây dựng tâm huyết KCBT chắc chắn.- Thiết kế với 3 PN thoáng sáng tối ưu...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Bán siêu phẩm cực hiếm, Thanh Xuân ngã 4 Sở, mặt ngõ oto, KD nhỏ, ở quá sướng, DT: 40 mét vuông, 5 tầng, MT: 3.8m, giá: 6.5 tỉ. - Siêu phẩm...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phường Cát Linh - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 63 m2 253,97 triệu/m2
      - DT: 63m2..5 tầng. MT 4.5m.+ GIÁ : 16 tỉ. Vị trí nằm ngay 2 tuyến phố lớn Hào Nam và Giảng Võ, khu vực trung tâm Q.. Đi lại vô cùng thuận tiện. Ngõ vào...
      Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 58 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 58 m2 187,94 triệu/m2
      - Bán nhà mới phố Phương Mai 6 tầng thang máy DT 58 mét vuông MT rộng 5m. Vị trí đắc địa, gần các trường đại học, BV danh tiếng, vài bước ra mặt hồ,...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      Siêu phẩm Tôn Đức Thắng, tầm tiền cực hiếm có nhà đẹp thông số DT vị trí và giá như vậy. QUÁ HIẾM - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 3 MẶT THOÁNG - NGÕ 3 GÁC TRÁNH XE MÁY...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Đường Gia Thụy - Gia Thụy - Long Biên, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 33 m2 104,55 triệu/m2
      - Nhà bán thoáng trước sau, cách 30m ra oto tránh, chủ thiết kế 5 tầng đầy đủ công năng sử dụng, 3 PN rộng rãi, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.- Nhà...
      Đường Gia Thụy, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHỢ ĐỒNG DINH THẠCH BÀN MT 4.6M GẦN oto TRÁNH - chủ đầu tư UY TÍN- 50M RA HỒ SINH THÁIGỌI NHUNG : 0348 689 *** Vị trí đẹp, cách mặt chợ Đồng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!