Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 102 m2 79,42 triệu/m2
      bán nhà 4 tầng đẹp hiện đại MT đường A2(Hoàng Cầm )khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Nha Trang gần chi cục thuếDt 102m ngang 6m Đông Nam mát mẻ Nhà 4 tầng đẹp...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà 1 tầng, hướng Tây tại Đường Mai Xuân Thưởng - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ MỚI hẻm PHÚ ĐỨC, MAI XUÂN THƯỞNG (ven biển)- DT: 45,8m2- Nhà 1 trệt 1 lầu mê đúc: 2p.ngủ, 2 nhà vệ sinh, p.khách, bếp, p.thờ, logia . nội ...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Lê Hiến Mai, KĐT VCN Phước Hải chỉ 5,7 tỉ-Giá còn thỏa thuận cho khách mua nhanh. Đường Lê Hiến Mai (A5 cũ) rộng 13met, dân cư đông đúc...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà đẹp 116 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 116 m2 7,33 triệu/m2
      Nhà bình lộc - Diên KhánhCách QL 27C vài trăm mét, và đường Hương lộ 39 đi Suối Tiên- Diên Khánh🌟 DT 116m2 ngang 6m🌟 Giá 890Tr🌟 Nhà 3 PN, đường oto. cư ...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      bán nhanh nhà KĐT Phước Long - Nha TrangNhà 4 tầng vừa xây đẹp lung linhDT 52mĐường rộng 16mHướng hướng Tây NamSát căn hộ chung cư Hud vừa xâyKhu...
      Đường Đặng Thị Kim, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 106 m2 tại Đường Lương Như Bích - Cẩm Nam - Hội An, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 106 m2 60,19 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngôi nhà tâm huyết tại TP Hội An, nhà có view 2 MT trực diện sông Thu Bồn tọa lạc tại trung tâm phố cổ,Nhà đc chính chủ chăm truốt và rất...
      Đường Lương Như Bích, Phường Cẩm Nam, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 46 m2 30,22 triệu/m2
      Bán Nhà 2 MT Hẻm đường Nguyễn Khuyến, P. Vĩnh Hải Tp Nha Trang.- DT: 46 mét vuông Ngang 5M, đất đô thị 100%- Đường hiện trạng bê tông rộng 1,7M & 3M-...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 17 m2 tại Phố Lò Đúc - Đống Mác - Hai Bà Trưng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 17 m2 132,36 triệu/m2
      NHÀ LÔ GÓC 3 THOÁNG - KD NHỎ - oto CÁCH NHÀ 5M - siêu hiếm - DT 15/17m x 4 TẦNG x GIÁ CHỈ 2.25 tỉ.- Nhà thiết kế 4 tầng 2 Ngủ 2 vs, cải tạo đa dạng SDCC...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 38 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Trường Chinh; 4 phòng ngủ đầy đủ công năngNgõ trước nhà rộng 3m, gần chợCách trường Đại học Y, ngã 4 Sở, khu Bách - Kinh - Xây chừng...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 33 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 33 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà tại ngõ 63 Lê Đức Thọ (cách cổng Làng Phú Mỹ 50m)Nhà mới, tự xây rất kiên cố chắc chắn. Ngõ thông, ba gác tránh nhau thoải mái, 20m ra...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      cực hiếm - PHỐ GIÁP NHẤT THANH XUÂN- oto ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - Ở SƯỚNG DT: 40 mét vuông, 4 tầngGiá :6,5 tỉ ( có thỏa thuận)- Nhà 4 tầng kiên cố, thiết...
      Đường Giáp Nhất, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 35 m2 113,72 triệu/m2
      Nhà dân khung cột cực kì đẹp và chắc chắn full đồ khách chỉ việc xách va li về ở ngay vị trí siêu đẹp cách mặt ngõ 61 oto tránh đúng 10m ngõ tương đối ...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trúc Khê - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 34 m2 161,77 triệu/m2
      🌤️ siêu hiếm - PHỐ VIP KHÔNG CÓ NHÀ BÁN - KHU PHÂN LÔ CỰC ĐẸP - CÁCH PHỐ 20M oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM 🌤️- Vị trí cực đẹp, thuộc khu phân lô Quân Đội, ngõ...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 38 m2 152,64 triệu/m2
      NHÀ MỚI 5 TẦNG - MẶT NGÕ THÔNG - MT RỘNG - KD - GẦN PHỐ - THIẾT KẾ THÔNG SÀN MỖI TẦNG 01 PHÒNG. 30M RA MẶT PHỐ - TẦM TÀI CHÍNH VÔ VÀN KHÁCH - KHÁCH XEM LÀ...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Chuyển nhà xuống liên kế nên chị Thúy cần bán căn nhà cực đẹp tại Giáp Nhất, Thanh Xuân đc tự tay chị cùng KTS thiết kế, xây dựng sang trọng như hoàng...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 120 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 120 m2 90,84 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 279 Đội Cấn thông 173 Hoàng Hoa Thám, 158 Ngọc Hà trung tâm Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- NGõ trước nhà oto nhỏ đỗ cửa, 30 m ra oto tránh,...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 27 m2 170,38 triệu/m2
      - Nhà nằm ở phố VIP Văn Cao, gần Hồ Tây, cung thể thao quần ngựa.- 1 ph di chuyển ra phố Văn Cao, nút giao thông chính: Văn Cao - Liễu Giai, Đội Cấn, Thụy...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thanh Trì, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 30 m2 98,34 triệu/m2
      Nhà chủ chuyển chỗ ở Cần bán nhà 5 tầng tứ hiệp - Thanh trì. DT: 30  mét vuông, ngõ trước nhà rộng 3m, hướng: hướng Tây Nam.Tầng 1: Phòng khách -...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!