Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 60m2, oto 7 ngủ nhà, kd- vp...... nhà 2 mặt thoáng thoáng mát vào mùa hạ, ấp áp vào mùa...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngôi nhà Đường Láng, Đống Đa, nhà đẹp về ở ngay, vị trí hiếm có nhà bán, khu vự c giáp với Chùa Láng, Cầu Giấy, rất đông sinh viên, BV, KD...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 110 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      TRUNG TÂM VIP BA ĐÌNH CHỈ HƠN 200TR/1M - BA BƯỚC RA HỒ TÂY. Mô tả: - Tầng 1: phòng bếp. nhà để xe ô tô, Hồ Cá khôngi , Thư giã cà phê , hầm rượu. -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      PHÂN LÔ TUYỆT ĐẸP - HIẾM - VỈA HÈ 2 BÊN - ô tô TRÁNH - KD VĂN PHÒNG ĐỈNH CAO - an sinh xã hội TUYỆT VỜI - Nhà phân lô đẹp nhất phố Chiến Thắng, đường...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 68 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 68 m2 151,48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư mini Mỹ Đình 68 mét vuông, lô góc, MT 12m, 19 phòng khép kín, oto đỗ cửa, giá 10.3 tỉ.block dịch vụ thiết kế hiện đại, lô...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Phương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 33 m2 69,7 triệu/m2
      Siêu phẩm Xuân Phương, Nam Từ Liêm, 33 mét vuông, 5 tầng, 2.3 tỉ.- Nhà vị trí siêu đẹp, xây dựng nhà kiên cố, chắc chắn.- ngõ tương đối rộng, xe ba...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 45 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, TP Hà Nội.6 TẦNG THANG MÁY - LÔ GÓC- nội thất đầy đủ- NGÕ THÔNG TỨ TUNG - GẦN oto- GẦN SÂN CHƠI -Ở SƯỚNG.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 39 m2 tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 39 m2 333,34 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp Phố Châu Long, Ba Đình ô tô Tránh, KD, Hồ Trúc Bạch Giá 13 tỉ TL - DT 39m2 x 5 Tầng MT đẹp - Vị Trí : Nhà mặt ngõ ô tô tránh, gần chợ Châu...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 33 m2 103,04 triệu/m2
      - Nhà đẹp Long Biên thiết kế hiện đại và xây dựng Vị Trí: Nhà cách mặt ngõ oto tránh 30m, đường vào rộng và thoáng, cách trường Song ngữ liên cấp 100m, Hồ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 41 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Đẳng cấp là đây! Nhà đẹp 41Mx4T, Phương Mai, Đống Đa -oto - NỘI THẤT 5 *.Giá chỉ 5.5 tỉ . Mô tả :- Quá hiếm, chỉ trên 5 tỉ đã có nhà phân lô ngõ oto trong...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 35 m2 147,15 triệu/m2
      Nhỉnh 5 tỉ có ngay nhà 32/35 mét vuông x 5 tầng phố Cầu Giấy - Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa, Cầu Giấy. Vài bước ra phố, bãi đỗ xe ngày cạnh nhà... Gần...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Văn La - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền VĂN LA HÀ ĐÔNG40m, 4 tầng, mt 3.5 giá 3,8 tỉ+ Thửa đất vuông đẹp, lô góc 2 mặt thoáng.Tầng 1: Phòng khách, bếp.Tầng 2,3: Tổng có 4...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      + Nhà thuộc phố Vĩnh Phúc, Ba Đình. Giao thông kết nối Hoàng Hoa Thám, Bưởi, Võ Chí Công, Đội Cấn, Văn Cao, Thụy Khuê, Tây Hồ...khu vực trung tâm nhiều tiện...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mới đẹp Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai 55 mét vuông - 5 tầng thang máy, giá 8.6 tỉ.Nhà đẹp sang trọng - 5 tầng thang máy - mặt ngõ thông -...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 34 m2 64,71 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay gần tổ 13 Yên Nghĩa - khu đô thị Đô Nghĩa - trường Đại học Phennika.- Đường trước nhà gần 3m - oto đỗ tận cửa.- Thông số:DT: 34m, xây 4...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 38 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Quốc lộ 6 - Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa :Ngõ trước nhà rộng 2,8m, ô tô có thể tới cửa.Chỉ 50m ra đường nhựa ô tô tránh, gần sát bãi gửi ô tô ngày đêm và sân thể dục.Cách khu ...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 7 tầng, 120 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      + Vị trí ngay trung tâm Thị trấn Văn Điển Tứ Hiệp, cách Trụ sở Công An thị trấn đi vào tầm 100m. + chính chủ thuê thiết kế xây dựng ngôi nhà rất đẹp. Móng...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      DT bìa đỏ 31/35m2 MTx8m cực rộng và thoáng.Thiết kế mỗi tầng 1 phòng ngủ+vs cực rộng.Có thể đi vào từ phố lụa hoặc cầu Am đều rất thuận tiện.oto cách...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!