Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Chủ bán nhà 1tret, lửng, 4 tầng, sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 toilet, huy hoàng thạnh Mỹ lợi Q. 2. Khu vực có nhiều văn phòng cho thuê đường oto...
      Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chủ cần bán ngay khách thích là chốt mua giữ tiền hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.TT Phú Nhuận - 5P qua Q1 - 60m2 - 30m ra hẻm xe hơi.Phan Đăng Lưu 60m2...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 220 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 220 m2 81,82 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi 10m Bình Lợi, P. 13, Bình Thạnh 220m2 chỉ 80 tr/m2 - 18 tỉ.- Vị trí đẹp, view công viên, gần sông, đường thông thoáng.- Hiện trạng: Trệt 1...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      - DT: 4.5 x 16m, 72 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, 5 PN, 6 tolet, 1 phòng thờ và 1 phòng giặc, chừa sân sau và giếng trời giữa nhà thông...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà đường Dương Đình Hội, nhà hai MT, gần KDC Khang Điền, Gia Hòa.Sáng có thể ra công viên Gia Hòa chạy bộ, đánh cầu lông, bơi lội...DT:...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 53 m2 262,27 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà Lê Văn Sỹ, hẻm xe hơi, khu KD, 5 tầng, ốp kinh, đang cho thuê.- diện tích sử dụng: 268 mét vuông, 5 tầng.- Giá 13,9 tỉ.-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thúc Vịnh - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà SHR đường Đặng Thúc Vịnh.- DT: 4x23m nở hậu 8m. Xây dựng kiên cố.- Nhà thông thoáng.- Hẻm trước nhà oto ra vào thoải mái, gần MT đường...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 85 m2 123,53 triệu/m2
      Cần bán nhà đang ở đường Lý Thường Kiệt gần chợ Ông Địa, khu 373 Lý Thường Kiệt.DT: 5.3x16m nhà 2 tầng công nhận đủ 85 mét vuông.Vị trí: Gần tòa nhà...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 161 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 161 m2 108,7 triệu/m2
      Bán nhà đất lớn vị trí cực đẹp - ngay sân bay, P. 2, Q. Tân Bình.DT: 7 x 23m.Kết cấu: Nhà nát tiện xây mới.Tuyến đường lớn, tập trung nhiều chung cư dịch...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      MT nội bộ khu Tô Hiệu (4x26.5m) giá 9 tỉ gần căn hộ.Thông tin đúng sự thật.Thông tin: MT KD đường Lý Thánh Tông, gần Tô Hiệu, cách ngã 4 Tô Hiệu - Hòa...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 12m đường Nguyễn Trãi, Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.Vị trí đối diện bộ công an siêu an ninh.Nhà hoàn công đầy đủ, SHR chính chủ, sang tên...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Cách Mạng Tháng 8, P. 13, Q. 10, Cạnh chợ Hòa Hưng 300m.DT: 58,4 mét vuông (5,20m*10,50m / SHR.Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu + 5 PN + 4 Phòng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      Bán nhà c4 Phạm Thế Hiển P7Q8Dt 88m2Hẻm rộng cách MT 70mliên lạc 0916 775 ***
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Trung tâm Q1 - cần bán nhà hẻm 15A/ Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Q1.- Hẻm siêu an ninh, 800 camera quay mọi góc cạnh.- Hai MT trước sau thông thoáng, hẻm...
      Hẻm 15A, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giồng Cát - Củ Chi, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Bắc sinh sống, tôi cần bán nhanh ngôi nhà gia đình đang ở. Có sẵn 5 phòng trọ đang KD cho thuê giá 1tr2/phòng, thu nhập hơn 6ttr hàng...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường 19 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Hot! Hot bán ngay 2 dãy trọ giá rẻ - gần Hoàng Diệu 2 - p. Linh chiểu - ngang hơn 9m - thu nhập ổn định 16tr/ tháng.- Bán 2 dãy trọ hẻm xe hơi, Đường số...
      Đường 19, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lã Xuân Oai, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 49 m2 101,84 triệu/m2
      Bán nhà Q. 9, nhà đẹp 3 tầng kiêng cố xách va li vô ở ngay và luôn, khu QH đồng bộ, oto ngay cửa, cư dân hiện hữu, nói không với qui hoạch và lộ giới.-...
      146 /, Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 118 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Lê Lai - 12 - Tân Bình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 118 m2 143,23 triệu/m2
      - Hướng: hướng Tây Bắc, đường Lê Lai.- Nhà xây 1 trệt, 2 lầu, nhà để xe, ô tô ngủ trong nhà.- HXT, không ngập nước, cách đường Trường Trinh 300m, thông...
      67, Đường Lê Lai, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!