Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 65 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp - khu phân lô cán bộ - 40m ra oto - chính chủ.Mô tả:Nhà ngõ 40, thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ nên trong nhà lúc nào cũng thoáng mát.Khu...
      Ngõ 40, Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG PHỐ TRẦN QUANG DIỆU - NHÀ ĐẸP - KHU PHÂN LÔ - ĐƯỜNG oto TRÁNH - VỈA HÈ - GẦN CÔNG VIÊN - KD TỐT - KHU HIẾM NHÀ BÁN - GIÁ RẺ.+ Vị trí đẹp. Phố...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 57 m2 tại Đường Vũ Thạnh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 57 m2 280,71 triệu/m2
      Bán Nhà cực hiếm Ngõ 8B Vũ Thạnh - DT 57/63T1 - 5 Tầng - MT 4m - Giá 16 tỉ- Nhà nằm trong khu tập thể Bộ Tư Lệnh Thông Tin, cư dân là cán bộ cấp cao- Đối...
      Đường Vũ Thạnh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Nhà đẹp ngõ nông, siêu thoáng, siêu ộng.- DT: 50 mét vuông MT 5m nhà dân tự xây.- Vị trí đẹp cách mặt phố oto tránh 30m ngõ tương đối rộng oto...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm đối diện trường Trung học phổ thông Trí Đức, cạnh hồ Trí Đức- Nhà ở trung tâm Mỹ Đình, chỉ cách mặt ngõ oto tránh 30m, ngõ trước nhà...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Cần giao bán ngôi nhà lô góc 2 mặt thoángNhà vừa xây 5 tầng trên phố Khương Trung Q. Thanh XuânNhà nằm trên con phố sầm uất Khương Trung, Thanh XuânCách...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      bán ngay NHÀ MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM- LÔ GÓC- 6 TẦNG THANG MÁY- CHỦ ĐANG VỪA Ở VỪA CHO THUÊ- MỚI KEENG- ngõ tương đối rộng GẦN PHỐ- 50M, NHỈNH 6 tỉ.- Vị trí cực...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 100 m2 148 triệu/m2
      - Chủ cần thanh khoản rất gấp tòa căn hộ phố lê trọng tấn Q. Thanh Xuân. Vị trí đẹp vô cùng oto thông 2 đầu, 2 thoáng trước sau, phòng nào cũng trổ cửa rất...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 35 m2 88,58 triệu/m2
      NHÀ 35M 5 TẦNG NGÕ TRƯỚC NHÀ 5M THẠCH BÀN garageDEN CITY 3,1 tỉ - DT; 35m MT 4m ngõ trước nhà 5m - Nhà xây mới 5 tầng 3 PN 4 vệ sinh, nội thất cơ bản....
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 43 m2 tại Phố Hòe Nhai - Nguyễn Trung Trực - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 43 m2 72,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hoè Nhai - Nguyễn Trung Trực - Ba Đình DT 43m2 - Giá 3,1 tỉ Bao phí sang tên.- Nhà Thông Thoáng, Nội Thất đẹp.- Giao thông thuận tiện.-...
      Phố Hòe Nhai, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      - Nhà lô góc phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng. 70m2. 6 tầng. MT 4,5m. Nhà mới bao phí sang tên. hotline 0968 713 ***- KHách tìm mua nhà làm văn phòng, phòng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 70 m2 59,72 triệu/m2
      + Bán nhà tập thể tầng 1 phố Bạch mai 70m2, MT 4.5m, vỉa hè, KD siêu đỉnh chỉ 4.18 tỉ( có thỏa thuận)+ ngôi nhà vuông vức MT cực thoáng, đường trước nhà...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      - Khu phố BỒ ĐỀ phát triển nhất Q. Long Biên, vị trí đẹp cách Hồ Bồ Đề 30m ngõ tương đối rộng oto tải tránh xe máy trước cửa.- DT: 55 mét vuông MT...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Quán Thánh - Ba Đình, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 70 m2 41,72 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư tập thể tầng 2 phố cửa Bắc, P. Quán Thánh, Ba Đình, thông tin chi tiết:- Ngõ vào rộng rãi, trước nhà có sân rộng để đc nhiều...
      Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG LÔ GÓC TẠI TỔ 3 ĐA SỸ - HÀ ĐÔNG. DT : 33  mét vuông, MT 4M, HƯỚNG ĐÔNGDT : 33 mét vuông, MT 4mHướng ĐÔNG.Tầng 1: Phòng khách bếp...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Bán nhà dân xây có KTS thiết kế hiện đại, sang trọng ngay đầu phố Lê Văn Lương, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DT: 44m2 x 5 tầng x MT 4m...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 33 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,52 tỷ

      4.52 tỷ 33 m2 136,97 triệu/m2
      Ảnh thật_nhà đẹp_tặng nội thất đầy đủ_ngõ trải nhựa_cạnh tòa Nam Đô Trương Định.+ Cam kết thông tin và ảnh chuẩn 100 phần trăm.+ DT: 33m, bìa đỏ...
      Đường Trương Định, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      VỈA HÈ - oto TRÁNH - KDĐOẠN ĐẸP NHẤT MẶT PHỐ TÔ HIỆUMT RỘNG BỀ THẾ. CHỈ HƠN 20tỉ. + Mặt Phố Quy Hoạch Ổn định,vỉa hè lớn,KD đỉnh cao.Khu vực siêu hiếm nhà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!