Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 82 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 82 m2 34,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà chính chủ 6,3x13 nở hậu 6,5m ,sổ thổ cư giá chính chủ 2,850 L/H 0794 290 ***
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà shr 1 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 1 m2 6200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự sân vườn 999,999 nằm sát trung tâm hành chính xã. Thiện chí có thỏa thuận và hoa hồng cao cho môi giới.
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 100 m2 48,9 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà Cấp 4 còn mới toanh, cạnh BV Đồng Nai, p.Tam Hoà.- Vị trí: ngay khu dân cư sầm uất, đường trước nhà 8m thông thoáng. KD, làm văn...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Thuận - Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà 1 T 1 L 2MTH 60m2 sổ hồng thổ cư gần Bitis Tam Hiệp Biên Hoà.Vị trí: Nhà cách đường Phạm Văn Thuận 100m, gần công ty bitis cư dân đông đúc an...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 0 m2
      NP446+ Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Tp. Biên Hoà.- DT: 79,7 mét vuông ( 5m x 15,94m )- pháp lí : sổ hồng, thổ cư toàn...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Cao Lãnh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 48 m2 31,25 triệu/m2
      *Nhà góc 1 tấm chợ Tân Thuận Đông, ngang 4m, dài 12, fun thổ, tầng dưới trống và khu vực bếp và tolet thuận tiện không gian để mua bán, tầng trên 3 PN,...
      Đường Cả Xáng, Xã Tân Thuận Đông, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Tháp Bà - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán Nhà 2 Tầng đường Tháp Bà, Vĩnh Phước Tp Nha Trang.- DT: 37,4 mét vuông ngang 4,2M nở hậu, diện tích sử dụng 68,6 mét vuông.- Đường hiện...
      Đường Tháp Bà, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Lê Nghị - Nha Trang, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 0 m2
      Nhà ngang 5m nở hậu chút chút. Bên trái nhà là trường Tiểu học Vĩnh Hòa, Bên Phải là Trường Cao Đăng Du lịch, Đằng trước là Trường Sỹ quan thông ti, sau...
      Đường Lê Nghị, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 151 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 151 m2 8,61 triệu/m2
      * Bán nhà c4 còn mới gần hương lộ 45 tại xã Diên Phú - Diên Khánh- Khánh Hoà.- DT : 151 mét vuông , ngang gần 7m - nhà c4 còn mới, khách mua chỉ cần...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 36 m2 tại Xã Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 169 tr

      169 triệu 36 m2 4,7 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà gỗ hoàn thiện đầy đủ như hình vào chỉ việc ở. - DT 36m2 : gồm 1PN. 1 phòng vệ sinh. 1khách + bếp + 1sàn bbq ngoài trời. - Vật Liệu....
      Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà đẹp 313 m2 tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 313 m2 17,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn villa tại khu sinh thái Rừng Dừa Cẩm Thanh Hội An - Với mức giá cực tốt.- View Hồ sinh thái thoáng mát.- Khu vực xung quanh villa,...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Diên Phú - Diên Khánh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      * Bán nhà c4 có dãy trọ bên hông tại thôn 3 xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hoà.- DT phần nhà: 75,3 mét vuông (5m x 15m).- Hướng Đông mát mẻ cả ngày.-...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường 18/8 - Hội An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      + Nhà mới kiên cố+ DT 613 ( Tổng DT đất 76 mét vuông)+ Công Năng 2  phòng ngủ vs 1 Phòng Khách + 1 bếp , Có thể biến thành 3  phòng ngủ để...
      Đường 18/8, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ấp Bắc - Mỹ Tho, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 76 m2 30,93 triệu/m2
      Nhà khu phố 3 P. 5 TP Mỹ Tho tỉnh Tiền GiangDT: 4*19 thổ cư chủ quyền nhà đầy . Hướng TâyVị trí. Đường trước nhà 3m Cách Đường 5m khu Bạch Nha chỉ 30m. Hẻm...
      Đường Ấp Bắc, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 147 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 147 m2 23,13 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán lại ngôi nhà tâm huyết cho người có duyên.Nhà 1 mê hẻm 5m đường Phú Nông, Vĩnh Ngọc, có chổ đậu ô tô đường QH 30m trước nhà.DT đất 147m2...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà 21 tầng, 223 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Đường Trần Phú - Nha Trang, giá 159 tỷ

      159 tỷ 223 m2 713,01 triệu/m2
      bán gấp hotel hẻm Trần Phú , Lộc Thọ - Nha Trang chỉ cách đường Trần Phú và mặt biển 20m- DT: 223 mét vuông MT rộng 12m- Công năng: 21 tầng 94 phòng...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      ngôi nhà SIÊU ĐẸP V.ị t.r.í: Sau lưng Chợ Vĩnh Hải D.i.ệ.n tích: 68,4  mét vuông , Đông Bắc Đường ô tô vô tư- Nhà đc thiết kế rất thoáng mát và...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường Hương Điền - Nha Trang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Bán Nhà 2 Tầng MT đường Hương Điền, P. Phước Hải Tp Nha Trang.- DT: 18,8 mét vuông ngang 3M, diện tích sử dụng 37,6m2- căn hộ góc 2 MT đường hiện...
      Đường Hương Điền, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!