Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      NHÀ BÁN 36 mét vuông - Phố #Hoàng_Diệu, #Tô_Hiệu, Lõi Cổ Hà Đông xưa.Nhà trong ngõ tương đối rộng thênh thang- phố Hoàng Diêụ- Hà Đông, phố thông...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 65 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      Chỉ 15 tỉ Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.Vị trí đắc địa an sinh xã hội tốt.Đường oto tránh nhau, thông các ngả với những con phố như , Cầu Giấy, Trần Quốc...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Trung Liệt - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      - Hiếm, nhà mới ở luôn, trung tâm Đống Đa, oto đỗ sát nhà khi cần, 30m ra mặt phố, di chuyển thuận lợi, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trung tâm thương ...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 46 m2 96,74 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi tại khu vực trung tâm? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Minh Khai 46m2, 4 tầng, 4 ngủ -...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liệt, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 38 m2 88,16 triệu/m2
      Bán nhà Linh Đàm, Hoàng Liệt gần oto. DT38m 4T. Giá 3,35 tỉ - Nhà cách 10m ra mặt phố, ngõ nông, thoáng mát - Gần chợ, trường học c1 c2, hồ Linh Đàm. Xung...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Đặng Thị Phương Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Long Biên 1, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 55 m2 185,46 triệu/m2
      * Chủ quyết bán nhanh trong tháng 10 giảm 600 tr cho khách thiện chí.* Một ngôi nhà 2 mặt thoáng, thiết kế hiện đại, đạt tiêu chí hot cận giang.* Vị trí...
      Đường Long Biên 1, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 55 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm ấm áp, vị trí trung tâm, và giá cả hợp lý tại Hai Bà Trưng? Đừng bỏ lỡ cơ hội này! 55m2, giá chỉ 4 tỉ (giá cả thương lượng)....
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 49 m2 155,11 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.DT: 49 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.MT: 3.8m.Nhà xây 4 tầng khung cột chắc...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 45 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà tại trung tâm Q. Hai Bà Trưng với giá cực kỳ hấp dẫn? Đừng bỏ lỡ cơ hội độc quyền này - ngôi nhà 4 tầng đầy đủ tiện nghi,...
      Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 46 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 46 m2 85,87 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm vừa đẹp vừa tiện lợi, nơi mà cuộc sống của bạn sẽ thật sự tuyệt vời? ngôi nhà 5 tầng, 46m2 tọa lạc tại Bạch Mai là nơi bạn có...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 68 m2 110,3 triệu/m2
      Phố Tây Sơn P. Quang Trung trung tâm Q. Đống Đa, giá nhỉnh 7 tỉ hiếm nhà bán có DT rộng oto đỗ chỉ cách 5m, khu vực dân trí cao, gần các trường Đại học...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Cung - Tam Hiệp - Thanh Trì, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Huỳnh Cung Tam Hiệp, Thanh Trì, HN, nhà gần trường mẫu giáo Huỳnh Cung, gần chợ, gần NH Nông Nghiệp, ngõ thông rộng, cách đường Giải...
      Đường Huỳnh Cung, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHAN ĐÌNH GIÓT- NGÕ 30 - 34M - 5 TẦNG - MT 3M - 7 NGỦ - 4.2tỉ TRUNG TÂM THANH XUÂN CHO THUÊ THÁNG 22 tr Nhà nằm mặt ngõ 30 phan đình giót trung...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 62 m2 251,62 triệu/m2
      căn biệt thự SONG LẬP - oto - THANG MÁY -+ Ngõ 131 oto tránh, có vẻ hè, KD sầm uất, thủ phủ của các văn phòng, công ty, trung tâm. + Nhà đc thiết kế hiện...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 47 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      + Mô tả:DT nhà 47m2, 5 tầng, thiết kế garage oto, nhà lô góc 2 mặt thoáng nên rất nhiều ánh sáng. chính chủ cẩn thận, tỉ mỉ từng chi tiết trong nhà, cầu...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 34 m2 95,59 triệu/m2
      Bán nhà Hoa Lâm Việt Hưng 34  mét vuông MT, giá 3.25 tỉ.Cách 30m ra đường 2 oto tránh.Nhà ngay cạnh Vũ Đức Thận, gần phố Ngô Gia Tự, ngay cạnh Big C...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 49 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 49 m2 91,84 triệu/m2
      Chính chủ, gửi bán ngôi nhà Minh Khai, sát đại đô thị Time City hưởng trọn muôn vàn tiện ích, DT 49 mét vuông, MT rộng thoáng 4m, giá chào chỉ 4,5 tỉ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 10m tại Phố Nguyễn Đình Thi, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      3 MẶT THOÁNG- oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - Vị trí nhà Cách Mặt Phố và Hồ Tây tầm20m- Nhà 3 MT và 3 mặt thoáng xung quanh.- Đường trước rộng 6m, oto đỗ dừng ngày...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!