Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      + Phân lô tướng tá đường Hoàng Quốc Việt mặt ngõ ô tô phù hợp xây tòa văn phòng vừa ở vừa cho thuê hoặc căn hộ dịch vụ khu vực an ninh an sinh xã ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ Liên Cơ - Dương Quảng Hàm, ô tô đỗ cửa, trung tâm Q. Cầu Giấy, siêu phẩm siêu hiếm trong tầm giá.KDC văn minh, sạch sẽ. Nhà vị trí...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      - Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Cầu giấy, 10m oto tránh, 70 mét vuông, 5 tầng, 7.x tỉ- Cửa ngõ nội đô, ngã 5 Hoàng Quốc Việt, Bưởi, Hoàng Hoa Thám, Lạc...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 35 m2 205,72 triệu/m2
      bán ngay nhà phân lô phố Đội Cấn, Ba Đình, oto đỗ cửa, có thể vừa ở vừa KD, dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh.Dt 35m x 5 tầng, mt 3.6m, thiết kế thông...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Dương Vương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      + Khu vực phát triển nhộn nhịp, cư dân đông đúc, gần Lotte mail mới khai trương, trường cấp 1,2,3 cách nhà vài bước chân. Tiện ích không thiếu thứ...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 38 m2 181,32 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto - THANG MÁY KD VĂN PHÒNG 10M MẶT PHỐ.* Mô tả:- Vị trí nhà siêu đẹp, oto vào nhà, 10m mặt phố, KD văn phòng vô cùng hợp lý.- Khu vực tiện ích...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 58 m2 291,38 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Đống Đa, Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Trúc Khê. Tòa nhà văn phòng 8 tầng thang máy. DT 58 mét vuông, MT 4.3m, giá chào 16.9 tỉ+ pháp ...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phố Phạm Ngọc Thạch. Đống Đa,  50m2 - 10tỉ. 6 Tầng thang máy - 2 Mặt ngõ oto, call ngay 0983 834 *** 6 Tầng thang máy, thiết kế...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà thuộc khu phân lô đền bù Kim Mã, P. Phúc Xá, Q. Ba Đình:- Đường trước nhà 7.5m, vỉa hè rộng 2m mỗi bên.- 3 oto tránh, xe dừng đỗ trước cửa nhà...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 40 m2 183,75 triệu/m2
      🌸🌸CỰC HIẾM! #TRẦN_ĐẠI_NGHĨA, DÂN XÂY, MẶT NGÕ KD, GẦN PHỐ 40M , MT 4M CHỈ 7 tỉ TÝ. 🔥🔥🔥.☎ hotline Hồng Thúy nhà đẹp 0384 601 *** uy tín, ảnh thật, nhà...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Bắc Từ Liêm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 53 m2 311,33 triệu/m2
      ngôi nhà phố Phạm Tuấn TàI, MT 5m, oto tránh, vỉa hè - KD - 16.5 tỉ.Cần bán ngôi nhà phố Phạm Tuấn Tài, đường oto tránh, có vỉa hè 2.5m; oto dừng, đỗ,...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trúc Khê - Láng Hạ - Đống Đa, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 32 m2 171,25 triệu/m2
      Người quen gửi bán nhà mặt ngõ TRÚC KHÊLáng Hạ - 32m x 5T giá 5,48 tỉ - Ngõ vào nhà 3m bìa đỏ nở hậuhotline: 0984 291 ***+ Nhà nằm vị trí mặt ngõ Phân lô...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      - Không gian sống cực chill...- 2 mặt thoáng vĩnh viễn (các phòng đều có cửa sổ, ánh sáng chan hòa).- Ngõ to oto vào thoải mái.- Cách phố 20m xe oto dừng đỗ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 8 tầng, 136 m2, mặt tiền 12m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 45,7 tỷ

      45.7 tỷ 136 m2 336,03 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, vỉa hè, oto tránh, Huỳnh Thúc Kháng, Thái Hà, Nguyễn Chí Thanh. Đống Đa, văn PKD, 8 tầng TM. DT 136 mét vuông, MT 12m, giá chào 45.7...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 8 tầng, 80 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Toà căn hộ chung cư Pháo Đài Láng, trung tâm Đống Đa - 80m2 x 8 tầng thang máy - 2một căn hộ studio nội thất đầy đủ cao cấp - doanh thu 130tr/tháng -...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 8 tầng, 242 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 68 tỷ

      68 tỷ 242 m2 281 triệu/m2
      + DT 242m2, có vỉa hè, căn biệt thự lộng lẫy 8 tầng thang máy.+ Thiết kế hiện đại. nhà để xe để đc vài oto.Trang bị đầy đủ phòng khách, tập phòng gym,...
      Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 70 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 70 m2 59,72 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà tập thể tầng 1 phố Bạch Mai - HBT - HN.- 70 mét vuông, MT 4,5m, vỉa hè rộng, KD tốt. - Khu vực sầm uất, đường rộng rãi- Ngay gần 3...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 56 m2 216,08 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô VĨNH PHÚC_ BA ĐÌNH 56m² ô tô VÀO NHÀPHÂN LÔ TẬP THỂ QUÂN ĐỘI-QUÂN KHU THỦ ĐÔ-ô tô ĐỖ CỬA-THOÁNG ĐẸP-Ô CHỜ THANG MÁY- chính chủ Ở CỰC GIỮ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!