Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Đường Đê La Thành - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 28 m2 146,43 triệu/m2
      Tôi Đã Mua nhà To Hơn Cần bán nhanh ngôi nhà Bao Kỷ niệm .Nhà Tôi Vị Trí ngã ba Nên KD Đa Nghành Nghề.oto 🚘🚘 vào Quay Đầu Thoải mái 4 Mặt Thoáng Vĩnh...
      Đường Đê La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thận Duật, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 82 m2 173,18 triệu/m2
      cực hiếm NHÀ PHÂN LÔ PHẠM THẬN DUẬT , MAI DỊCH - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG - 82 mét vuông , 4 tầng , 14Tỷ2 + Nằm trong khu...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà Ngọc Lâm, Long Biên 69,5 mét vuông 4T 4.7 tỉ. Nhà đẹp, đầy đủ công năng, cho thuê 12tr/tháng.Vị trí: Trung tâm Q. Long Biên, thuộc phố cổ Ngọc...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 52 m2 253,85 triệu/m2
      Bán ngôi nhà bìa đỏ chính chủ ngõ 1 Phạm Tuấn Tài, khu phân lô bàn cờ.+ DT 52 mét vuông xây dựng 5 tầng kiên cố.+ MT 5m vuông vức.+ Thiết kế mỗi...
      Ngõ 1, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Bán nhà Mai Dịch gần chợ Đồng Xa, Phân Lô - oto Tránh - Vỉa Hè 5m, 52m2 x 4T giá chỉ 11 tỉ.- Nhà cạnh chợ Đồng Xa, ngay ngã 4 Mai Dịch - Doãn Kế Thiện, gần...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 54 m2 194,45 triệu/m2
      NHÀ MỚI - LÔ GÓC - THANG MÁY - oto TRÁNH - KD.* Mô tả:- Vị trí nhà cách mặt phố 60m, lô góc 2 mặt thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ nên cực kỳ sáng thoáng,...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2 tại Đường Huỳnh Cung - Thanh Trì, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      Bán nhà Huỳnh Cung, Yên Ngưu 36m2, 5T, nhà xây mới DT 36m2, nhà gần trường, chợ. oto đỗ cổng rất gần. Tiện ích đầy đủ, gần trường cấp 1,2,3, chợ, hồ điều...
      Đường Huỳnh Cung, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 55 m2 210,91 triệu/m2
      Bán nhà 55 mét vuông x 6 tầng, lô góc, thang máy, KD phố Phúc Lợi Long Biên nhỉnh 11 tỉ.DT 55 mét vuông - MT cực rộng 8m.Nhà lô góc đường 16m và...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hàm Long - Hoàn Kiếm, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 40 m2 233,75 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt ngõ thông thoáng phố Hàm Long- DT trên sổ: 38.01 mét vuông (DT thực tế 42 mét vuông)- Xây 5 tầng (6 PN + 4  nhà vệ sinh)-...
      Phố Hàm Long, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 110 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHÂN LÔ, oto TRÁNH, garage otoNhà nằm trong khu phân lô, bàn cờ, oto tránh dừng đỗ trước cửa cả ngày, xung quanh toàn văn phòng công ty, café ở...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà chính chủ ngõ 93, phố Hoàng Văn Thái, Q. Thanh Xuân TP Hà Nội.+ DT: 50m2 x 7 tầng thang máy nhập ngoại.- MT: 5.2m, oto tránh dừng đỗ...
      Ngõ 93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 209 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 209 m2 124,41 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm biệt thự có một không hai khu vực Đội Cấn - Liễu Giai - trung tâm Q. Ba Đình DT 209 mét vuông mà giá chỉ hơn 100tr/ mét vuông,...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 75 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 75 m2 313,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hoàng Cầu, DT rộng, MT khủng, Ôtô tránh vòng quanh, KD đỉnh, giá cả thương lượng sâu.-          DT 75m2 , 5...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 78 m2 167,95 triệu/m2
      MÔ TẢ+ Vị trí trước nhà khá thoáng+ Khu vực rất ổn định về hạ tầng + Thuộc tuyến phố ổn định và phát triển đẹp của Cầu Giấy+ Thông số rất đẹp: 78 mét ...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng Chùa Láng, DT 35 mét vuông MT 5m, giá 4.7 tỉ.- Xây dựng: 5 tầng full bê tông, nhà xây chắc chắn, tỉ mỉ.+ Tầng 1: Để xe bếp, khách....
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 6 tầng, 32 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 32 m2 165 triệu/m2
      MẶT NGÕ - KD VĂN PHÒNG - 20M RA ĐƯỜNG ĐÔI TÂN MAI - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - NHÀ ĐẸP Ở NGAY.* Mô tả: - Vị trí quá đẹp, 20m ra đường đôi Tân Mai. Khu vực cực ít...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 65 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán nhà Tân Mai, phân lô, KD, garage, oto tránh, DT 65m2*5T. Nhỉnh 10 tỉ - Có thỏa thuận giá. call ngay 0977 435 ***- Nhà nằm mặt ngõ, ngõ phân lô, oto...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 175 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 17 tỷ

      17 tỷ 175 m2 97,15 triệu/m2
      Cần bán nhà phân lô quân đội phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ DT: 175m2 x 5 tầng.- MT; 6m, oto đỗ cửa.+ Nhà nằmo trng khu phân lô cao cấp Quân...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!