Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 10 kết nối QL 1A và Đức Hoà Long An.- DT: 86m2 (5x17,15) thông số nhà đẹp.- Nhà 4 tầng kiên cố, đc chia làm 16 phòng.- Hẻm trước nhà...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 8 tầng, 30 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 30 m2 99,67 triệu/m2
      Mô tả.+ Nhà 3 tầng, 4 PN, mới tinh, hẻm xe oto tới cửa.- Tặng toàn bộ nội thất mới tinh, xịn sò.Sổ vuông, công chứng ngay.
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 41 m2 217,08 triệu/m2
      Cần bán nhà 151/54A Huỳnh Văn Bánh, P11, Phú Nhuận. Nhà thiết kế kiên cố 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. DT: 4x11m. Nằm trong khu trung tâm, an ninh, dân trí...
      151/54A, Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 7 - Quận 5, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      Vị trí: Nhà hẻm xe hơi 6m, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. 7, Q. 5. Cách chợ Hòa Bình 150m.DT: 43m2 (3,35m* 12,90m)/ sổ hồng.Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu + 4 phong ngủ +...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 64 m2 134,38 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư Cannada bán ngôi nhà 4 tầng sẳn nội thất xịn xò tại Nguyễn Văn Đậu. * DT :64m2 (4x16m) Sổ vuông vắn , Khuôn đất đẹp nhất khu. *...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Nhà bán hẻm 7m Lê Trọng Tấn - ngang 5m - 4 tầng - 105 mét vuông - nhỉnh 8 tỉ.- DT: 5 x 21m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tum.- HXT, ôtô ngủ trong nhà, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Hữu Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐỒNG BỘ VEN SÔNG, NHÀ MỚI 3.5 TẦNG 60m² ( NỞ HẬU 4.78M) - liên kế VẠN PHÚC CITY. contact: 0901 469 ***- DT: 4x13,6 (nở hậu 4.78m) diện tích sử ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 48 m2 168,75 triệu/m2
      Ngộp nặng sos! Cần bán ngay giá cực rẻ khu vực chợ Hoàng Hoa Thám căn nhà phố khu KD sầm uất đường Hoàng Hoa Thám P. 13 Q. Tân Bình. 4 tấm. Giá 11 tỉ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 64 m2 93,6 triệu/m2
      Mô tả:DT: 3.9m x 17m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, có 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh. Nhà 2 mặt hẻm trước và sau,Hẻm 5m thông nhiều hướng, oto...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 7m tại Phường 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 37 m2 405,41 triệu/m2
      Nhà siêu vị trí - 3 MT trung tâm Q. Phú Nhuận.+ DT: 37m2 công nhận đủ, ngang lớn 7.8m, lô góc 3 mặt thoáng.+ Kết cấu nhà 5 Tầng, xây full DT, ánh sáng ngập...
      Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 45 m2, hướng Tây tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà cần bán nhanh hẻm 1 sẹc Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21 Q. Bình Thạnh, đang có HĐ thuê 16 tr 1 tháng.Ngang 5,81 m dài 6,9 m 45 mét vuông vuông vắn, sổ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 88 m2 tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Bán nhà khu chợ Vải Phú Thọ Hòa đường xe tải - 88m2 - 4 tầng - chỉ nhỉnh 6 tỉ thỏa thuận.Mô tả:Kết cấu 1 trệt, Lửng, 2 lầu, thiết kế hiện đại với...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Hữu Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      🎉BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN 2 MT hẻm ô tô, CHỦ THIỆN CHÍ BÁN GIÁ NGỘP CHO KH HÀNG Ở HOẶC ĐẦU TƯ NHA...🎊🌿Bán nhà hẻm 1 Lê Văn Sỹ p13, Q. Phú Nhuận.👉hẻm ô tô 2...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 71 m2 108,46 triệu/m2
      Đ. Lưu Chí Hiếu - P. Tây Thạnh - Q. Tân Phú.- DT: 5x15=71 mét vuông - 5 tầng 4 phòng ngủ.- Gần công viên thích hợp đi dạo, tập thể dục mỗi tối...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      * biệt thự duy nhất còn sót lại Đặng Văn Ngữ - xem ngay!* Bề ngang to 9m - Khu VIP, dân trí cao, an ninh - DT: 9X12m (vuông vắn)- Hiện trạng : Hầm+3 tầng...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, hướng Đông tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi đường số 10 Nguyễn Văn Khối CV Làng Hoa 6x17 giấy phép XD 4L 7,5 tỉ TL.gọi ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Số 10, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 51 m2 76,48 triệu/m2
      ( Mã Số 121 ) ( P. 15 ) ( Q. Tân Bình ) NGANG KHỦNG - LÔ GÓC THOÁNG MÁT - KHÔNG LỘ GIỚI - CHỈ NHỈNH 3 tỉ+ Phan Huy Ích 50625 310 *** tỷ P. 15 Tân Bình ++...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 162 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 162 m2 114,2 triệu/m2
      Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh.DT 10m x 16m - CN 162 mét vuông.Kết cấu 2 tầng + sân thượng.Nhà đang vay bank Viettinbank 11 tỉ.giá 18,5 tỉ (114 tr /...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!