Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 141 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 141 m2
      - Vì nhà cần tiền trả nợ nên cần bán nhanh nhà c4 ngay khu công nghiệp Sonadizi Châu Đức, MT đường nhựa, TX Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu, cách bãi sau...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 196 m2 tại Đường Tân Kế - 3 - Bến Tre - Bến Tre, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 196 m2 15,26 triệu/m2
      Chính Chủ cần Bán nhà đẹp có SHR đầy đủ.Nhà Hai MT hẻm 3 mét, tại trung tâm TP Bến Tre.Vị trí: Sát đường Ngô Quyền, P. 3, Tp Bến Tre. Cách đường nhựa...
      Đường Tân Kế, Phường 3, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán nhà 3 tầng, hướng Đông tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      GIẢM 1tỉ BÁN LÂU ĐÀI NGUY NGA 3 LẦU GẦN ĐƯỜNG NGUYỄN ÁI QUỐC Tân Hiệp-BHP. Tân Hiệp, BH-ĐN DT: 4,5 x 15m Hướng Đông Đường Nguyễn Ái Quốc vào 1 Sẹc 100mTiện...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 113 m2 tại Đường ĐT 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 113 m2 21,69 triệu/m2
      Em bán ngôi nhà này , vị trí cực kỳ đẹp. KD buôn bán đc Sát MT đường DT 768 Gần khu dân cư Lavender Tín Khải DT: 5x25m. Dtich đất 113m2. Đất có nở hậu Sổ...
      Đường ĐT 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      Bán Nhà Chính Chủ Gần Trung Tâm Biên Hoà Giá Trọn Gói Chỉ 1tỷ5Mẫu thiết kế mới chủ xây tâm huyếtDT: 5.1 x 21 (108m2) , DT sàn 180m2Thiết kế: 1 trệt 1 lầu ,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 89 m2 26,41 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà một trệt một lầu ngay trạm thu phí Bửu Long- DT : 120m2- SHR thổ cư hết đất- Nhà 3 PN , sân để oto, 2 tolet, phòng khách , phòng thờ, tủ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 22m tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1 m2 2000 triệu/m2
      Do thay đổi chỗ ở nên Cần bán nhà vườn tai ấp Suối Cát 1, xã Suối Cát, huyện Xuân Lộc tỉnh Đồng Nai, đất sổ hồng tồng DT 1182m2, trên đất đã xây ngôi nhà...
      Xã Suối Cát, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phong - Biên Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Bán nhà 1Tr2l, P. Tân Phong khu Quân Đoàn 4,110 mét vuông, hẻm ô tô thông MT KD rộng 12m.- DT: 4,5,x24,5 (110 mét vuông), diện tích sử dụng:...
      Đường Bà Thức, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thái Bường, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 92 m2 11,96 triệu/m2
      Em đc người dân địa phương tại xã Phước Khánh gửi bán ngôi nhà cấp 4 còn mới có DT 92m2 có sẵn thổ cư, mặt đường oto phía sau là sông lớn cực đẹp...Vị trí...
      Đường Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Biên Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 80 m2 46,88 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu 1 trệt KP2 P. Trảng Dài Biên Hoà.Vị trí gần hồ bơi Phương Nam.- DT: Ngang 4m x dài 20m (DT sàn 120m2).- SHR thổ cư 100 phần trăm.- Đường...
      KP2, Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 111 m2 tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 111 m2 88,29 triệu/m2
      Giảm Giá ! Nhà trệt 4.5x26 MT đường Trần Hoàng Na lộ 30m Cần Thơ( đang cho thuê 17 tr/tháng )----------------GIÁ CŨ: 10 tỉ 200 tr.GIÁ MỚI: 9 tỉ 800...
      Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhà đất 2 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 39 m2 58,98 triệu/m2
      bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu tại Biên Hòa.- giá: 2.3 tỉ VNĐ (TL chính chủ).- Vị trí: Ngay chợ Phúc Hải, cách đường NAQ 300m, P. Tân Phong, Biên Hòa, ĐN.- DT:...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 100 m2, hướng Tây tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 100 m2 48,9 triệu/m2
      Bán nhà c4 có gác lửng vị trí đẹp nhất P. Tam Hoà cách BV Đồng Nai chỉ 100m, đường 8m thông -DT 5m x 20m (100 mét vuông) pháp lí nhà (sổ riêng thổ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Cái Răng, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 96 m2 22,82 triệu/m2
      Nhà trệt lầu mới 100 phần trăm có sân đậu oto.Căn 1: 4 x 21,5 = 86 mét vuông (67 mét vuông ODT + 19 mét vuông CLN).giá: 2 tỉ 090...
      Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán căn nhà đẹp 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Hoa - Biên Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 82 m2 35,98 triệu/m2
      Chủ gửi Bán ngôi nhà C4 mới, gần Văn Hoa Villas, Trường Cơ Điện, Uỷ Ban P. Thống Nhất.- DT 5,3 x 15m nở hậu ( 82 mét vuông). Sổ riêng thổ cư sạch,...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Tiến - Biên Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      chủ gửi bán nhà 1 trệt 1 lầu gần quảng trường Tỉnh 70m2 chỉ 3.6 tỉ-vị trí gần sát nhà thờ Bình Hải - p. TÂN tiến đường thông oto , có thể KD-Dt : 4.4 m x...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà 2 tầng, 147 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 147 m2 61,23 triệu/m2
      NP448+ Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn ái Quốc, P. Tân Hiệp, Tp.Biên Hoà.- DT: 147m2 ( 4,5m x 33m )- Nhà Tây Bắc, thiên về Bắc nhiều hơn.- pháp lí:...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 293 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 293 m2 8,54 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4: DT gần 300 mét vuông sổ hồng, đất cây lâu năm qui hoạch đất ONT. Thuộc xã Phú Đông, Nhơn TrạcH, ĐN.Nhà...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!