Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 45 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      tòa căn hộ căn hộ Bùi Xương Trạch, Khương Trung.- Dt 45m2 xây 7 tầng thang máy.- Thiết kế 12 căn hộ chung cư studio; nội thất đầy đủ cao cấp.- Vị...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Thuỵ Khuê, Tây Hồ - ngõ thông tứ tungDT 35m2 x 5 tầng, 3 ngủ rộng khép kínMT 4.6m vuông vức đẹpNhà thiết kế hiện đại, xây dựng chắc chắn, ngõ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Đường Trích Sài - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 50 m2 246 triệu/m2
      - Là tuyến phố KD thương mại sầm uất nhất nhì Q. Tây Hồ. 1 đầu tiếp giáp Đường Thanh Niên thơ mộng, 1 đầu kết nối phố Lạc long Quân- chính chủ GĐ doanh...
      Đường Trích Sài, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Ngõ 157 Pháo Ðài Láng S45/48T2- 6 tầng -mt3.7m - giá chào 5.9 tỉ Ðống Ða . -TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - 2 THOÁNG - TẶNG nội thất đầy đủ - NGÕ THÔNG.VỊ trí đẹp,...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 93 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 93 m2 134,41 triệu/m2
      Gia đình bán ngay nhà ngõ thông Quan Hoa sang chùa Duệ Tú thông ngõ 68 Cầu Giấy.bìa đỏ 93 mét vuông.Nhà xây 2 tầng cũ.MT trong bìa đỏ 3.86m.giá...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      S
      Không Chín Bảy Hai 8 - 8 - 8 - 7 Tám Sáu Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 53 m2 137,55 triệu/m2
      LÔ GÓC - KD NHỎ - oto VÀO NHÀ SÁT MẶT PHỐ - GẦN ĐẠI LỘ THĂNG LONG.* Mô tả:- Nhà cách mặt phố Mễ Trì Thượng chỉ 30m. Lô góc, MT rộng cực kỳ thoáng sáng, KD...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 65 m2 118,47 triệu/m2
      + Trung tâm Văn Phú, vài bước chân ra Lacasta, Victoria. Nhà dân xây chắc chắn.+ Tiện ích ngập tràn, gần ngay công viên trường cấp 1,2,3 1,2,3 Ban Mai,...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 56 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 18 tỷ

      18 tỷ 56 m2 321,43 triệu/m2
      + Nhà phân lô mặt ngõ 100 ô tô tránh đường Hoàng Quốc Việt ngõ to hơn phố phù hợp làm văn phòng công ty. Đường trải nhựa sáng bóng nhiều cây xanh vỉa hè...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 35 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 27 m2 99,63 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, ngõ nông, rộng gần phố, gần nhiều trường mẫu giáo, cấp1 23, chợ dân sinh, siêu thị+ Thiết kế nhà đẹp 3,5 tầng+ 3 PN đầy đủ công năng+ bìa ...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 42 m2 116,67 triệu/m2
      - DƯƠNG QUẢNG HÀM, TRUNG TÂM CẦU GIẤY, NHÀ ĐẸP Ở NGAY, nội thất đầy đủ 5 TẦNG 7M MT GIÁ NHỈNH 4 tỉ.- Vị trí đẹp, ngõ thông Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 9 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 40 m2 249,5 triệu/m2
      Vip Cầu Giấy - P. Nghĩa Đô - Cầu Giấy - nhà mới tinh - 9 tầng thang máy - văn phòng.Mô tả:+ Tầng 1: Để xe.+ Tầng 2: Phòng khách rộng,  phòng vệ ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại Đường Bạch Đằng - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Bạch Đằng Hoàn Kiếm, P. Chương Dương, Q. Hoàn Kiếm, Thủ đô Hà Nội:- Nhà mặt ngõ phố Bạch Đằng, 1 lần rẽ.- Cách phố Bạch Đằng 30m rất đẹp.- DT bìa...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      ☀☀☀Đào Tấn , Ba Đình - NHÀ MỚI 5 TẦNG, ĐỦ CÔNG NĂNG - 30M RA oto - LÕI BA ĐÌNH Ở SƯỚNG. 30m, 5T, MT 3m, 4 ,1 tỉ✨✨✨Nhà Mới, đẹp 30m, 5 tầng, 3 phòng ngủ ,...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      ✅Duy nhất 1 ngôi nhà 30m2 tại phụng châu sát Q. hà đông✅Đường ra qh lê văn lương nối dài chỉ 50m, ra trg ĐH 400m, cách ql6 chỉ 800m✅Tiện ích đầy đủ dân...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 8 tầng, 100 m2 tại Đường Trường Chinh - Phương Liên - Đống Đa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      chung cư dịch vụ đẳng cấp Trường Chinh, Phương Liệt - 24 chung cư nội thất đầy đủ cao cấp. Giá Nhỉnh 16 tỉ.DT 100 mét vuông xây mới 8 tầng thang...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      🔥🔥HOT! #KIM_NGƯU, #HAI_BÀ_TRƯNG, NHÀ ĐẸP, TẶNG NỘI THẤT, 38M 4 NGỦ, Ở LUÔN CHỈ 4 tỉ HƠN 🌸🌸🌸☎ Hồng Thúy Nhà Đẹp : 0384 601 *** uy tín, ảnh thật, nhà...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Đống Đa, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 44 m2 187,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - oto KD - LÔ GÓC NGÕ THÔNG - SỔ PHÂN LÔ NỞ HẬU.* Mô tả:- Nhà lô góc ngõ KD, oto đỗ cửa, nhà còn mới, phòng nào cũng sáng, thoáng tự...
      Đường Đê La Thành, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà vị trí cực đẹp nằm trong khu phân lô quân đội Tô Vĩnh Diện - Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, an ninh tốt, xây trên DT 60m2, thiết...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!