Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Hải Châu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn nhà phố Nguyễn Hữu Dật đường 10m5 Hải Châu. Đường KD, khu văn minh hiện đại.3 tầng 3 mê mới keng, 4 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà riêng 1 tầng tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà 133 mét vuông, xây dựng kiên cố, KDC không ngập lụt, thoáng đãng, gần các trường mẫu giáo va nhiều tiện ích khác.
      Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phan Bá Phiến - Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Quá tải tài chính, chủ bán nhà ô tô đỗ ngay đường Phan Bá Phiến đối diện chung cư cao cấp Ocean ViewVị trí: Hẻm xi măng sạch sẽ ,không buôn bán xô bồ....
      Đường Phan Bá Phiến, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Thanh - Tân Chính - Thanh Khê, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 48 m2 59,38 triệu/m2
      Bán Nhà Rẻ Đẹp 2 tầng kiệt Phan Thanh nội thất đầy đủ - vô ở ngay - gần trường đại học , trường các cấp 123-Nhà 2 mặt kiệt - ngay đầu kiệt, gần đường...
      Đường Phan Thanh, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Tôn Đản - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      - mở bán nhà mê lửng đúc, kiệt oto 4m Tôn Đản.- DT: 60,2  mét vuông.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Công năng: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Như Xương - Liên Chiểu, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán nhà kiệt 3m Phạm Như xương, sau lưng căn nhà phố.- Gần ĐH Sư phạm, ĐH bách khoa, gần chợ…KDC đông đúc, buôn bán sầm uất.- MT rộng 8,75m, nở...
      50 Đường Phạm Như Xương, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Tự Trọng - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 65 m2 66,16 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng kiệt 3m5 đường Lý Tự Trọng trung tâm Hải Châu, Đà Nẵng.+ DT: 65 mét vuông ngang 5m.+ Công năng: 3 phòng ngủ...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đà Sơn - Liên Chiểu, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 2.5 MT đường Đà Sơn 3,P Hoà khánh Nam,Q Liên Chiểu.Đà NẵngVị trí:Gần trường đại học Duy Tân và gần chợ.cư dân đông đúc đầy đủ tiện...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Khánh Nam,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 73 m2 tại Phường Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 73 m2
      Nhà 2 tầng đường Nguyễn Hoàng-Thanh Khê, gần Nguyễn Văn Linh:- DT :73m2 ngang 4m.- Đường: 7m5 vs đường kiệt 2,5m bên hông.- ngôi nhà phố kẹp kiệt bên hông...
      Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 79 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 79 m2 100,64 triệu/m2
      Đi định cư cùng con gái nên tôi bán lại ngôi nhà 3 tầng căn hộ góc Tố Hữu - Q. Hải Châu trung tâm TPVị trí đắc địa: MT thuận tiện KD.Đối diện 2 trường ...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 6 tầng, 105 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 105 m2 145,72 triệu/m2
      TÔI CẦN bán nhanh TÒA LÔ GÓC ngã 4 - 6 TẦNG - ĐƯỜNG 10M5 - HẢI CHÂU - KD cà phê + căn hộ chung cư CAO CẤPVỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - KD MỌI THỂ LOẠI Gần 2 trường...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đất 194 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 194 m2 9,8 triệu/m2
      CC bán phòng trọ DT 194m2 xây full 5 phòng đơn 1 phòng đôi, đang cho thuê 6tr/tháng. Vị trí gần KCN hoà khánh, gần khu công nghệ thông tin.Giá 1.9 tỉ.call ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Sơn Trà, giá 10 tỷ

      10 tỷ 92 m2 108,7 triệu/m2
      * Vị trí: kiệt ô tô tránh Nguyễn Văn Thoại Q. Sơn Trà, cách biển Mỹ Khê 200m khu phố du lịch bạt ngàn tiện ích* Thiết kế nhà 4 tầng ngang 4,5m chung cư...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Chân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 41 m2 80,49 triệu/m2
      Xả lỗ bán thu hồi vốn ngôi nhà 4 tầng oto đỗ cửa hoặc vào nhà tại An Chân Sở Dầu Hồng Bàng.- CĐT bán thu hồi vốn lấy tiền đầu tư dự án khác nên cần bán...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tuệ - Ngô Quyền, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 66 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà 66 mét vuông Khu Cao Cấp Đường Nguyễn Hữu Tuệ- DT 66m2- Đông Nam- bìa đỏ chính chủ- Giá 5,5 tỉ- Nhà xây 4 tầng thiết kế hiện đại, chắc chắn,...
      Đường Nguyễn Hữu Tuệ, Phường Gia Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 30 m2 tại Phường Niệm Nghĩa - Lê Chân - Hải Phòng, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 30 m2 52 triệu/m2
      - DTMB 30m x 2 tầng sổ đỏ Chính Chủ Hướng Tây tứ trạch- Cấu trúc 2 tầng 2 PN, 2 phòng vệ sinh , phòng thờ , sân phơi..- Nhà nằm vị trí lô góc...
      Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Niệm - Lê Chân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      🏫Siêu phẩm căn nhà phố VĨNH NIỆM🔥Hướng hướng Đông Nam🌏DT 50m2 x 4 tầng ... đằng sau có ~ đất lưu không tha hồ sử dụng để sinh hoạt hoặc trồng...
      Đường Vĩnh Niệm, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      Nhà đẹp không tì vết 4 tầng Miếu 2 Xã, oto đỗ cửa.DT 40m2 x 4 tầng.Ngõ 3m oto taxi đỗ cửa thoải mái ngõ nông 1 rẽ đến ngay, nhà lô góc cực thoáng để xe...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!