Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Nhà cô tôi muốn bán ngôi nhà phố Hào Nam, vị trí trung tâm Q. Đống Đa, đi đâu cũng tiện.Từ mặt phố vào nhà hơn 100m nhưng rộng rãi, thoáng sáng, gần chợ....
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 48 m2 254,17 triệu/m2
      + Vị trí, nhà bán thuộc khu phân lô cán bộ cấp cao Ban vật giá Chính phủ, vị trí đắc địa. Vài bước ra đại học Thủ Đô, khu vực cư trú của cán bộ, giảng viên...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 97 m2 146,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà tại ngã 4 Nguyễn Tuân - Nguyễn Trãi . Thanh Xuân.- DT 97m , 3 tầng có sân vườn , nhà lô góc hai MT .- bìa đỏ chính chủ, MT 6.2m, đất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 50 m2 234 triệu/m2
      chính chủ thân nhờ bán hộ nhà 5 tầng tự xây ở Mặt phố Xã Đàn 2DT: 50 mét vuông x 5 tầng chắc chắn, bìa đỏ 47 mét vuông MT rộng đẹp, 2 oto cất...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 35 m2 167,15 triệu/m2
      MÔ TẢ:+VỊ TRÍ NHÀ SÁT PHỐ GẦN CHỢ HOA VẠN PHÚC. GẦN PHỐ TỐ HỮU VÀ VẠN PHÚC GIAO THÔNG RẤT THUẬN TIỆN. +NHÀ CHỈ CÁCH PHỐ 5 M ÔTÔ TRÁNH.TRƯỚC NHÀ CÓ SÂN RẤT...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhà tại phố Xã Đàn, Q. Đống Đa. Trước nhà rộng ba gác chạy thoải mái, cách mặt phố chỉ 80m, ngõ thông các nơi sang Huỳnh Thúc Kháng, Đặng Văn...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Tân Khai - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 33 m2 85,76 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ - Bán nhà Tân Khai - Lĩnh Nam - Hoàng Mai DT : 33m2 x 3,5 tầng, ngõ tương đối rộng thoáng, sạch, thông tứ tung.- Tiện ích bạt ngàn, gần chợ ,...
      Ngõ 150/26/16, Đường Tân Khai, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Hoa - Phương Liên - Đống Đa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 65 m2 133,85 triệu/m2
      - PHỐ KIM HOA TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA HN - KV SẦM UẤT + ĐI LẠI THUẬN TIỆN. - DT : 65 mét vuông x 7 Tầng.. - MT. 6m - Giá: Nhỉnh 8 tỉ. có thỏa thuận.-...
      Phố Kim Hoa, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trúc Khê - Đống Đa, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 ! nhà mặt tiền Trúc Khê - Nguyên Hồng, 20m ra mặt phố, nhà đẹp ở luôn, ngõ tương đối rộng, bán nhanh+ Vị trí cực đẹp nằm ngay khu...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 57 m2 215,79 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà mới khu phân lô ngõ 191 Minh Khai, oto 7 chỗ vào nhà, có thang máy- DT 55/57m2 nhà xây 6 tầng thang máy, MT hơn 4m, thoáng trước...
      Đường Minh Khai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ nông, trước nhà ba gác đua, cách oto 50m, thông thoáng rất gần phố. Giao thông thuận thiện đi các ngả. *Thiết kế:- Nhà đc thiết...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 25 m2 83,2 triệu/m2
      TRUNG TÂM LONG BIÊN- PHỐ CỔ NGỌC LÂM - CÁCH 15M RA MẶT PHỐ oto TRÁNH CẦN bán nhanh- Nhà xây 5 tầng đầy đủ nội thất cơ bản- Đủ công năng sử dụng- Giá:...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp, gần oto tránh, gần các trường học, chợ dân sinh.- Nhà còn khá mới, chính chủ để lại toàn bộ nội thất, khách mua về chỉ việc ở ngay.- chính...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vĩnh Phúc, phân Lô ô tô tránh, vào nhà Ô chờ thang máy, 2 mặt thoáng Giá: 12tỉ TL- DT 80 mét vuông x 4 Tầng MT đẹp- Vị trí : Nằm...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thanh Trì, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      Bán nhà 4.5 Tầng Khu Tập Thể nhà máy pin - văn điển - thanh trì .DT : 38 m2 , nhà 2 mặt đường , ngõ thông thoáng rộng 2.5 m . KDC đông đúc hàng xóm thân...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 35 m2 136,86 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí ngõ đẹp nhất và đắt nhất và Víp nhất phường Lĩnh Nam, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện và dễ gần.Thiết kế gồm 5...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 30 m2 186,67 triệu/m2
      ĐÀO TẤN- NGÕ THÔNG- RỘNG HƠN 3M- NHÀ ĐẸP Ở NGAY.DT 30M 5 TẦNG MT 9M GIÁ 5.6 tỉ.VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, NHÀ MẶT NGÕ, XE BA GÁC ĐỖ CỬA, NHÀ CÁCH MẶT PHỐ ~ 50M.NHÀ 5...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 14m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 180 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ bản nhà 3 mặt ngõ oto đỗ sân!+DT đất 180m2 trên sổ+Đã có nhà 3 tầng kiên cố+Đi bộ 5p tới trường mẫu giáo, cấp 1, chợ… tiện ích xung quanh, dân...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!