Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 30 m2 78,34 triệu/m2
      Bán nhà thôn An Trai, Vân Canh, Hoài Đức, TP Hà Nội. Vị trí gần trường đại học Công Nghiệp, gần chợ, siêu thị. oto cách nhà 10m.- DT: 30 mét ...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 41 m2 209,76 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ, lô góc đẹp, gần cổng chào Xuân La Xuân Đỉnh vị trí đẹp. Ngay sát khu Ngoại Giao đoàn căn hộ cao cấp, đường xá sáng đẹp giao thông thuận tiện...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 110 m2 80,91 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 phố Lạc Long Quân, Q. Tây Hồ, thông tin chi tiết:- Nhà nằm trong ngõ 175 Lạc Long Quân, rất gần Hồ Tây, ngõ thông ra Võ Chí công, giao...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 7m , giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 62 m2 214,52 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp khu phân lô Hoàng Ngọc Phách. 5 tầng, MT 7m, vị trí đắc địa vừa để ở và KD văn phòng, cách mặt phố 15m.+ Nhà có vị trí siêu đẹp tại phố...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 57 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 57 m2 140,36 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt ngõ 77 bùi xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân. ngôi nhà nằm tại mặt ngõ 77, lô góc thiết kế đẹp 2 thoáng, KD, ba gác tránh xe máy. Ngõ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 38 m2 127,64 triệu/m2
      Nhà mới , ở ngay, Khâm Thiên, Tôn Đức Thắng, Lê Duẩn, lô góc, ngõ bagac, 38m x 5 tầng, nhỉnh 4 tỉ.- Nhà mới khu vực Khâm Thiên, Lê Duẩn. Nhà đc xây dựng...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Nhà Thuỵ Khuê, 55 mét vuông Chỉ 4,7tỉ _ Ba gác Đỗ Cửa, Ngõ Thông, MT rộng Thoáng Sáng liên hệ: O365'712'127 !! - em Thuý _ Vị trí phố Thuỵ Khuê,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 38 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 38 m2 180,27 triệu/m2
      _Nhà 4 tầng thiết kế đầy đủ công năng.Bên cạnh có khe thoáng , thoáng mát 3 mặt sau nhà có sân lốt để oto nên rất thuận tiện ._Tầng 1: Phòng khách, bếp,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 57 m2 tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 57 m2 429,83 triệu/m2
      Nhà cực hiếm Ngõ 2 Giảng Võ - DT 57/60T1 - 5 Tầng - MT 4.2m - Giá 24.5 tỉ- Mặt ngõ cực víp, hiếm nhà bán, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn không...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 55 m2 138,19 triệu/m2
      Bán nhà phố Cát Linh, ô tô đỗ cửa - 10m ra phố. Giá 7tỷ6 tl.- DT 55 mét vuông x 5 tầng mt đẹp.- Vị trí: Nhà mặt ngõ to rộng, 10 m ra phố. Gần trường ...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 30 m2 216,67 triệu/m2
      một căn mặt ngõ KD sầm uất phố Mễ Trì Keangnam phố Mễ Trì KD sầm uất - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN oto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - 5M oto TRÁNH - SỔ VUÔNG HOA HẬU ,- ...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hà Trì - Hà Đông, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 33 m2 143,94 triệu/m2
      Nhà đẹp Cầu Đơ - Hà Trì sát Metro HD 5T - 33 mét vuông thích hợp KD Nhỏ oto đến cửa view hồ 50m ra phố mặt ngõ thông chỉ 4,75 tỉ.- Hướng: hướng Đông ...
      Hà Trì , Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 39 m2 119,24 triệu/m2
      - Ngõ 277 Xuân Đỉnh oto tải đi ngang qua, vài bước chân oto dừng đỗ Nhà tự xây, rất chắc chắn, ngõ nông oto 4 chỗ đỗ cửa, 10m oto tải phi.Gần Ngoại Giao...
      Ngõ 277, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      NGÕ THÔNG - oto TRÁNH - KD - LÀM VĂN PHÒNG - PHÒNG KHÁM.- Vị trí nhà siêu đẹp, ngõ oto tránh thông Nguyễn Chánh, gần phố, khu vực KD buôn bán sầm uất.- Di...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trương Công Giai - Cầu Giấy, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 44 m2 145,46 triệu/m2
      CCMINI DT: 44m², 5 TẦNG, MT : 5.4M. GIÁ: 6.4 tỉ + Vị trí vàng: ngõ siêu rộng+ Vị trí vàng: ngõ siêu rộng+ Diện tích và mặt tiền 6m quá lý...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 351 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ, giá 90 tỷ

      90 tỷ 351 m2 256,42 triệu/m2
      MÔ TẢ :+ Vị trí đắc địa, chiều bên phải từ Bưởi đi Nội Bài, giao thoa các tuyến đường chính VÕ CHÍ CÔNG, XUÂN LA LẠC LONG QUÂN, ÂU CƠ, AN DƯƠNG VƯƠNG...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 46 m2 151,74 triệu/m2
      TRƯƠNG ĐỊNH 46M 5TẦNG MT 6,1M GẦN PHỐ - Đường vào nhà xe ba gác tránh xe máy, trước nhà cực thoáng rộng, ngõ thông, ở cực sướng, khu vực trung tâm tiện ích...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên bán nhà 3 tầng tại tdp Bình Minh với giá cực rẻ khu vựcThông tin chi tiếtDT 48m2MT, mặt hậu: 4,6mNhà 3 tầng, 3 PN, 2  toiletLô góc,...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!