Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 37 m2 137,84 triệu/m2
      Nhà đẹp NGỌC LÂM-KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT-THÔNG MIPEC-CẦU CHƯƠNG DƯƠNG 5T chỉ nhỉnh 5 tỉ- Nhà 5 tầng đẹp từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài, Chủ để ở lâu dài...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 60m2, thang máy, phân lô, 2 mặt thoáng, oto đỗ KD - VP......- - Vị trí đắc địa siêu hiếm còn sót lại,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà ngõ Pháo Đài Láng, P. Láng Thượng , Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội. Diên tích: 45m2 * 5 tầng * MT 4m giá 5,9 tỉ có thỏa thuậnVị trí:...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà 4 tầng Phân Lô ngõ 19 Liễu Giai, Ba Đình. Dt: 70m2, mt: 5,2 m. Nhà xây khung bê tông chắc chắn, về ở đc ngay.Vị trí nhà nằm...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường La Thành - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      ngôi nhà phố La Thành, Đống Đa. DT 38m2, 5 tầng, MT 4.84m. Giá 4.6 tỉ.Nhà mới - sân siêu rộng thoáng.+ Ngõ thông Đê La Thành quá đẹp, oto vào ngõ, dân trí...
      Đường La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Vị trí vàng - phân lô - thoáng trước sau - oto các loại ra vào - chủ tự xây - đẹp long lanh - KD - lõi Bồ Đề - tiện ích - an sinh xã hội đỉnh.Mô tả:+ Vị...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 16m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 58 m2 289,66 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG VĂN THÁI - NGÕ 69B - 58M - 5TẦNG - MT 16M - GIÁ 16.8 tỉ, + Vị trí : mặt chính ngõ 69B ngõ chợ Hoàng Văn Thái, đây là đoạn duy nhất oto...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 55 m2 169,1 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ KD , oto Phạm Văn Đồng 55 mét vuông , 4 Tầng , 5.2MT -Siêu đẹp nhà nằm mặt ngõ KD , đất an sinh xã hội cao khu vực đông sinh viên...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 89 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 89 m2 174,16 triệu/m2
      Phân lô căn biệt thự đẳng cấp - gần Hồ Tây - nhà để xe oto tránh - 2 thoáng trước sau - tặng nội thất đầy đủ tiền tỉ.+ Vị trí trung tâm Q. ủy Tây Hồ,...
      Ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 60 m2 127,5 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, Long Biên 60m2 6T MT 6,2m 7,95 tỉ. Nhà đẹp như cung điện, thiết kế hiện đại, thang máy nhập, hai thoáng vĩnh viễn.* Mô tả:+ Nhà gần...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ, Long Biên 35 mét vuông 5T 3.2 tỉ. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.Mô tả:Vị trí trung tâm Q. Long Biên, gần trường mẫu ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 72 m2 143,06 triệu/m2
      bán gấpCần bán nhà xây mới Nguyễn Chính , Hoàng Mai , Thủ đô Hà Nội- (DTXD 72m2 x 5 tầng).Có Thang máy- Kết cấu móng nhà, ép cọc, khung bê tông.- Tầng...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 86 m2 296,52 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, vỉa hè, KD, 7T thang máy phố Trung Hòa 86m2, 25.5 tỉ.Vị trí nhà nằm trên phố Trung Hòa, giao cắt các phố lớn Trần Duy Hưng, Phạm Văn...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 39 m2 tại Phường Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 39 m2 330,77 triệu/m2
      NHỈNH 12TỶ- SỞ HỮU bìa đỏ 39M - NGUYỄN CHÍ THANH- SIÊU VIP ĐỐNG ĐA-6 TẦNG THANG MÁY,- KHU PHÂN LÔ BỘ NGOẠI GIAO- garage- oto TRÁNH- KD ĐA DẠNG- HNMô tả:-...
      Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,55 tỷ

      4.56 tỷ 33 m2 138 triệu/m2
       phần trăm ẢNH THẬT_NHÀ ĐẸP_TẶNG nội thất đầy đủ_NGÕ TRẢI NHỰA_CẠNH TÒA NAM ĐÔ_TRƯƠNG ĐỊNH.+ Cam kết thông tin và ảnh chuẩn 100 phần trăm.+...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Đường Hà Trì 1 - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 46 m2 102,18 triệu/m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP TẶNG nội thất đầy đủ - ngõ tương đối rộng - SỔ VUÔNG - XÁCH va li VỀ Ở LUÔN+ Tiện ích xung quanh không thiếu gì, nhà thuộc P. Hà Cầu, Hà...
      Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 62 m2 117,75 triệu/m2
      Nhỉnh 7tỉ 62 mét vuông x 4T tại 83 Trường Chinh thanh Xuân 2 mặt thoáng vỉa hè oto tránh.- cực hiếm ngôi nhà toạ lạc tại vị trí siêu đẹp, thuộc khu...
      83, Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Vị trí nhà cực đẹp , Ngõ ba gác đỗ cửa, Giao thông cực kì thuận tiệnNhà nội thất đầy đủ, khách mua chỉ việc xách va li về ở ngayTiện ích xung quanh khỏi...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!