Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Minh Khai - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 52 m2 101,74 triệu/m2
      Cần gấp bán nhà đẹp mới cách 1 nhà ra mặt phố Minh Khai - HBT: 52 mét vuông x 5T 6N đẹp ở luôn.Đầu tư KD - cho thuê rất tốt.Nhà thiết kế đẹp hiện...
      Đường Minh Khai, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 67 m2 tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 67 m2 171,65 triệu/m2
      Nhà thang máy khu phân lô bộ công an Đại Kim Hoàng Mai S657m - 4 tầng -mt4m-giá 11.5 tỉ. Có thỏa thuận nhẹ - -PHÂN LÔ BỘ CÔNG AN KHU ĐT MỚI MỞ RỘNG ĐẠI...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Thuỵ Khuê, Tây Hồ, 38m2, nhà mới, có nội thất, cách phố 30m, giá 4.7 tỉ.Chính chủ nhờ bán ngôi nhà xây mới, đẹp, phố Thuỵ Khuê, Hồ Tây,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 57 m2 205,27 triệu/m2
      MẶT NGÕ PHÂN LÔ oto VÀO NHÀ THÔNG TỨ TUNG GẦN PHỐ.* Mô tả:- Nhà nằm ngay đoạn đầu phố Trần Duy Hưng, ngõ thông sang Trung Kính, oto vào nhà thoải mái,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Tôi Chính Chủ cần bán căn nhà tại ngõ 20 Hồ Tùng Mậu nằm tại ngã tư Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ DT 45m2, MT 6m.+ Lô Góc, Thiết kế 5 Tầng,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      - Nhà Phương Canh DT 45 mét vuông, 5 tầng, MT 4.5m.- Vị trí đẹp, đắc địa. Khu vực phát triển, tiện ích bạt ngàn. Ngõ oto tránh nhau.- Gần trường cấp ...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 135 m2 tại Đường Văn Quán - Phúc La - Hà Đông, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 135 m2 117,04 triệu/m2
      Cực rẻ, cực đẹp - Nhà kiểu căn biệt thự khu phân lô Văn quán - 15.8 tỉ.Nhà thuộc khu phân lô Văn Quán Hà ĐôngDT 135m x 4 tầng, MT rộng. Nhà đẹp, nội thất...
      Đường Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2 tại Đường Gia Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 34 m2 111,77 triệu/m2
      🔥🔥🔥CHỈ CÒN LẠI một căn DUY NHẤT PHỐ GIA THƯỢNG- NGỌC THUỴ- LB. HÀNG XÓM KHAI SƠN, TRƯỜNG QT VIỆT PHÁP, CÔNG VIÊN, HỒ ĐIỀU HOÀ...🏠 DT 34 mét ...
      Đường Gia Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG CẦU GIẤY - oto TRÁNH - PHÙ HỢP XÂY VĂN PHÒNG - TRỤ SỞ CÔNG TY CỰC KỲ HỢP LÝ - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM. + DT : 70 mét vuông ( sổ 66m).+ MT :...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      Nhà 3 thoáng, lô góc, gần oto, có nhiều cửa sổ, thoáng sáng vô cùng.Ngõ to, rộng, tiện ích ngập tràn.Thiết kế: Dân xây.Nhà gần các trường học cấp 1,2,3 Xuân...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      NGÕ HAI ô tô TRÁNH -KD VĂN PHÒNG - 6 PN CÁCH PHỐ 40M.- Nhà gần trường Tiểu học,2 Lĩnh Nam, rất tiện KD cho thuê văn phòng & ở .- thiết kế 5 tầng :tầng 1:...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại đường Mễ Trì, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 46 m2 173,7 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà dòng tiền đang cho thuê 12 phòng khép kín tại trung tâm P Mễ Trì, Q Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. DT 46 mét vuông x 7 tầng x MT...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      BÁN NHÀ 45M, 5 TẦNG NGÕ 24 NGỌC LÂM, Q. LONG BIÊN 6.2 tỉ Cần bán ngôi nhà ngõ 24 Ngọc Lâm, Q. Long Biên. DT nhà 45m, thiết kế 5 tầng đẹp, hiện đại, chính...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà 60m2 ngõ 168 Hào Nam, phân lô bàn cờ, oto tránh, 0981 158 ***.Chính chủ cần bán nhà bìa đỏ 60m2 5 tầng ngõ 168 Hào Nam, phân lô bàn cờ, oto tránh,...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      NHỎ NHƯNG CÓ VÕ, NHÀ MẶT NGÕ THẲNG TẮP RA MẶT PHỐ, SAU QUY HOẠCH TRƯỚC NHÀ oto TRÁNH.bán ngay nhà Giảng Võ 21/25 4T Mt 3.2m giá  chỉ 3.2 tỉ. liên hệ ...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      bán ngay nhà Đông Thiên - Vĩnh Hưng.- 40m2 x 5 tầng giá chào 4.95 tỉ. Có thỏa thuận.garage 7 chỗ - nhà xây còn mới - ngõ thông tứ phía.+ Ngõ nông, gần...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 81 m2 286,42 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Văn Cao, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Vị trí siêu đẹp, cách 1 nhà ra mặt phố, ~ 10m.- ngõ tương đối rộng oto tránh,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!