Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Bán nhà mới 5 tầng DT 36 mét vuông, khu phân lô Quân Đội 7,2 Ha, P. Vĩnh Phúc, Ba Đình.Nhà xây khung cột, chắc chắn, sẵn nội thất cơ bản, Khách mua về...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 61 m2 95,09 triệu/m2
      Bán nhà mới nhất 2023, Khương Trung, Thanh Xuân, 61m, 5 tầng, giá 5.8 tỉ KD Lô Góc Vị trí Lô Góc rất gần phố, dành tới những KH thích sưu tầm căn biệt thự...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 46 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 46 m2 267,4 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy cạnh Q. uỷ Cầu Giấy - View Hồ - nhà để xe oto, 46 mét vuông x 6T giá chỉ 12 tỉ 3.- ngõ tương đối rộng 2 oto tránh, view hồ, cạnh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 52 m2 147,12 triệu/m2
      MẶT NGÕ THÔNG oto VÀO NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY CỰC GẦN PHỐ.* Mô tả:- Nhà cực gần phố Phạm Văn Đồng cách chỉ 50m, oto đỗ cửa, oto vào nhà. Nhà mới đẹp khách về...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2 tại Đường Lê Văn Hiến - Bắc Từ Liêm, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 46 m2 92,4 triệu/m2
      Bán Nhà Lê Văn Hiến, Đức Thắng, Từ Liêm, 46 mét vuông 4.250 tỉ. Phân Lô oto Chờ Thang Máy. Bán Nhà, PHÂN LÔ - KD - oto QUA NHÀ 5M oto TRÁNH - SÁT HV...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Bán nhà mới nhất 2023, Hoàng Đạo Thành, Thanh Xuân, 40m2, 5 tầng, giá 5.8 tỉ oto thang máyVị trí sát vành đai 3 phân lô cán bộ dân trí cao, ở sướng.Thiết kế...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - mặt ngõ sát phố - oto đỗ cửa - KD đỉnh - nội thất sang xịn - bìa đỏ hoa khôi.Chủ cần chuyển đổi mục đích sử dụng nên bán nhà trong ngõ...
      Ngõ 5, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 40 m2 82,5 triệu/m2
      chính chủ làm ăn có lộc mua nhà to hơn muốn bán ngay ngôi nhà lên giảm chào 200 tr giá mới còn 3,3 tỉ có gia lộc thêm.Nhà đẹp - ở ngay - gần phố - oto đỗ...
      Ngõ 43, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      Nhà Yên Nghĩa ngõ tương đối rộng gần 3m oto lùi cửa thoài mái chỉ 50 mét ra đường Quang Trung 200 mét ra nút giao vành đai 4 bến xe Yên Nghĩa ga tầu điện...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 35 m2 101,43 triệu/m2
      Nhà Đa Sỹ Kiến Hưng oto đỗ gần ngõ trước nhà rộng gần 3 mét. Nhà mới gia chủ chỉ việc xách va li về ở, các tiện ích như trường học chợ dân sinh chỉ cách...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vương Thừa Vũ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự mini Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, 70m, 5 tầng, giá 6.9 tỉ KD. Vị trí rất gần phố hiếm gặp, rất nhiều khách săn tìm để bổ sung vào bộ sưu...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 70 m2 155,72 triệu/m2
      Bán đất cầu Giấy, vị trí MT KD, oto tránh, có vỉa hè, khu vực KD sầm uất, đa dạng mọi loại hình, Cách mặt phố Cầu Giấy chỉ 10m.Xung quanh không có nhiều nhà...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Hoàng Quốc Việt 45m2x5T, MT 5M, vỉa hè, ô tránh, KD đỉnh.- Toạ lạc trong khu phân lô Vip Hoàng Quốc Việt, khu vực dân trí cao. Trung tâm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quốc Vượng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      + Chủ cần bán nhà Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, DT 38m2, 4 tầng, MT 3.4m, nhà dân xây chắc chắn đẹp lung linh về ở luôn; ngõ thông, KD nhỏ. Vị trí trung tâm,...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      BÁN CỰC GẤP- NHÀ THÁI HÀ THÔNG TÂY SƠN- VỊ TRÍ TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - KHU TOÀN VIP - giá mềm NHẤT - NHÀ ĐẸP LÔ GÓC- 10m ra oto, 42 mét vuông*, 5T, MT:...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Phố Văn Miếu - Văn Chương - Đống Đa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 28 m2 85,72 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Văn Miếu ngõ thông vị trí đẹp trung tâm phố cổ vài bước ra Văn Miếu, Lăng Bác, hồ Gươm, tiện ích đỉnh cao khu vực đáng sống của Thủ đô ...
      Phố Văn Miếu, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 90 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      + Vị trí : Trung tâm Q. Ba Đình, nằm trong ngõ đối diện Lăng Bác, đi bộ vài bước chân ra Công Viên Bách Thảo. Giao thông thuận tiện đi lại. Tòa nhà nằm...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tại ngõ 211 đường Khương Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Nhà đi từ trường Trung học cơ sở Khương Trung vào 100m,...
      Ngõ 211, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.