Thông tin mô tả
+ 782. Trường Sa P14
+
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng - Tổng 4
+
+ Chủ hiện cho thuê 40tr/tháng.
+
+
+
Giá: 14,8 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 242,62 Triệu/m2
946503
Mua bán
+ 782. Trường Sa P14
+
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng - Tổng 4
+
+ Chủ hiện cho thuê 40tr/tháng.
+
+
+
Anh Đạt
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2