Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Do Nha - Nam Từ Liêm, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà xây dựng 5 tầng. full nội thất cơ bản, chỉ việc dọn đồ về ở luôn.giá cực rẻ Nam từ Liêm. Chỉ 2,75 tỉ. ô tô cách nhà 3 bước chân.- Gần Vinsmart Tây...
      Đường Do Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m , giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 36 m2 297,23 triệu/m2
      Siêu phẩm Đống Đa - oto tránh có hơn 10 tỉ.DT nhỏ xinh rất hợp lý.Thiết kế thông sàn KD.Thang máy chạy vù vù.Mọi thông tin hình ảnh chuẩn 100 phần ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 62 m2 tại Phường Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 62 m2 119,36 triệu/m2
      tôi muốn bán nhà tứ liên tây hồ DT 62m2x4t MT 4,3m giá 7,399 tỉ Ngõ 28 Tứ Liên ô tô ngõ thông, đường thẳng tắp, yên tĩnh ở sướng, có nhiều dự án...
      Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 5 tầng tại vị trí đắc địa Thụy Khuê, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội. DT 36m2 với thiết kế thông minh và nội thất cực đẹp!Thông tin chi tiết: DT:...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 300 m2, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 69 tỷ

      69 tỷ 300 m2 230 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ oto tránh có vỉa hè rộng rãi, thông nhiều ngõ phố Tô Hiệu, Nghĩa Tân, Hoàng Quốc Việt, lại gần Công viên Nghĩa Đô không khí trong lành, nơi...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 32 m2 tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 32 m2 79,69 triệu/m2
      Vị trí nhà gần chợ trường cấp 1,2,3, uỷ ban nhân dân. Phù Hợp Khách Hà Đông , Đại Mỗ , Tây Mỗ , Mỹ Đình Nam Từ Liêm , Trần Duy Hưng Cầu Giấy , Nguyễn Trãi...
      Đường La Phù, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà 60m2,giá 5 tỉ ,296 Lĩnh Nam, hai mặt ngõ ôtô vào nhà ,cách ôtô tránh 20m,cách đường Lĩnh Nam 50m,gần trường đại học khu vực nhiều sinh viên, luôn...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ TÔN ĐỨC THẮNG, TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, 55M GIÁ 5 tỉ ĐẸP LONG LANH 5 TẦNG 6 PN, 1 KHÁCH, 1 BẾP, TẦNG CHIA 2 PHÒNG, THOÁNG TRƯỚC SAU, ĐẸP MÊ LY. SỔ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      căn nhà bán có đc tại ngõ 192/27 Kim Giang:* Vị trí: Cách mặt ngõ 192 Kim Giang ~ 50m, cách khu đô thị Đại Kim ~ chừng 150m.* Thông số:- DT 50m2 x 4...
      Ngõ 192/27, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Đường 32 - Bắc Từ Liêm, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 62 m2 114,52 triệu/m2
      Bán nhà Gần Chợ Cầu Diễn: Đường Thông, ô tô Vào Nhà, 62m2x 5 tầng, mt 8m,7.1 tỉ L/H 0973 160 ***1. Vị trí: Gần QL32, cách chợ Cầu Diễn 200m, tàu điện...
      Đường 32, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 18 tỷ

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      + Người nhà gửi bán ngôi nhà đường Lac Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ+ DT 75m2, MT 6.5m.+ Thiết kế 4 tầng, tồng 6 PN, với MT rộng cực lợi thế KD đa dạng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 33m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      Em Tiến bán nhà mặt ngõ Phương Canh Nam Từ Liêm ,ngõ ô tô ra vào.Nhà phương canh nam từ liêm , 34m2 xây 5 tầng . 150m ra trường học , và chợ , đường thoáng...
      Đường Xuân Phương, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 38 m2 138,16 triệu/m2
      Bán nhà Lô góc ngõ 39 Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy 38 mét vuông, 5tầng chỉ với 5 tỉ LÔ GÓC 3MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - ngõ tương đối rộng - 70M RA PHỐ HỒ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 30 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 30 m2 79,34 triệu/m2
      * DT đất 30m.- Xây dựng 4,5 tầng, mỗi tầng đc thiết kế một cách hợp lý với 1 phòng khách + bếp, 3 PN + 3  toilet khép kín, 1 phòng thờ, 1 sân giặt +...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 41 m2 131,71 triệu/m2
      Bán nhà Xã Đàn - Đống Đa, mặt ngõ tương đối rộng 3m, nhà mới đẹp, 2 mặt thoáng, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà rất đẹp, ngay khu Xã Đàn trung tâm.Q. Đống Đa,...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cổ Linh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      🌟🌟🌟KHU NHÀ Ở CAO CẤP, VIP LONG BIÊN, HIẾM NHÀ BÁN, NHIỀU KHÁCH KIẾM TÌM.❤️🌟BÁN NHÀ 15 CỔ LINH 180 mét vuông 4 TẦNG GỒM 100 mét vuông NHÀ...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 33 m2 tại Đường Giáp Nhị - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 33 m2 95,46 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ bán ngôi nhà phố, ngõ Thịnh Liệt chỉ việc xách va li về ở. đầy đủ nội thất+ chính chủ hợp khách mua nhanh bán ngay+ DT 32 m.+ 3,5...
      Đường Giáp Nhị, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Bằng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - ngõ thông tứ tung - oto đậu cách nhà 10m - KD.Mô tả.- Nhà đẹp ở luôn, chủ để lại nội thất cơ bản, MT: 4.3 m bìa đỏ vuông đét.- bìa đỏ...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!