Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 42 m2 180,96 triệu/m2
      Bán nhà Hào Nam Đống Đa DT 42 mét vuông xây 4 tầng 1 tumNhà đẹp về ở luôn, nội thấy đẹp như hình chụpTrước nhà rất thoáng, tầng 2,3 thông sàn, tầng 4...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Vị trí nhà thuộc khu vực đang cực kì phát triển, rất nhiều các dự án lớn của Vin đang thi công và hoàn thiện.Tiện ích ngập tràn, trường học, chợ, BV, trung ...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 6 tầng, 45 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 45 m2 184,45 triệu/m2
      Cần bán nhà Minh Khai 45m x 6T thang máy, ngõ oto, cách phố 1 nhà. Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, nội thất xịn xò, thang máy chất lượng cao nhập khẩu,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      căn nhà ở P. Tây Mỗ, 4 tầng, 4 ngủ, 1 thờ, ngôi nhà đc xây dựng rất cẩn thận, móng riêng, tường riêng, cột riêng. call ngay 0989 456 *** để đi xem nhà.-)...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 44 m2 90,91 triệu/m2
      Nhà dân xây Phú Thượng Tây Hồ oto qua nhà mặt ngõ thông 30m ra phố.Thiết kế hiện đại tầng 2 phòng.Vị trị gần trường học, chợ, Ciputra, vài ph ra Lotte,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 68 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Hào Nam Q. Đống Đa ngay đầu phố, gần ga đường sắt trên cao Cát linh.- DT: 68m, 5 tầng, MT 6.8m, nhà xây khung cột chắc chắn, có thể thêm...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 45 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Bán căn hộ mini ngõ 20 Mỹ Đình , Q. Nam Từ Liêm, 5m ra mặt ngõ.- Toà nhà mới đẹp, khu vực tập chung nhiều sinh viên cạnh trường Cao đẳng Y tế, ĐH Thương...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 33 m2 113,64 triệu/m2
      ❤❤ HIẾM! #TRẦN_KHÁT_CHÂN, #HAI_BÀ_TRƯNG, DÂN XÂY, THOÁNG TRƯỚC SAU, 6 PN, 33M CHỈ HƠN 3 tỉ🔥🔥🔥.☎ Hồng Thúy Nhà Đẹp : 0384 601 *** uy tín, ảnh thật, nhà...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 33 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 33 m2 140,91 triệu/m2
      Ảnh thật_nhà đẹp_tặng nội thất đầy đủ_ngõ trải nhựa_cạnh tòa Nam Đô Trương Định.+ Cam kết thông tin và ảnh chuẩn 100 phần trăm.+ DT: 33m, bìa đỏ...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 101 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 101 m2 147,53 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí kim cương, ngay lõi Cầu Giấy gần các Chi Cục, Cơ quan ban ngành.- Giao thoa các phố lớn Cầu Giấy,Nguyễn Khang, Láng, Kim Mã....- Toà nhà toạ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 65 m2 220 triệu/m2
      + Trung Tâm Q. Cầu Giấy Giao thông thuận lợi, Tiện ích bạt ngàn.+ Khu phân lô dân trí cao, vỉa hè, oto chạy vòng quanh, oto vào nhà, dừng đỗ thoải mái...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 36 m2 102,78 triệu/m2
      *Thiết kế:- Nhà đc thiết kế 4 tầng đầy đủ công năng sử dụng, khung cột BT toàn bộ cửa , sàn nhà , cầu thang là gỗ lim nhìn rất sang. + Tầng 1: Sân để...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      - Vị trí nhà bán nằm trên phố Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa. Thông sang Phố Pháo Đài Láng và Đường Láng. Khu vực phân lô, đường trước nhà oto tránh, vỉa hè....
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 48 m2 250 triệu/m2
      - Siêu phẩm nhà Nghĩa Tân 48m2x5T, nhà xây mới 5 tầng thang máy, ngõ oto tránh, KD đỉnh.- Vị trí đẹp, phân lii Vip, cách phố 10M, khu cán bộ nên an ninh...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Miêu Nha - Nam Từ Liêm, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 33 m2 89,4 triệu/m2
      căn nhà ở Miêu Nha Tây Mỗ, cách đường oto tránh chỉ 50m, ngay cạnh đường trục chính Miêu Nha. L/H 0989 456 *** Mr Hiệp để đi xem nhà.-) oto tránh cách...
      Đường Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      căn nhà ở ngõ 180, đường 70, P. Tây Mỗ, ngôi nhà đc xây dựng rất cẩn thận, móng riêng, tường riêng, cột riêng. liên hệ 0989 456 *** để đi xem nhà.-) oto...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 78 m2 141,03 triệu/m2
      Bán nhà Ngô Gia Tự 78m2 - 5 tầng - MT 6.5m - phân lô căn biệt thự, vỉa hè, oto tránh, KD - MT hoa hậu - chỉ 11 tỉ.liên lạc 0961 011 ***.Mô tả:- Vị trí...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 34 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 34 m2 51,77 triệu/m2
      NHÀ 34 mét vuông x 3 tầng, gần bến xê Yên Nghĩa. Giá 1.76 tỉ.Nhà dân tự xây, kiên cố chắc chắn. Thiết kế tầng lệch, đẹp, thoáng.Gần ngay trường cấp ...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!