Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Hai Bà Trưng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 34 m2 167,65 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 5 tầng phố Chùa Quỳnh. Đoạn đầu phố gần Thanh Nhàn. Nhà cách mặt phố 20m. Ngõ thẳng rộng 3m. Vị trí đẹp, đắc địa, dân trí cao.- DT...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 69 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 69 m2 121,74 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto 5 TẠ ĐỖ CỬA - NGÕ THẲNG TẮP 30M RA PHỐ - DÂN TRÍ CAO - an sinh xã hội ĐỈNH - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU + Nhà xây 4 tầng, móng khung cột chắc...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 7 tầng, 89 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 89 m2 167,42 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà mặt ngõ to như phố dùng đc luôn cả vỉa hè đối diện của căn hộ.- Giao cắt Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, Trần Đăng Ninh, Nguyễn Khánh Toàn, Chùa Hà...-...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 45 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Bồ Đề, Long Biên 45 mét vuông 4T 4.5 tỉ. Hàng hiếm Phân lô, nhà đẹp dân xây, hai thoáng, ô tô đỗ cửa. MT siêu đẹp 4.9m, 4 ngủ đủ công năng.Mô...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 52 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 52 m2 91,35 triệu/m2
      Nhà đẹp như hotel 5* - lô góc 03 thoáng - ngõ tương đối rộng - gần phố - gần chợ - tiện ích - ở sướng.Bán nhà Ngọc Thụy, Long Biên 52m2 5T 4.75 tỉ. Nhà...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 48 m2 167,71 triệu/m2
      Sốc 48 mét vuông - 8.05tỉ Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa - MT rộng - ngõ ô tô tránh KD - cách mặt phố 30m.+ Nhà nằm vị trí đẹp ngõ ô tô tránh, KD buôn...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 100 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Vị trí vàng khu vực Long Biên, gần hồ Phúc Đồng, gần chợ Phúc Đồng. Trước nhà đường thông thoáng, hai ô tô fotuner tránh. căn nhà phố rộng 5,5m nhà để ...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 31 m2 138,71 triệu/m2
      ĐẸP NHẤT Q. THANH XUÂN VỚI SERI SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 100 phần trăm - NGÕ NÔNG AN NINH TUYỆT VỜIMô tả :Vị trí :-Nhà nằm trong ngõ lớn thuộc phố Vũ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc, phân lô, thang máy, oto đỗ cửa 2,3 cái ngày đêm. Gần đài truyền hình Thủ đô Hà Nội, cách hồ Thành Công mấy bước chân, giao thông thuận...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Nhật Chiêu - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      LÔ GÓC, 60m²*5, MT 6M, VIEW HỒ TÂY, CÁCH HỒ TÂY 20M, oto 7 CHỖ VÀO NHÀ. PHÙ HỢP TÒA NHÀ chung cư DỊCH VỤ VỪA Ở VỪA CHO THUÊ. GIÁ YÊU THƯƠNG NHỈNH 11.5...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 38 m2 130,27 triệu/m2
      Bán nhà Phúc Đồng, Long Biên 38m2 5T 4.95 tỉ. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, garage ô tô, lô góc, vừa ở vừa KD.Vị trí vàng khu vực Long Biên, gần hồ Phúc...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 55 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 55 m2 111,82 triệu/m2
      bán gấpBán nhà Ngọc Hồi, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, cạnh hồ sinh thái Linh Đàm, oto vào nhà , ngay gần bến xe Nước Ngầm:- DT: 55m x 5tầng Xây mới- MT:...
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Bán Nhà Ngọc Thuỵ, Long Biên 40m2 4T 3.8 tỉ. Lô góc 3 thoáng dân xây, ô tô đỗ cửa, 20m ô tô tránh. 4 ngủ đủ công năng.Mô tả:+ Nhà cách mặt phố Ngọc Thụy ô...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 40 m2 218,75 triệu/m2
      Lô góc - Ngõ thông KD - garage - 7 chỗ dừng đỗ và quay đầu thoải mái - Nhà dân mở cửa 2 bên - Sổ đẹp sẵn sàng giao dịch.- Hướng: Bắc - Đông.- Nhà dân xây...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 8 tầng, mặt tiền 13m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt ngõ ô góc phố Tôn Đức Thắng - Khâm Thiên - Đống Đa.- DT sổ 63,1 mét vuông, xây dựng từ tầng 2 là 75 mét vuông/sàn.- Xây 8 tầng thang...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 88 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 88 m2 146,6 triệu/m2
      * Mô tả:+ Vị trí vàng: Ngõ nông choẹt, rộng 2.5m, oto 20m.+ DT và MT quá lý tưởng cho toà nhà 7 tầng - 18 phòng khép kín full đồ, tính rẻ 89 tr/ tháng (1...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 9 tầng, 180 m2 tại Đường Nhật Chiêu - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 180 m2 182,23 triệu/m2
      Bán miếng đất rộng với MT siêu lớn lô góc, đường oto, view hồ Tây, cách mặt hồ 20m.DT: 180m2.MT: 20m.Vị trí: lô góc.Tiện ích: khu vực tập trung nhiều tòa...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đê La Thành - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      - Mặt ngõ Đê La Thành nhỏ thông thoáng, gần phố, chỉ nhỉnh 4 tỉ, DT to, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện ra các phố lớn như Xã Đàn, Giải Phóng, Khâm...
      Đường Đê La Thành, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Tất Thắng Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!