Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Máy Tơ - Ngô Quyền, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 38 m2 61,85 triệu/m2
      🔥🔥HÀNG CỰC NÓNG🔥🔥🏙️MẶT NGÕ ĐIỆN BIÊN PHỦ CÁCH MẶT ĐƯỜNG CHỈ 40 mét vuông không NGOẶT🏙️DT 38 mét vuông xây 4 tâng độc lập chắc chắn🏙️Vị...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      + Nhà 4 tầng xây cực kỳ tâm huyết, đường trước nhà hai oto đỗ cửa, vỉa hè 3,5m cực thoáng - DT: 50m2 - MT: 4,2m - Đường: 10m - Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 87 m2 82,76 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường Nguyễn Đức Cảnh. Ôtô vào tận nhà. DT: 87m2. Giá: 7,2 tỉ.Chính chủ cần bán nhà đường Nguyễn Đức Cảnh, nằm ngay trong dải trung tâm TP...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Chủ kẹt bán lại ngôi nhà tâm huyết.DT 5x25m full thổ cư.Kết cấu nhà 2 PN 1 nhà  phòng vệ sinh 1 phòng khách.Đường trước nhà đường nhựa 12m.Giá nhà...
      Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 160 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 160 m2 7,19 triệu/m2
      Nhà Đức Hoà đẹp dọn vào ở liền.Giá ngộp.DT 5x32m.Nhà hình thật 100 phần trăm.hotline 0896 336 ***
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 130 m2 tại Đường Tân Đô - Đức Hòa - Long An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Nhà đất chính chủ Mr Trường, xin chào!Chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất chính chủ.Khu khu dân cư Tân ĐôNhà 1 trệt 2 lầu Tổng DTSD gần 400 mét ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Hưu, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 75 m2 19,07 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông.Ngang 5m dài 15m.Giá 1 tỉ 430 triêu.Nhà ở KDC Trần Anh.SHR.Xung quanh cư dân đông đúc, đầy đủ tiện ích dân sinh, gần chợ và trường...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4, DT 78,5m, sát MT đường QL50, thị trấn Cần Giuộc, Long An.DT: 78,5m (4m x 19,6m).Giá: 2,5 tỉ thỏa thuận chính chủ.- Khu sầm uất, an ninh, gần...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Hưu - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 85 m2 24,71 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đã hoàn công.KDC Trần Anh.Nhà DT 5 x17m, 1 trệt, 1 lầu, 2PN và 1 phòng thờ.Giá: 2,1 tỉ thỏa thuận, SHR NH cho vay 70 phần trăm.Gần...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 130 m2 17,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà vừa xây xong gần chợ đức hòa. Thuộc xã Đức Hòa Hạ. Huyện Đức Hòa tỉnh Long An.Tổng DT: 130 mét vuông (thổ cư hết. sổ ...
      Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà riêng 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 780 triệu

      780 triệu 200 m2 3,9 triệu/m2
      Nhà thuộc xã Hòa Khánh Đông, Đức Hòa, Long An. Gần ranh thị trấn Đức Hòa.Dt 5x40 sổ hồng riêng có 125m2 thổ và 25m2 lúa.Có nhà c4. Đường oto vô đc. Không...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà riêng 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 125 m2 14,8 triệu/m2
      Bán dãy trọ Đức Hòa, đường Tỉnh Lộ 10, KDC Tân Đức, DT 5x25m.nền thổ cư.sổ hồng.Dãy trọ vừa xây gồm 5 phòng.Thu nhập 9 tr tháng.Giá 1.850 tỉ.Giá giảm...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nhà 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 112 m2 13,4 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại thuộc dự án Trần Anh Riverside, khu an ninh bảo vệ 24/7.- Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu và 1 lửng 1PK, 1PB, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Trần Anh Riverside, Bến Lức, Long An

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bờ Chùa - Cần Giuộc, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 104 m2 15,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi ngôi nhà mới đẹp 1 trệt 1 lầu tại Ấp Long Giêng, Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc.Hẻm ô tô 1 sẹc đường nhựa Bờ Chùa, gần sát bên trung học cơ ...
      Ấp Long Giêng, Đường Bờ Chùa, Xã Phước Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp căn nhà riêng tại Đường Tăng Bạt Hổ - Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Tăng Bạt Hổ, P. Lê Lợi, DT 63,22m giá 8,4 tỉ.Cần bán căn nhà phố đường Tăng Bạc Hổ.- Đi bộ ra biển 5.- Gần trường cấp 1, trung học,...
      Đường Tăng Bạt Hổ, Phường Lê Lợi, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Gia Thiều, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 2,5 tầng khẩu Suối Hoa, làn 2 Nguyễn Gia Thiều - tp BN.Dt 79,4 mét vuông.Mt 6,2m.Hướng ĐN.Giá rẻ.- Nhìn vườn hoa thoáng mát,...
      Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Ba cu. P4. TP Vũng tàu. Hẻm oto ✔️ Gồm 3 PN - Pk - bếp -  toilet✔️ DT 48 mét vuông thổ cư. Thực tế sử dụng hơn...
      Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lợi - Vũng Tàu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhà 1T3L hẻm 93 Lê Lợi, P Thắng Nhì, TP Vũng Tàu (gần căn hộ chung cư Vũng Tàu Center).DT: 102m2 (5x20.3m), full thổ cư sổ hồng hoàn...
      Đường Lê Lợi, Phường Thắng Nhì, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!