Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 40 m2 41,75 triệu/m2
      DT SỔ 40 mét vuông.MT: 3.6M.*Thiết kế:-T1: P Khách, Bếp,  phòng vệ sinh.-T2: 2 Ngủ, 1 phòng vệ sinh.-T3: 1 Ngủ, 1 Thờ, Khu giặt sân...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Chuyên nhà đất thổ cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phương Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      căn nhà phố Phương Mai, Đống Đa. DT trên sổ 37 mét vuông, DT sử dụng 41 mét vuông, 4 tầng, MT 3.3m. Giá 5.5 tỉ.- Ngõ oto rộng 5m - có vỉa hè...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh, tặng đầy đủ nội thất, lô góc 2 thoáng, đón đầu tương lai cầu Trần Hưng Đạo.Vị trí: Vị trí vàng khu vực Long Biên, Cách TTTM Aeon Mall...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      + Nhà ngõ Thịnh Hào 2, lô góc 3 mặt thoáng, cách mặt phố 50m, ngõ thông. bìa đỏ 36m2 thực tế sử dụng từ tầng 1 là 45m2, tầng 2 trở lên 55m2.+ Nhà xây 5...
      Ngõ Thịnh Hào 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 70 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - 13 PHÒNG KHÉP KÍN - THANG MÁY - HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy CHUẨN70 mét vuông 6 tầng12 tỉ(thỏa thuận)0987 746 ***c...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 60 m2 125,84 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, Long Biên 60 mét vuông 6T 7.6 tỉ. Nhà siêu đẹp, thang máy nhập, 500m cầu Chương Dương.Nhà đẹp như cung điện - 2 thoáng vĩnh...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 38 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      - Vị trí thuộc Trung Tâm Q. Ba Đình, làng Ngọc Hà, nhà cách đường oto vài chục mét, ngõ chợ dân sinh, KD tốt. - Nhà xây 5 tầng đc vài năm nên còn rất mới,...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Nhà đẹp - nhiều PN - đầy đủ công năng - ngõ nông - cách oto 20mét.Mô tả:+ Vị trí cách cầu Chương Dương 1 kilomet, tương lai rất gần cầu Trần Hưng Đạo...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 24 m2 tại Phố Đại La - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 24 m2 118,75 triệu/m2
      PHẢI THẬT NHANH MỚI KỊPhotline Liên: 0977 097 ***Bán nhà mặt ngõ 2 xe máy tránh (không phải mặt ngách) Đại La, ngõ thông, nông rộngDT: sổ 20m2, từ tầng 2...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      oto DỪNG ĐỖ CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN - LÔ GÓC - NHÀ ĐẸP - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN - TIỆN ÍCH VÔ VÀN - CHỦ TẶNG KHÁCH MUA TOÀN BỘ NỘI THẤT.- Nhà ngay gần đường nguyễn...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      Bán nhà Mậu Lương gần Xa LaHà Đông. 38m2x4,5T, giao thông thuận tiện, an sinh xã hội đỉnh. Giá hơn 3 tỉ. liên lạc 0984 672 ***.+ DT: 38m2. căn hộ góc...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, Long Biên 60 mét vuông 5T 5,95 tỉ. Nhà đẹp, dân xây, đầy đủ công năng 4 PN, ngõ ô tô 4 chỗ, vài trăm mét ra cầu Chương...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 31 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 31 m2 129,04 triệu/m2
      oto VÀO NHÀ - TRƯỚC NHÀ oto TRÁNH - LÔ GÓC+ Nhà vị trí vô cùng đẹp, Trước nhà oto tránh nhau thoải mái, nhà dân xây chắc chắn ,vị trí vô cùng đắc địa, gần...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Gia Thụy - Long Biên, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Sơn, Long Biên 35m2 5T 4.15 tỉ. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, ô tô đỗ gần nhà sát phố, cách 1 nhà ra ô tô tránh.Hàng hiếm - vài bước ra phố -...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Toà căn hộ mini, oto đỗ cửa, gần TTTM Lotte, gần các trường đại học Nội Vụ, đại học NH...Thiết kế 8 tầng: Thang máy nội thất luxury, tổng 19 chung cư...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu 72HA gần chợ Vĩnh Phúc, ngõ thông tứ tung, xung quanh nhiều trường Cao đẳng Sư Phạm, trung tâm thương mại Lotte, viện 354 vài bước...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Tất Thắng Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 42 m2 110,72 triệu/m2
      cực hiếm: Bán nhà dân xây Xuân Đỉnh nhỉnh 4 tỉ - 5 tầng - 42 mét vuông - bìa đỏ vuông đẹp - 10m ra mặt ngõ oto tránh - thỏa thuận mạnh.- Vị trí...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 16 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Điếu - Hoàn Kiếm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 16 m2 312,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố Cổ Trung Tâm Hoàn Kiếm 16m Lo góc 2 mặt ngõ oto thông ,KD chỉ 5 tỉ có TL.Khu vực rất nhiều khách nước ngoài hay tham quan Du...
      Phố Hàng Điếu, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!