Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 45 m2 112,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Láng Hạ, 2 thoáng, ngõ tương đối rộng, oto đỗ gần, nhà đẹp ở luôn, pháp lí sạch, nhỉnh 5 tỉ+ Nhà mặt ngõ thông rộng, cách oto rất...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 34 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ ô tô tránh - lô góc - KD - nhà đẹp ở luôn. - Thiết kế + Tầng 1: nhà bếp, phòng khách, KD + Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 PN + 1 vệ sinh. + Tầng 4:...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 35 m2 145,72 triệu/m2
      Bán nhà P. Láng Hạ, 35 mét vuông*5T, nhà đẹp ở ngay, gần phố, lô góc, chỉ nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí trung tâm, gần Thái Hà, Thái Thịnh, Láng Hạ, Huỳnh Thúc...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Y Sơn - Hà Đông, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng lô góc xây kiên cố tại tổ 8 P. Đồng Mai, Hà Đồng, Thủ đô Hà Nội. 2 PN + 2  nhà vệ sinh + 1 phòng Thờ + 1 phòng khách + 1...
      Đường Y Sơn, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 51 m2 115,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Chùa Bộc hơn 5 tỉ , oto đỗ cửa, sát mặt phố, nhà đẹp 2 thoáng, chủ tự xây, 51 mét vuông x 5t+ Vị trí vô địch trong phân khúc, oto...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 21 m2 152,39 triệu/m2
      Giảng Võ - Ba Đình 3.2 tỉ Tây TTNHANH CÒN CHẬM HẾT Ạ. MẶT NGÕ THẲNG TẮP - MỘT BƯỚC RA PHỐ - Vị trí quá đẹp, nhỉnh ba tỉ không có căn thứ hai. Đường...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 54 m2 102,78 triệu/m2
      Bán nhà Q. Đống Đa khu Láng Hạ - nhà đẹp dân xây - vài bước ra phố - bìa đỏ chính chủ - giá cực đẹp.+ Khu vực trung tâm giao thoa Đống Đa - Ba Đình. Khu...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 46 m2 260,87 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, đường rộng 10M, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, KD siêu tốt.- Giao thông thuận tiện, khu dân trí, an ninh tuyệt đối.- Nhà thiết kế hiện đại,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 56 m2 78,22 triệu/m2
      nhà Tựu Liệt. Cần bán nhà trong tuần, hợp khách là bán luôn.* DT 56m * 4 tầng *4 PN.+ chính chủ xây tâm huyết nên rất chắc chắn.* Nội thất như hình.+ pháp ...
      Đường Tựu Liệt, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà khu Xã Đàn, 35 mét vuông*5T, nhà mới ở luôn, lô góc 3 thoáng, ngõ ba gác vào tận cửa, giá chỉ nhỉnh 4 tỉ thỏa thuận mạnh.+ Khu vực trung tâm...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 54 m2 259,26 triệu/m2
      Thông số: 54 mét vuông. 5 tầng. Mt4. 14 tỉ KHU liên kế BIỆT LẬP ĐỐNG ĐA - oto CHẠY VÒNG QUANH - TOAN PHÂN LÔ LÃNH ĐẠO CAO CẤP Ở - 3 BƯỚC CHÂN RA HỒ...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      - Chủ là chỗ người nhà gửi bán ngôi nhà phố Tôn Đức Thăng - Đống Đa, DT 38 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, giá chào 4,8 tỉ có thỏa thuận với khách thiện...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 33 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 33 m2 56,07 triệu/m2
      Giá chào 1,85 tỉ. Chỉ cần trả trước 1 tỉ là có nhà về ở luôn.Đ/c : Yên Nghĩa - Hà Đông.Thông tin nhà:Ngõ nông, thoáng. oto cách 20m.DT sổ 33m. Xây dựng...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 30 m2 90 triệu/m2
      Nhà xây dựng 3 tầng khung cột bê tông kiên cố. DT bìa đỏ 25m từ tầng 2 đua ra gần 30m rất thoáng rộng.+ Vị trí nằm trung tâm P. Khương Đình nơi có rất...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Bán nhà Đội cấn liễu giai trung Tâm Q. Ba Đình, Trước Nhà Bà Gác Tránh- 20M ra oto, nhà dân xâyDT: 40 mét vuông, 5 tầng, MT 4.5m, giá 5.1 tỉ CÓ Ra...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 48 m2 tại Phường Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Gấp bán nhà cực hiếm giảm liền 4.2 tỉ phố lạc trung 48m 5 Tầng mt4 hai bà Trưng. hotline: 0915 222 ***cường căn nhà phố)Mô tả: Nhà cách phố 40m giao...
      Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 88 m2 305,69 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, vỉa hè, KD, 7t thang máy phố Vũ Phạm Hàm 88 mét vuông, 26.9 tỉ.Vị trí nhà nằm trên phố Vũ Phạm Hàm, giao cắt các phố lớn Trần Duy...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      tôi muốn bán nhà riêng bạch mai -hai bà trưng 30m 5t MT 4m giá 4,2 tỉ + Vị trí đẹp tuyệt vời, ngõ ba gác phóng vù vù, vài chục mét ra oto.+ Thiết...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!