Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      + Do chính chủ chuyển nhà đi vào Nam cần cho thuê gấp nhà Vạn Phúc, phân lô, oto vào nhà. DT 40m2, nhà 5 tầng, MT 4m, giá 5.9 tỉ.+ Vị trí nằm ngay khu phân...
      Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      + vị trí nhà ngõ tương đối rộng thông KD, nhà xây mới 5 tầng đc vài năm nội thất đầy đủ khách mua chỉ việc xách vani về là ở.+ thiết kế 5 tầng 6 PN...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HIẾM CẦU GIẤY- 50M RA PHỐ- ĐẸP TỪ NHÀ TỚI SỔ,- Vị trí đẹp tuyệt vời, trước nhà rộng 3m. Cách đường oto 20m, cách mặt phố Trần Duy Hưng đúng 50m....
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 70 m2 tại Phường Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 70 m2 151,43 triệu/m2
      Bán nhà có Thang Máy phân lô oto 319 Tam Trinh - oto quay đầu trước cửa, vào nhà.- Nhà gần các trường đại học lớn như Kinh Tế Kỹ Thuật Công Nghiệp, Xây...
      Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp ngôi nhà vị trí cực đẹp Hoàng Ngân - Thanh Xuân rất gần phố, gần hồ thoáng mát. Hàng xóm toàn quan chức, chủ cũng là cán bộ cấp cao. Nhà...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 30 m2 113 triệu/m2
      Bán nhà Việt Hưng 6 tầng - nhà mới - full nội thất giá chỉ nhỉnh 3 tỉ, full nội thất.Nhà xây mới 30 m2 x 6 tầng, tổng DT sàn 180 m2.Hướng nhà hướng Tây...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 55 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tr

      11 triệu 55 m2 0,2 triệu/m2
      Bán nhà Kim Đồng 55m2 x 6T thang máy, sổ phân lô, MT rộng, vỉa hè 2 bên, 3 làn oto tránh nhau thoải mái; Rất phù hợp làm VP công ty hoặc vừa ở vừa KD mọi...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 45 m2 130,23 triệu/m2
      +Cần Bán nhà 5 Tầng, 8 phòng, Pháo Đài Láng- Láng Hạ- Đống Đa- TP Hà Nội.+Nhà dân xây cực kì đẹp, có thiết kế sang trọng, không 1 vết nứt hay ngấm.+Vị...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 42 m2 132,15 triệu/m2
      NHỈNH 5 tỉ nhà mặt tiền VIỆT HƯNG - KD - LONG BIÊN❌ Chủ bán ngôi nhà 5 tầng dt 42m- KD , garage oto cất trong nhà , nội thất cơ bản vào ở luôn📍 Vị trí...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Toà căn hộ chung cư 8 tầng thang máy - mặt ngõ thông KD - 30m ra oto tránh - 50m ra phố Trường Chinh - 12 căn hộ chung cư studio - phòng cháy chữa ...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Đô - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      + Chính chủ nhờ bán ngôi nhà ở Phú Đô, Mễ Trì, Nam Từ Liêm. Nhà ngõ thông tứ tung, chỉ cách phố oto tránh 50m. Đường trước nhà ba gác tránh.+ Nhà nằm cách...
      Đường Phú Đô, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 4,84 tỷ

      4.84 tỷ 38 m2 127,37 triệu/m2
      PHÂN LÔ - NGÕ NÔNG - oto 10M - THÔNG SÀN - KD ONLINE - nội thất đầy đủ.* Mô tả:- Vị trí miễn bàn, ngõ nông rộng, oto tránh 10m, trung tâm Q..- Nhà xây...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      - Cần bán nhà mặt tiền Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy.- DT 60m2 x 5 tầng, MT 6m.- Nhà chủ tự xây tâm huyết, khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế tổng 4 PN,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 58 m2 253,45 triệu/m2
      + Chủ đang cần bán rất gấp, để lấy vốn đầu tư bên nước ngoài.+ Nhà 4 tầng xây tâm huyết chắc chắn, siêu siêu đẹp.+ Ngõ oto tránh, cách MP Nguyễn Văn Tuyết 3...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 44 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà thuộc ngõ 155 Cầu Giấy cách ôtô 3 bước chân, thông ngõ 381 Nguyễn Khang.- Ra oto cực gần, ba gác vào tận cửa, hệ thống phòng cháy chữa cháy...
      Ngõ 155, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 3 tầng, 79 m2 tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 79 m2 272,16 triệu/m2
      - Bán nhà Mặt Phố KIm Mã Thượng, Ba Đình Vỉa Hè ô tô tránh Giá 21,5 tỉ TL - DT 79m2 x 3 Tầng MT Rộng- Vị trí : Mặt Phố Kim Mã Thượng, giao thương nhiều...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 58 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 58 m2 131,04 triệu/m2
      HIẾM, MỘT ngôi nhà HỘI TỤ ĐẦY ĐỦ YẾU TỐ VƯỢNG ĐẸP: DT khủng 58mx5 tầng mới dân xây cực đẹp/ không 1 lỗi nhỏ. Vị trí vàng phố Chiến Thắng Văn Quán, 3 nhà ra...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 33 m2 139 triệu/m2
      Nhà đẹp cạnh Nam Đô - Trương Định.Nhà mới tinh đẹp nhức nách,giá cực êm chỉ nhỉnh 4 tỉ.Chủ xây cực uy tín .DT 41m *6tầng.MT 4.5m. T1: Bếp + để xeT2: phòng...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!