Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 69 m2 110,15 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây ngay đường Hoàng Diệu 2 - Giao Kha Vạn Cân, P. Linh Trung, Thủ Đức.------------------Kiến trúc hiện đại: 1 trệt + 2 lầu + Sân thượng. (Có...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      NGỘP BANK 7 tỉ bán ngay NHÀ hẻm xe hơi ĐẶNG THÙY TRÂM P13 BÌNH THẠNH- DT 90m2- Kết cấu Trệt 2 Lầu Sân thượng 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh xe ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - Quận 10, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      - Nhanh tay mua ngay kẻo lỡ chỉ một căn duy nhất MT khu cư xá Bắc Hải - P. 15 - Q. 10.- DT: 4x15m.- Kết cấu nhà 3 tầng.- Vị trí ngay khu trung tâm khu cư...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 41 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 810 triệu

      810 triệu 41 m2 19,76 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư ngay ngã tư Bình Phước, cách Bình tr tầm 15p chạy xe- Khu vực thông thoáng, thuận tiện đi lại- Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ bơi,...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nhà Đẹp hẻm xe hơi khu căn biệt thự đường Bình Lợi P. 13 Q. Bình Thạnh - DT 5x20m vuông vắn- Kết cấu :Trệt 3 Lầu 5  phòng ngủ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 2m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 26 m2 67,31 triệu/m2
      + 26m2, 2,5 x 11m.+ Nhà 3 tầng gồm trệt, lầu, gác lửng, 2 phòng ngủ, tiện mua ở hoặc mua cho thuê giữ tiền...+ Nhà cách đường Nguyễn Sơn 80m, sát HXT,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 46 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 46 m2 163,05 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà hẻm nhựa ô tô ngủ trong nhà Lê Quang Định, P11, BT 4.3x12m 3 tầng 7.5 tỉ tl liên hệ 0901 580 *** Nhà chủ xây ở lâu đời không...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường 5C - Bình Tân, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 44 m2 82,96 triệu/m2
      - Nhà hẻm víp 8m to.- Lộ giới đẹp như mơ.Giá rẻ bất ngờ luôn.đc: Đường số 5C, P: BHH. A - Q. Bình Tân.DT: 3,86m x 11m.1trệt - 1lầu - 3tolet - 2pngủ.- Giá:...
      Đường 5C, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 48 m2 81,25 triệu/m2
      Giảm 300tr. Giá chào mới 3.900 tr.- Nhà mới rất đẹp chỉ việc xách va li vô ở ngay.- chính chủ là kiến trúc sư nên thiết kế ngôi nhà vô cùng xinh xắn và...
      Đường Số 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 100 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng Nhà Bè, HXT 5m 2250 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, oto đậu trong sân. Cách đường Huỳnh Tấn Phát 30m.-------------- DT: 5m x 20m.- Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 64 m2 165,63 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank bán gấp Hạ giá ngay 1 tỉ VNĐ bán nhanh nhà hẻm xe hơi 4x16m Nhất Chi Mai giá 10.6 tỉ.- 4x16m trệt + lửng + 2 lầu + ST.Nhà hoàn công...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 71 m2 157,75 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank bán nhà đường Phan Sào Nam 4 tầng, 4.35x18m, P. 11, Tân Bình.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng kiên cố, BTCT vững vàng, 1 trệt 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 36 m2 55,56 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn, 2 tỉ chốt làm việc nhanh bớt lộc, nhà 3 tầng xây mới 100 phần trăm.- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng 2 PN + 3  nhà ...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 64 m2 160,94 triệu/m2
      - DT 64 mét vuông, ngang 4m, dài 16m.- Nhà 4 tầng BTCT, 1 trệt 2 lầu và sân thượng, 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 3 PN khép kín, phòng thờ.- Nội thất...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Người đẹp nhà đẹp ở Tăng Nhơn Phú A DT 60 mét vuông 1trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh người đẹp nhà đẹp ở Tăng Nhơn Phú A DT...
      Đường 100, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường 882 - Phú Hữu - Quận 9, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà thông ra đường Nguyễn Duy Trinh - cách trường cấp 1 Phú Hữu ~ 0m, cách đường Nguyễn Duy Trinh ~ 280m, cách trạm y tế P. Phú Hữu ~ 350m, cách ủy ban ...
      Đường 882, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố nội bộ Lê Lư, 12m x20m, giá 26 tỉ, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- - Vị trí: MT đường, gần đường Phú Thọ Hòa - Nguyễn Sơn, gần chợ, vị trí...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thế Truyện - Tân Phú, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 72 m2 100,7 triệu/m2
      Hạ giá rẻ - nhà 3 lầu, hẻm nội bộ đường Nguyễn Thế Truyện, 4mx19m, giá 7.25 tỉ, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm số 1 đường Nguyễn Thế Truyện, thông ra đường Tấn...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!