Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 28,6 tỷ

      28.6 tỷ 95 m2 301,06 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng gọi ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 104 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 58 m2 53,11 triệu/m2
      Cô tám gửi bán nhanh ngôi nhà đường Út Tịch, P. 4, Tân Bình.- Vị trí: Nằm tại hẻm ô tô 6m. Hẻm thông và rộng từ đầu đến cuối.- Khu vực cư dân an ninh,...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 16 tầng, 650 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 220 tỷ

      220 tỷ 650 m2 338,47 triệu/m2
      - Hãy call ngay: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Khu Trần Quang Khải, Q1.+ Nở 40 x 18 (CN: 650 mét ...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      bán rẻ nhà đường huỳnh văn bánh, quận phú nhuận.- diện tích; 4x15m, 3 lầu.- bán rẻ 8,2 tỷ.- vị trí đẹp, gần đường, giáp quận 1,3, sân...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 82 m2 132,93 triệu/m2
      GÁC LẠI ỒN ÀO PHỐ THỊ ĐỂ TẬN HƯỞNG KHÔNG GIAN YÊN BÌNH NGAY TRONG LÒNG TP. BÁN NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ SANG CHẢNH CỰC CHẤTVị trí: Đường Lê Quang Định,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Ngay trường Đại học Sư Phạm - Kỹ ThuậtĐường HOÀNG DIỆU 2 - Trung Tâm Q. Thủ Đức. - BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU - NGANG 8m - Xe 7 Chỗ đậu Trong Nhà. DT Đất :...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 21 m2 tại Đường Bà Hạt - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 21 m2 176,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 232// Bà Hạt P9 Q10- Kết cấu: tường gạch, sàn BT gỗ, mái tôn- DT: 3.3 x 7.3- Hẻm xe 3 gác, cách 10m hẻm ô tô thông Bà Hạt ra Lý Thái...
      Đường Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - Ngộp bank bán nhanh nhà Nguyễn Văn Công, P3, Gò Vấp. Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất.- DT : 30m2, 4 x 7.5m.- Kết cấu : trệt, lầu, logia, 2 phòng ngủ, PK,...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tư Toàn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà bán Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Q. Bình Tân DT: 4 x 12 Giá 4 tỉ Hướng Nam Nhà 1 trệt một lầu Đường Nội Bộ 5 métVui lòng liên lạc chị Dung 0797 545 ***
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 68 m2 tại Đường Phan Văn Hân - 17 - Bình Thạnh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 68 m2 58,68 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất đường Phan Văn Hân, P. 17, Bình Thạnh.- Nằm tại hẻm 6m. Vị trí đắc địa dễ dàng di chuyển sang các Q. trung tâm như Phú Nhuận, Q. 3, Q....
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 1 tầng tại Đường 5 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 0 m2
      Bán nhà ĐS 5, Bình Hưng Hòa, Bình Tân.Gần Coopmart, căn hộ chung cư Gia Phú, khu dân cư an ninh, hẻm ô tô ra vào vô tư.DT 54.6m²(4.2x13)1 trệt...
      Đường 5, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Vĩnh - 4 - Quận 4, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 35 m2 212,86 triệu/m2
      💥🏡BÁN NHÀ THƠM BƠ MT ĐƯỜNG SỐ TÂN VĨNH KHU VIP P4 Q4, HẺM 8M THÔNG THOÁNG oto QUAY ĐẦU 5 TẤM MỚI GIÁ CHỈ 7T NHĨNH -🟡DT: 3.5m x 10m (31.6 mét vuông)...
      Đường Tân Vĩnh, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 15 - Phú Nhuận, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 41 m2 109,76 triệu/m2
      NGAY TT PHÚ NHUẬN - GẦN BẢO HIỂM XÃ HỘI TPTp HCM - CÁCH MT 50M. Nhà bán hẻm 87 Nguyễn Đình Chính P.15 Phú Nhuận 40m2 chỉ nhỉnh 4 tỉ. Mô tả:+ Kết...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 45 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      Q. 12- TÂN CHÁNH HIỆP- HẺM 6M ô tô - SÁT MT - NGAY HIỆP THÀNH CITY, GẦN BV Q12 - GIÁ CHỈ 3 tỉ NHỈNHMÔ TẢ:+ Vị trí: Ngay BV Q. 12, Giáp Gò Vấp. + Kết cấu;...
      Đường 3, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 2 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Mô tả :(đc Ích Ngọc)+DT: 3.1x15 ; diện tích sử dụng thực tế là 48 mét vuông, DTCN trên sổ 46 mét vuông. Đường 7m sạch đẹp . Kết cấu : 1 Trệt...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!