Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 76 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 76 m2 184,22 triệu/m2
      - bán nhanh nhà hẻm nhựa 8m đường Trần Đình Xu Q. 1.- DT 4x19m.- Giá 14 tỉ.- Vị trí vàng.- Cần bán nhanh, Vui lòng gọi điện thoại, xem nhà trực tiếp tránh...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      - DT: 4,2x25m.- Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 3 PN  nhà vệ sinh khép kín, bếp, phòng khách, sân để xe. Phía sau nhà còn hơn 30 mét vuông chủ để làm...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Chủ kẹt bank giảm giá mạnh bán càng sớm càng tốt.Giảm giá mạnh chỉ còn 6,8 tỉ.căn nhà phố 4 tầng đối diện Vincom Lê Văn Việt.Nhà 1 trệt, lửng 2 lầu có sân...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 402 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 402 m2 186,57 triệu/m2
      Bán căn hộ góc tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ khu Kiều Đàm, P. Tân Hưng Q7.giá: 75tỉ (thỏa thuận).Dt: 15m x28m, CN 402 mét vuông, TDTS:...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Văn Mười - Hóc Môn, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      bán ngay nhà 1 sẹc đẹp gần đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn.KDC sầm uất, an ninh, yên tĩnh, đường nhựa rộng thoáng ô tô dễ dàng di...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà hẻm ô tô 8m đường Trần Đình Xu Q. 1.DT 4x16 vuông vắn.Kết cấu trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.Vị trí đẹp, tọa lạc ngay hẻm Vip nhất...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng tại Phố Phó Đức Chính - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Nhà Phó Đức Chính, P. 1, Q. Bình. Gần Công An Q. Bình Thạnh 300m/ SHR.DT: 58,5 mét vuông (3m*20,50m).Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + 3 PN + 2 phòng...
      Đường Phó Đức Chính, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 90 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi tránh nhau đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, nhà vừa xây tuyệt đẹp, có thang máy, ngang 4.5x22m DTCN 90m2,...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Q
      Dương Mạnh Thường Quân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      * Vị trí đắc địa, gần đài HTV7, đại học Khẻm xe hơi và NV, Thảo Cầm Viên,... Không có căn so sánh.- DT: 8,2 x 16 mét vuông (107,3 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Nhà hẻm xe hơi 5,7m Đ. Trần Quang Diệu, P. 14, Q. 3, cách trung tâm TP 5p đi bộ.DT: 47,35 mét vuông (4m*14m)/ SHR.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 82 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 82 m2 173,18 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh + DT: 5x16,3m DT công nhận 81,4m2+ Nhà mới cứng trệt 2 lầu ST đúc BTCT kiên cố hoàn công đầy đủ+ hẻm xe hơi...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tôn Đản - 14 - Quận 4, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chỉ 10m ra MT Tôn Đản - căn hộ góc 4 tầng.Đường trước nhà rộng rãi.Thiết kế hiện đại, sang trọng, vô ở ngay.Bê tông cốt thép chắc chắn, ngang 8m6. Rất...
      Đường Tôn Đản, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 105 m2 tại Phường 26 - Bình Thạnh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Hot chỉ khoảng 40tr/1 mét vuông nhà 2 tầng BTCT - DT lớn - công năng gia đình đông người - giá rẻ.DT: 105 mét vuông 2 tầng chỉ nhỉnh 4 tỉ Q....
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 68 m2, hướng Đông tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà gần chợ Tân Hương - Nhà đẹp 3 tầng - ngang 6.8m x 10m - chỉ nhỉnh 6 tỉ.Ngang 6.8m dài 10m.Giá chỉ: 6,5 tỉ.1 trệt 2 lầu sân thượng BTCT nhà...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Tấn - Tân Phú, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 50 m2 107 triệu/m2
      bán nhanh nhà 1/ Trần Tấn, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.* DT 4.4 x 11.5m, NH 4.6m.* Kết cấu 1 trệt 1 lầu, đúc BTCT.* Vị trí thuộc P. Tân Sơn Nhì, hẻm trước...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 136 m2 62,5 triệu/m2
      Gần đến ngày bay, giảm giá bán ngay.Nhà 2 tầng, 4 PN, chỗ đậu 2 oto và nhiều xe máy.DT: 136 mét vuông (5.3 x 26).bìa đỏ hoàn công chuẩn chỉnh, công...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      -Chính chủ cần bán ngôi nhà Trệt + Lửng hẻm TK44 Trần Hưng Đạo gần chùa Thiên Phước , vị trí trung tâm Q. 1 giáp ranh Q. 5 , Q. 8. - DT công nhận 23.4m2 ;...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bành Văn Trân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 155 triệu/m2
      Cần bán nhanh định cư. Nhà hẻm xe hơi Bành Văn Trân, gần nhà thờ Chí Hòa.Hiện trạng: nhà c4, ở tạm hoặc cho thuê, tiện xây mới.DT: 4 x 10m, vuông vắn,...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!